[Thảo luận] Cãi nhau tay đôi với xxx tại ngã tư Khuất Duy Tiến - Lê Văn Lương.

mightyman198x

Xe tải

trua_vang

Xe hơi
Gớm vượt đèn vàng chả sai bỏ *** ra còn cãi. Vài thằng như ông thì tông nhau cả lũ.

CHIANTHI

Xe tăng
Em thỉnh thoảng mới ra HN , em thấy ngã tư nào không có CSGT thì đèn đỏ còn 3-5s là người ta bóp còi inh ỏi và bắt đầu chạy rồi , bác chủ đi cố kiểu đó e nguy hiểm .

mamendangsay

Xe tải
Dạo này cái ngã tư đấy tởm kinh dị, gần chục xxx xanh mặt búng ra sữa chặn xe máy vô tội vạ. Mk, việc hướng dẫn GT ko làm mà chỉ rình chém. Chán...

sieunhancutchan

Xe tăng
Dạo này cái ngã tư đấy tởm kinh dị, gần chục xxx xanh mặt búng ra sữa chặn xe máy vô tội vạ. Mk, việc hướng dẫn GT ko làm mà chỉ rình chém. Chán...
cụ khốt nhà em hôm trước lái xe lúc buổi tối qua đây theo chiều Lê Văn Lương-Láng Hạ. Cụ nhà em đi thẳng không rẽ trái vào đường Phạm Hùng và đi ở line ngay cạnh line rẽ trái trong cùng thế là 1 chú trẻ măng ra bảo đi sai làn. Mẹ nó chứ em nghe kể lại mà tưc điên vì hôm nào em cũng chạy 2 vòng quanh trục đường này, line đó bao giờ cũng cho đi thẳng chứ có phải line rẽ đâu. Cụ nhà em lại ít lái nên vào đưa nó giấy tờ nó xem cũng bảo quen biết này nọ 1 hồi và lúc nó có ý bảo đưa tiền thì cũng rắn chả đưa gì nên 1 lúc sau nó phải thả cho đi. Quả đấy mà nó vẫy trúng em vào là em hành cho chết luôn, mình không đi sai mà dám bảo mình đi sai. Các cụ đi qua ngã tư này chú ý mấy thằng trẻ trẻ là nó chưa biết hết luật đâu, có khi còn phạt sai ý nên đừng để bị nó dọa :D:D, toàn bọn vừa xong trung cấp ra tăng cường ý mà

Chỉnh sửa cuối:

Alan1

Xe hơi
cach day khoang hon 1 nam, em voi F1 di tu Dai lo Thang long dang re phai vao Le Duc Tho thay phia truoc co 1 xxx vang ra chan 1 chiec 2 banh nhung vung ve bi 2 banh chay mat, lien quay sang dinh bat em, em xuong xe hoi sao bat, xxx vang noi ko bat xi nhan, em dang san buc bon nay nen phu dau luon, em bao "ong bi mu - blind ah" va nhat quyet ko nhan la quen ko bat xi nhan - thu that luc ay em cung ko ro lam nhung theo kinh nghiem tu truoc thi em luon chap hanh cai nay, sau 1 hoi cu cai quyet liet, co 1 xxx vang khac den - chac la doi truong bao co gi thi nhe nhang trinh bay, can gi phai to tieng, sau do moi em di. Kn la phai that ran vao cac bac nhay.

search

Xe điện
Nếu kụ cảm nhận được mình phi vào sẽ ko đủ thời gian qua ngã tư thì theo em nên dừng kể cả khi đèn xanh còn 2-3 giây. Em ít khi đi cố đèn, thi thoảng cũng bị hôn mít :D

Alan1

Xe hơi
vua moi cu xherox 1 ly bu

giangcoi79

Xe điện
Chỗ ngã tư này xxx hay bắt lắm.Tốt nhất cứ đi từ từ thôi cụ ạ.Hà Lội không vội được đâu.

