[Funland] Cái lý của thầy Park với U23 Seagames 31 này

Mai là rõ thôi cụ, Malay gặp VN giờ như cua gặp ếch, chưa đá đã cóng hết chân hệt như mình gặp Thái trước đây ;;).
Em vẫn cổ vũ VN hết mình mà cụ, tại mấy trận qua xem VN đá mà ngủ gật mấy lần nên chán quá. Hy vọng vẫn bắt vía được mấy anh mã như cụ nói :))

Dan du an

Xe cút kít
Đang xem nữ đá mà hơi chán tại cảm giác nó cứ cuống cuống kiểu gì. Nhiều pha đẹp mà không dứt điểm được

dracula_bg

Xe điện
VN chỉ hiệu quả khi đá phòng ngự phản công, còn đá chủ động, vây ráp và kết liễu đối thủ thì tiền đạo quá tù và rất dễ bị tâm lý nếu không ghi được bàn trước.

Động viên các cháu chứ với lượng bột như vậy thì có hồ mà thưởng là tốt rồi, các lứa sau còn kém nữa chứ khó mà được như hiện tại chứ đứng nói đến lứa Thường Châu 2018
Chuẩn rồi cụ, đang xem full team tuyển quốc gia đá, giờ xem xuống u23 thấy rời rạc là hiển nhiên thôi, cái gì cũng cần rèn luyện, thầy có giỏi mà trò kém thì luyện mãi cũng vậy thôi.
Còn VN mình ko có tiền đạo xuất sắc, nên đá phòng ngự phản công sẽ hay hơn, khi gặp đội yếu hơn đá lối đổ bê tông thủ chặt thì bế tắc ngay.

giang.nguyen

Xe điện
Tại sao kỹ thuật đỡ bước 1 không thể thay đổi được cụ?
Đội tuyển ko phải là nơi rèn kỹ thuật cá nhân, cầu thủ phải rèn luyện nó ở câu lạc bộ, với thời gian tập trung ngắn ngủi thì tuyển là nơi thử mức độ gắn kết cầu thủ tập trung từ các CLB khác nhau, cũng như tập các bài chiến thuật.

Cầu thủ ăn tập CLB vài niên còn chả ăn ai thì vài bữa tập trung trên tuyển tập kỹ thuật đc bao nhiêu cụ ơi