[Thảo luận] Cảm động Offer đang đi được xxx gọi vào nhắc nhở - tâm tư quá

suzu37

Xe container
Em thấy là cụ vi phạm đấy, chỉ được dừng xe trên làn khẩn cấp đó khi xe bị sự cố và phải bật cảnh báo. Chắc chú xxx non, đi 1 mình thấy mặt cụ ngầu nên hãi quên mất cả lỗi chính.
Em đồng ý với ý kiến của thím này, à quên, cụ này :D.

Em rót ly dượu ::>.

gafquef

Xe tăng
Thứ 7 vừa rồi em cũng đang phăm phăm chạy 80 thấy 1 đoàn các xe chạy từ từ, e cứ làn giữa em tít. Bố tổ nhà nó, nó lao ra giữa đưòng chặn xe em lại, em cho xe vao ria đường thì nó đến, hạ kính xuống hỏi nó là vẫy vào có việc j thế? Các cụ biết nó hỏi lại em cái j ko? Nó bảo a nháy đèn làm j thế. Bó tay em khô thèm trả lời nó, nó hỏi mỗi 1 câu như thế rồi cũng quay mít đi luôn. Đoạn gần lối rẽ xuống Pháp Vân. Em cũng dek hiểu j cả, chắc nó thấy e biển tỉnh, lại phăm phăm chạy làn giữa nên định lòe em, nhưng khi e đỗ lại rồi nhìn thấy lô gô ở mít ce thì hỏi độc 1 câu vớ vẩn vậy.

Thehv

Xe đạp
Chắc định đổ lỗi gì đó cho bác để phạt đây, nhưng thấy chán quá thì thôi

anhduc87

Xe tải
ờ há...logo e cũng dán nhưng xin lỗi các xxx e đi trên cao tốc ko bao h e dừng,,, he he ,,,, e cho hít khói mấy lần rồi ()...chả có nc nào như nước mình, xxx chăm chăm phạt trên cao tốc, nguy hiểm vãi... e đang làm dự án phạt nguội trên cao tốc cho Bác Thăng.. sau này lại béo Ngân sách , các chú XXX hết đường bỏ túi. ka ka

mrlinhbg

Xe tải
Em đang cố xin một chân tuần tra các xe chạy trên OF ợ :D :P. Cụ zờ đang chạy xe tải (OF), có đem theo hợp đồng lao động không đới :D.
xe em chính chủ nên chả cần hợp đồng cụ ạ;)), cụ xe tăng chắc phải đóng phí bảo trì ... cao lắm nhỉ :D

suzu37

Xe container
xe em chính chủ nên chả cần hợp đồng cụ ạ;)), cụ xe tăng chắc phải đóng phí bảo trì ... cao lắm nhỉ :D
Xe tăng chạy phá đường lắm ợ, lại còn xả khói mù mịt. :D

Nhỡ phanh không ăn thì chả anh nào dám ra chặn đâu :D

pnew

Xe điện
Y em nói về việc sử dụng "làn khẩn cấp" là có việc khẩn cấp thì dùng nó chử không chi riêng trường hợp xe bị sự cố. Chứ không hỏi "làn khẩn cấp" ở chỗ nào.