tomtom_GB

Xe tải
hoan hô tinh thần ko làm hư xxx của cụ....em phục cụ quá

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn
Sáng 16/08/2012,em đi làm qua ngã 4 trên từ phía Lê văn Lương.Đến gần ngã 4 thì đèn sắp chuyển sang đỏ.Em liền phi cố qua khi đèn chớm vàng.Em nghĩ trong đầu quả này chắc mấy chú xxx lại tóm thôi,đúng như dự đoán.Khi đến đúng giữa đoạn gầm cầu thì 1 xxx vàng xách cạp nong chặn đường em.Do đã lường trươc sự việc,nên em cũng phanh lại từ từ rồi dừng trước mặt xxx.
xxx : Mời anh xuống xe cho tôi kiểm tra giấy tờ.
Em : Tôi phạm lỗi gì ?
xxx : Anh đã vi phạm lỗi vượt đèn đỏ rồi chỉ tay về phía đèn đỏ bên Lê văn Lương kéo dài ( khi này đèn đã đỏ)
Em : Khi tôi đi bên Lê văn Lương sang đây thì đèn chưa đỏ,tôi ko vi phạm.Anh có thể chứng minh tôi phạm lỗi vượt đèn đỏ ko ? Anh có ảnh chụp ko ?
xxx lúc này kéo ra 5 chú cả xanh cả vàng. chú xxx chặn xe em giơ tay tắt máy rút chìa khóa xe em,lúc này em vẫn ngồi trên xe liền cầm tay xxx giật lại chìa khóa.Mấy xxx quây quanh gầm ghè em.Em nhất định ko nhận và làm căng lên vì biết chỉ cần mềm 1 tý là bị các xxx cho quả lỗi vượt đèn đỏ ngay.
Sau một hồi tranh luận và em vẫn khăng khăng : tôi ko sai,tôi ko vượt đèn đỏ,các anh ko có quyền chặn xe tôi. Thì các xxx xoay qua bảo em lỗi ko gương,em vẫn ngồi trên xe và nói : các anh lập biên bản lỗi ko gương đi,tôi ký ngay,còn lỗi vượt đèn đỏ tôi ko nhận.
xxx vàng lúc này tức lắm rồi,giọng nói và khuôn mặt hầm hầm,đòi xem giấy tờ em.Em rút giấy tờ ra nhưng giơ ra trước mặt ko đưa.
Lúc này xxx đội trưởng già già đi ra nói nhỏ nhẹ : thôi em đứng vào đưa giấy tờ cho anh ấy kiểm tra,có gì anh em thanh niên nói nhỏ nhẹ với nhau ,sao lại làm to chuyện lên thế.
Sau một hồi xuôi xuôi,em cũng dắt xe vào lề và đưa giấy tờ cho xxx trẻ kiểm tra.chú xxx này đã mất bình tĩnh và buông 1 số lời nói mà chỉ cần em ghi âm được thì chú này sẽ mệt....
Ông đội trưởng ra xoa dịu em 1 lúc rồi thả em đi sau khi tuôn ra những lời nói y hệt giọng điệu các Ofer nhà mình từng nghe khi cãi nhau thắng xxx.
Nói chung là một khi đã chắc mình đúng thì cứ làm căng lên thì xxx mới nhả,chứ mềm 1 tý là bị o ép ngay các cụ nhỉ
Cố làm gì cụ ơi. Cố là quá cố đấy! Bác vượt đèn vàng, nhưng bác có biết là ở hướng ngược lại, khi đèn đỏ còn 3-4 giây, dân tình đã A l'assaut lên hết cả không ạ. Nguy hiểm lắm. Bác lên cãi được với xxx thì cũng mất nhiều thời gian mấy cái chu kì đèn xanh-đèn đỏ rồi ấy chứ!

thanhbb

Xe tải
Nói chung là nên hạn chế lỗi nhạy cảm 50/50, có cãi thắng cũng mất thời gian hơn là chờ 1 nhịp đèn đỏ nhể >:D<
E cũng nghĩ giống Cụ, nhưng đúng cái này gọi là nhạy cảm, nhất là khi đang vội, đèn xanh nhìn vẫn còn 4-5 giây nhưng vừa vào vạch thì lại bị vướng xe(bất ngờ chứ không phải dòng xe đông quá bị ùn lại). Cái này e bị vịn 1 lần cũng tại ngã 4 này phải mất 20 phút làm việc với 3 xxx mới đi đc. Đấy là trên xe e có CAM của Cụ Jing xem lại luôn biết còn 4s mới qua vạch mà xxx vẫn cố tình gán e vào lỗi vượt đèn đỏ. Với trường hợp này thì rắn là đúng ạ.

