[Funland] Cái trần kính của VinFast VF9 nó để làm gì đấy cccm?

hoangthanhks

Xe tải
Đây là Một sự kết hợp giữa bất động sản và ô tô phải không các cụ?

hoangthanhks

Xe tải
Mấy cái nhà chung cư có cái cửa kính same same như này

poiuy

Xe cút kít
Đồ của ai tự khắc người ta biết cách dùng. Nhiều người đi phán xét việc chẳng liên quan đến mình.

Ngocanhqn

Xe buýt
Làm bản eco giá thấp thì phải đẻ ra bản luxury cao cấp giá cao,lắc xơ rỳ hợp thời nhất là cho quả trần kính panorama, nó vừa dễ pr quảng cáo vừa dễ phông bạt, đem lại trải nghiệm đẳng cấp, là thiết kế vượt trội dẫn đầu xu hướng.., vừa rẻ hơn chi phí lắp ráp cửa sổ trời..

vandatAT

Xe container
Quả "hiệu ứng nhà kính" full trần với thời tiết HN mùa hè thì kinh rồi :D.
Đợt này nắng nóng toàn nửa vô lăng dưới thì mát, nửa trên nắng chiếu cầm vào nóng hẳn.

Suri15

Xe tăng
Để có cháy còn có chỗ đập để mà thoát cho nhanh. Xe điện con nào Panorama nó cũng hoành 😁

HI_CLASS

Xe điện
Em nhìn mấy chung cư sang chảnh trăm củ/m2 bọc toàn kính ở ngoài xong tự hỏi, mùa hè các cụ ấy sống kiểu gì ta?
Chug cư thì ng ta vẫn tường gạch kết hợp cửa sổ là chính. Full kính là tháp văn phòng. Nắng ntn thì có rèm che, lo gì.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Dạ
Cách đây cả 6-7 năm cơ ạ, cái khu chung cư dưới chỗ Lao Mỗ ấy, vào mua hè, môi giới không bao giờ đưa khách đi xem nhà vào buổi chiều nhá. Lâu rồi không quan tâm khu dưới đó nữa nên không rõ giờ ra sao ạ\(ảnh minh họa thôi ạ)

Em nhìn mấy chung cư sang chảnh trăm củ/m2 bọc toàn kính ở ngoài xong tự hỏi, mùa hè các cụ ấy sống kiểu gì ta?
Tốn thêm ít điện thôi làm gì đến mức căng như cụ

Duyvu2019

Xe hơi
Nhiều cụ nói quá nhỉ, m đi 3-4 lần giữa trưa trời nắng thấy vẫn Ok, có ánh sáng chiếu vào nhưng ko bị rát (giống kiểu đứng cạnh kính cách nhiệt toà nhà có điều hoà ấy, chạm sát vào thì hơi ấm ấm nhưng ko toả nóng nếu bật điều hoà.
Đi chơi mấy chỗ đẹp mới thấy giá trị cái view trần củA con xe này, phê phết.
Mà có 2 bản, bản Eco dành cho ai ko thích kính.
Nhà SX cho 2 lựa chọn, được cái này thì kém cái kia là bình thường, theo em thấy có gì đâu mà phải vạch lá tìm sâu nhỉ.
Đã chọn bản kính trần mà lại muốn ko bị ánh sáng vào xe thì cũng đến ạ.
Em thấy ở Vn hay có tâm lý đổ lỗi thật, trong khi thông số nhà sx công bố và có chạy thử.
Hy vọng Vin sớm bổ sung phụ kiện che để aem chơi có phương án xử lý khi gặp mấy vị khách thích dưỡng da.
Hoặc có hẳn phiên bản rèm kính càng tốt.

namphong12

Xe container
Nhiều cụ nói quá nhỉ, m đi 3-4 lần giữa trưa trời nắng thấy vẫn Ok, có ánh sáng chiếu vào nhưng ko bị rát (giống kiểu đứng cạnh kính cách nhiệt toà nhà có điều hoà ấy, chạm sát vào thì hơi ấm ấm nhưng ko toả nóng nếu bật điều hoà.
Đi chơi mấy chỗ đẹp mới thấy giá trị cái view trần củA con xe này, phê phết.
Mà có 2 bản, bản Eco dành cho ai ko thích kính.
Nhà SX cho 2 lựa chọn, được cái này thì kém cái kia là bình thường, theo em thấy có gì đâu mà phải vạch lá tìm sâu nhỉ.
Đã chọn bản kính trần mà lại muốn ko bị ánh sáng vào xe thì cũng đến ạ.
Em thấy ở Vn hay có tâm lý đổ lỗi thật, trong khi thông số nhà sx công bố và có chạy thử.
Hy vọng Vin sớm bổ sung phụ kiện che để aem chơi có phương án xử lý khi gặp mấy vị khách thích dưỡng da.
Hoặc có hẳn phiên bản rèm kính càng tốt.
Tiêu chuẩn kép.
Với xe Vinfast là lỗi. Nhưng với xe khác là tính năng.
Mà toàn ông chưa bao giờ ngồi lên xe chê chứ chủ có thấy chê đâu.