ntvinhavc

Đi bộ
định ãn mảnh nhủng nhin thấy off lên thôi

podr everet

Xe buýt
Hôm qua em đi từ Hải phòng về Hà nội. Bình thường thì mấy anh em đi và em không phải lái, hôm qua mấy anh em về trước nên em phải lái và đi một mình. Em đi đường trên cao, đến đoạn cách Linh Đàm khoảng 1km ( em dốt đường nên chả nhớ là đoạn nào) ;));)) thì ông bạn cứ nhắn tin, em đang lái nên không trả lời tin nhắn được, gọi lại thì không nghe máy vì chắc đang trong phòng họp. Việc cũng gấp nên em xi nhan, tấp vào lề ngồi nhắn trả lời. Khoảng 3 phút sau thì em lại tiếp tục hành trình. Đi được khoảng 300m thì bị ngay quả cạp nong chĩa vào mặt /:)/:) , chắc thấy vẻ mặt em có vẻ ngơ ngơ không hiểu chuyện gì xảy ra nên anh ấy chĩa thêm 1 phát nữa cho chắc ăn.:-?:-?:-?
Em lúc đấy cũng đang mải nghĩ nên chưa kịp hiểu chuyện gì, đi đường này có mấy khi phạm lỗi gì đâu, hay là lúc mình từ lề ra nhập vào đường không xi nhan. Lại nhìn thấy xxx đi một mình nên nghĩ hay là ăn mảnh đây :-/:-/
Em xi nhan, tấp vào lề theo hiệu lệnh của xxx, ngồi yên trên xe, nhìn qua gương thấy xxx từ đằng sau đi đến. Em hạ cửa kính xuống đang định hỏi phạm lỗi gì mà dừng xe thì xxx đến gần rồi phẩy phẩy cái cạp nong bảo em " anh phải đi vào làn trong cùng ( làn sát dải phân cách), anh đi làn giữa này là làn dành cho xe tải, em nhắc anh thế thôi, anh đi đi" lại một lần nữa em chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra, chắc máu lên não chậm nên nhìn mặt em lúc đấy chắc trông ngu lắm ;));));)) làm xxx phải nhắc lại thêm lần nữa là "anh đi đi, em nhắc anh thế thôi" :-@:-@
Kể có vẻ dài nhưng tất cả diễn ra trong vòng không đến 1 phút kể từ lúc chỉ cạp nong đến lúc xong. Em đi còn chả kịp nói gì với xxx
Có câu chuyện nhạt hầu các cụ, không biết đã cụ nào bị thế chưa
Cụ ở bên quân đội ra hay sao mà tâm tư thế.

Lê Thành Trung

Xe tăng
Em có thấy phân làn đường này đâu nhỉ. Chak mit cụ chủ có log0 OTF + kfc ah
Hôm qua em đi từ Hải phòng về Hà nội. Bình thường thì mấy anh em đi và em không phải lái, hôm qua mấy anh em về trước nên em phải lái và đi một mình. Em đi đường trên cao, đến đoạn cách Linh Đàm khoảng 1km ( em dốt đường nên chả nhớ là đoạn nào) ;));)) thì ông bạn cứ nhắn tin, em đang lái nên không trả lời tin nhắn được, gọi lại thì không nghe máy vì chắc đang trong phòng họp. Việc cũng gấp nên em xi nhan, tấp vào lề ngồi nhắn trả lời. Khoảng 3 phút sau thì em lại tiếp tục hành trình. Đi được khoảng 300m thì bị ngay quả cạp nong chĩa vào mặt /:)/:) , chắc thấy vẻ mặt em có vẻ ngơ ngơ không hiểu chuyện gì xảy ra nên anh ấy chĩa thêm 1 phát nữa cho chắc ăn.:-?:-?:-?
Em lúc đấy cũng đang mải nghĩ nên chưa kịp hiểu chuyện gì, đi đường này có mấy khi phạm lỗi gì đâu, hay là lúc mình từ lề ra nhập vào đường không xi nhan. Lại nhìn thấy xxx đi một mình nên nghĩ hay là ăn mảnh đây :-/:-/
Em xi nhan, tấp vào lề theo hiệu lệnh của xxx, ngồi yên trên xe, nhìn qua gương thấy xxx từ đằng sau đi đến. Em hạ cửa kính xuống đang định hỏi phạm lỗi gì mà dừng xe thì xxx đến gần rồi phẩy phẩy cái cạp nong bảo em " anh phải đi vào làn trong cùng ( làn sát dải phân cách), anh đi làn giữa này là làn dành cho xe tải, em nhắc anh thế thôi, anh đi đi" lại một lần nữa em chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra, chắc máu lên não chậm nên nhìn mặt em lúc đấy chắc trông ngu lắm ;));));)) làm xxx phải nhắc lại thêm lần nữa là "anh đi đi, em nhắc anh thế thôi" :-@:-@
Kể có vẻ dài nhưng tất cả diễn ra trong vòng không đến 1 phút kể từ lúc chỉ cạp nong đến lúc xong. Em đi còn chả kịp nói gì với xxx
Có câu chuyện nhạt hầu các cụ, không biết đã cụ nào bị thế chưa

Phồng Mực

Xe tăng
Định bắt láo như bất thành, chuyển sang nhắc nhở đấy mà :)