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
cụ sẽ thắng sớm hơn nếu cụ thể hiện hành động ghi âm ngay từ ban đầu,e chắc chắn đấy

vietsaf

Xe hơi
Các cụ qua đó nên cận thận, thông thường đèn đỏ còn khoảng 5-7s là các con giời đã rồ ga vút rồi.

Billduy

Xe tăng
Sáng 16/08/2012,em đi làm qua ngã 4 trên từ phía Lê văn Lương.Đến gần ngã 4 thì đèn sắp chuyển sang đỏ.Em liền phi cố qua khi đèn chớm vàng.Em nghĩ trong đầu quả này chắc mấy chú xxx lại tóm thôi,đúng như dự đoán.Khi đến đúng giữa đoạn gầm cầu thì 1 xxx vàng xách cạp nong chặn đường em.Do đã lường trươc sự việc,nên em cũng phanh lại từ từ rồi dừng trước mặt xxx.
xxx : Mời anh xuống xe cho tôi kiểm tra giấy tờ.
Em : Tôi phạm lỗi gì ?
xxx : Anh đã vi phạm lỗi vượt đèn đỏ rồi chỉ tay về phía đèn đỏ bên Lê văn Lương kéo dài ( khi này đèn đã đỏ)
Em : Khi tôi đi bên Lê văn Lương sang đây thì đèn chưa đỏ,tôi ko vi phạm.Anh có thể chứng minh tôi phạm lỗi vượt đèn đỏ ko ? Anh có ảnh chụp ko ?
xxx lúc này kéo ra 5 chú cả xanh cả vàng. chú xxx chặn xe em giơ tay tắt máy rút chìa khóa xe em,lúc này em vẫn ngồi trên xe liền cầm tay xxx giật lại chìa khóa.Mấy xxx quây quanh gầm ghè em.Em nhất định ko nhận và làm căng lên vì biết chỉ cần mềm 1 tý là bị các xxx cho quả lỗi vượt đèn đỏ ngay.
Sau một hồi tranh luận và em vẫn khăng khăng : tôi ko sai,tôi ko vượt đèn đỏ,các anh ko có quyền chặn xe tôi. Thì các xxx xoay qua bảo em lỗi ko gương,em vẫn ngồi trên xe và nói : các anh lập biên bản lỗi ko gương đi,tôi ký ngay,còn lỗi vượt đèn đỏ tôi ko nhận.
xxx vàng lúc này tức lắm rồi,giọng nói và khuôn mặt hầm hầm,đòi xem giấy tờ em.Em rút giấy tờ ra nhưng giơ ra trước mặt ko đưa.
Lúc này xxx đội trưởng già già đi ra nói nhỏ nhẹ : thôi em đứng vào đưa giấy tờ cho anh ấy kiểm tra,có gì anh em thanh niên nói nhỏ nhẹ với nhau ,sao lại làm to chuyện lên thế.
Sau một hồi xuôi xuôi,em cũng dắt xe vào lề và đưa giấy tờ cho xxx trẻ kiểm tra.chú xxx này đã mất bình tĩnh và buông 1 số lời nói mà chỉ cần em ghi âm được thì chú này sẽ mệt....
Ông đội trưởng ra xoa dịu em 1 lúc rồi thả em đi sau khi tuôn ra những lời nói y hệt giọng điệu các Ofer nhà mình từng nghe khi cãi nhau thắng xxx.
Nói chung là một khi đã chắc mình đúng thì cứ làm căng lên thì xxx mới nhả,chứ mềm 1 tý là bị o ép ngay các cụ nhỉ
chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi nhưng lần sau chớ đi cố thế nhé - hôm trước tý nữa thì e cho một chú đi buôn hoa quả với gà khỏa thần vì tội cố vượt đèn đỏ đớ

tranphong79

Xe điện
Cụ chủ đi lúc đèn vàng mà vẫn bảo đúng thì em không hiểu

racer 1

Xe hơi
hoan nghênh cụ, dư mà xxx đòi kiểm tra giấy tờ do không có gương mà huơ huơ trước mặt không đưa thì cũng cú thật