[Funland] Cài Free hơn 1000 app bản quyền khủng của iOS tới các bác OF

bqtime

Xe máy
lúc nào em rẽ vào cụ nhé

Mon men

Xe tăng
hi hôm nay e mới biết đến cái thớt này, hôm nào rảnh e vác cả ip và ipad qua bác, nhưng bác rảnh vào lúc nào để e đến cho tiện ạ?

speedhack

Đi bộ
bác ơi công ty e ở ngay gần chỗ bác thôi, bác cho e ké cái whatsapp với ạ. cảm ơn bác trước

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
cụ cho cháu hỏi cháu muốn tải cái zalo chat để nhắn tin bằng giọng nói mà nó cứ đòi tài khoản itunes, cháu lại k có cái đó, cụ có cách nào share cho cháu với
tiện đây nhà cháu hỏi luôn nếu k dùng ứng dụng nào cháu xóa đi cho đỡ tốn ram thì mình vào đâu xóa, vì con ip của cháu mà bật nhiều ứng dụng chạy ngầm qá là toàn fai restart lại máy,
lúc nào em rẽ vào cụ nhé
hi hôm nay e mới biết đến cái thớt này, hôm nào rảnh e vác cả ip và ipad qua bác, nhưng bác rảnh vào lúc nào để e đến cho tiện ạ?
bác ơi công ty e ở ngay gần chỗ bác thôi, bác cho e ké cái whatsapp với ạ. cảm ơn bác trước
Cụ nhiệt tình quá.........phải bố trí qua cụ 1 bữa mí dk............:)
Các bác cứ alo cho em rồi bố trí time qua nhé. Chat kiểu nhắn tin bộ đàm thì we chat giờ thịnh hành hơn nhiều, các bác cứ alo em cho tiện ợ :D

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
tiện đây nhà cháu hỏi luôn nếu k dùng ứng dụng nào cháu xóa đi cho đỡ tốn ram thì mình vào đâu xóa, vì con ip của cháu mà bật nhiều ứng dụng chạy ngầm qá là toàn fai restart lại máy,
Để xóa bớt bác chỉ cần giữ ngón tay vào icon ứng dụng đó cho đến khi nó rung rung và có dấu X để bác del đi là xong :)

DarK_LeGenD

Xe tăng
Cụ mad rảnh lúc nào để cháu qua ké tý cụ ơiiiiii :D

Chichchoeht

Xe tăng
cụ máp cho cháu xin cái từ điển việt hán đc ko ạ? cháu ko biết làm dư láo để cài cả. cháu tụ cài từ điển việt anh trên cydia nhưng trên đó ko có việt hán ạ.

Hoanghai806

Xe tải
Để xóa bớt bác chỉ cần giữ ngón tay vào icon ứng dụng đó cho đến khi nó rung rung và có dấu X để bác del đi là xong :)
Có phải xóa app đâu cụ, cháu dự cụ Phạm định hỏi thoát hẳn các ứng dụng đang chạy. Cháu vẫn thoát trên cái ipad của cháu bằng cách đặt 4 ngón tay vào màn hình rồi đẩy lên, lúc đó sẽ hiện ra các ứng dụng đang chạy ở phía dưới cùng, cụ ấn lì vào bất kì app nào, sau đó nó hiện ra dấu trừ, cụ k thích dùng cái nào thì "trừ" nó đi, thế là thoát. Nếu cụ lười dùng 4 ngón tay thì có thể ấn vào home ảo, sau đó kích đúp vào chữ "home" nó cũng sẽ ra danh sách app đang chạy. :)

phyn07

Xe buýt
Hoan nghênh tinh thần cụ, lúc nào rảnh qua nhờ cụ giúp nhé, thank cụ trước

nathichxe

Xe tải
K cần jailbreak cũng trans đc phải k bác

IMEV

Xe tăng
Mai chắc qua cụ nhờ vả luôn nhỉ, vùa gọi cho cụ cụ lại bựn mất rồi:)

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ mad rảnh lúc nào để cháu qua ké tý cụ ơiiiiii :D
Bác cứ alo 0983781183 với em nhá :)

cụ máp cho cháu xin cái từ điển việt hán đc ko ạ? cháu ko biết làm dư láo để cài cả. cháu tụ cài từ điển việt anh trên cydia nhưng trên đó ko có việt hán ạ.
Bác cứ cho em cái tên bác ơi.

Cụ ML cho export cái list dạng text tìm kiếm cho dễ đi ạ, nhìn ảnh search khó quá :D
Cụ cho em hỏi cụ có mấy phần mềm giáo dục cho trẻ em, vd: các app của Busy Bee Studio như Zoo Train không ạ?
Em có nhiều lắm, cái Busy Bee thì chưa có nhưng nói chung là các bác cứ list những cái cần mà em chưa có ra, em tổng hợp lại rồi rảnh rảnh em chén thêm để cài cho mọi người.

À vụ ra exel em không biết làm mới khổ ạ :D

Có phải xóa app đâu cụ, cháu dự cụ Phạm định hỏi thoát hẳn các ứng dụng đang chạy. Cháu vẫn thoát trên cái ipad của cháu bằng cách đặt 4 ngón tay vào màn hình rồi đẩy lên, lúc đó sẽ hiện ra các ứng dụng đang chạy ở phía dưới cùng, cụ ấn lì vào bất kì app nào, sau đó nó hiện ra dấu trừ, cụ k thích dùng cái nào thì "trừ" nó đi, thế là thoát. Nếu cụ lười dùng 4 ngón tay thì có thể ấn vào home ảo, sau đó kích đúp vào chữ "home" nó cũng sẽ ra danh sách app đang chạy. :)
Vâng :D Mọi người tham khảo thêm cái link bên dưới, có gì dễ sử dụng hơn bác nhể :D

http://genk.vn/kham-pha/10-thu-thuat-hay-cho-ios-5-tren-ipad-20111017034756801.chn

http://nhipsongso.tuoitre.vn/Nhip-song-so/466387/Nhung-thu-thuat-co-ban-lam-chu-iOS-5.html

Hoan nghênh tinh thần cụ, lúc nào rảnh qua nhờ cụ giúp nhé, thank cụ trước
Vâng bác cứ ới em.

K cần jailbreak cũng trans đc phải k bác
Không cần bác ạ, app bản quền mà :)

Cụ có app Forum Runer để vào OF không ạ? Cho nhà cháu xin với.
Có bác ạ, bản quyền luôn, bác cứ ới em nhá :D

Mai chắc qua cụ nhờ vả luôn nhỉ, vùa gọi cho cụ cụ lại bựn mất rồi:)
Vâng bác cứ ới em, sorry bác hôm đấy em bận quá :D

Cyber090

Xe hơi
hnào qua Cụ giúp Em con New ai pát nhé...:)

blackbear

Xe hơi
em cũng làm chân đặt gạch, hôm nào qua nhờ cụ, máy em nghèo nàn lắm, nhất là mấy cái game giáo dục cho F1 nhà em :). Thanks cụ trước

Balance

Xe tải
Máy e cài app rồi qua cụ cài thêm vào hay lại cài mới hết ah

onlydalat

Xe hơi
Nhìn list của cụ đưa ra mà mê nhưng mà tiếc là em ở xa quá.

PleaseTryAgain

Xe tải
Cụ Mad có kho nhạc với phim ko ợ? Em muốn xin 32GB vào cái iPod đời ơ kìa của em.
Thanks cụ!