Đánh giá Cảm giác lái vios2018

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

Hải Phan

Xe buýt
Muốn có cảm giác lái và êm ái thì đừng chọn thùng tôn, cố tí lấy camry cho nó nhẹ đầu còn không chuyển civic cảm giác lái ok nhất trong các dòng xe cỏ.
Chuẩn cụ ạ. Mấy xe dưới 1 tỏi mà muốn cảm giác lái này nọ lọ chai thì hơi khó. Em chỉ nghĩ đơn giản là nó có 4 bánh xe và có mái che nắng mưa. Cảm giác lái thì phải chơi mấy đòng performance như Subaru Sti, GLA 45 blah blah. Còn đi Vios thì đừng đòi hỏi gì cả ngoài che nắng mưa :Đ

VNKingman

Xe buýt
Nói Vios, altis, cam ồn như nhau chắc có mỗi mình bác :-bd
Từ Vios lên Altis đã thấy khác bọp rồi huống chi Cam :>
đấy là cụ nghĩ vậy chứ em đi từ Vios, altis, camry đều ồn như nhau vẫn nghe thấy tiếng vọng từ dưới lốp lên, vẫn nghe thấy tiếng u u. Em di Range Rover của anh trai em thì không bao giờ thấy những âm thanh đó và cũng êm ái hơn những con đó. Và người ta chi sếp xe Vios, altis và camry là dòng xe bình dân và không được xếp vào dòng xe sang đâu cụ ạ. :))

Hoangkh

Xe tải
đấy là cụ nghĩ vậy chứ em đi từ Vios, altis, camry đều ồn như nhau vẫn nghe thấy tiếng vọng từ dưới lốp lên, vẫn nghe thấy tiếng u u. Em di Range Rover của anh trai em thì không bao giờ thấy những âm thanh đó và cũng êm ái hơn những con đó. Và người ta chi sếp xe Vios, altis và camry là dòng xe bình dân và không được xếp vào dòng xe sang đâu cụ ạ. :))
Cụ đừng đưa Range Rover vào lấp liếm, ng ta đang nói là cụ kết luận 3 cái xe đó ngang nhau về độ cách âm thì đến a Tạch chắc cũng thua độ chém của cụ 8-}

Voi 79

Xe tải
Mà đính chính lại là cái bệnh kêu cạch khi đánh lái là có cụ chủ à. Mình để ý kỹ thì đúng là có kêu nhỏ, chắc là để báo cho mình biết là đã đánh đc một vòng vô lăng cụ ạ.

Vijako

Đi bộ
Mà đính chính lại là cái bệnh kêu cạch khi đánh lái là có cụ chủ à. Mình để ý kỹ thì đúng là có kêu nhỏ, chắc là để báo cho mình biết là đã đánh đc một vòng vô lăng cụ ạ.
Vâng ạ. Em hỏi người khác cũng bảo thế. Cảm ơn cụ ạ. Thân!