[Funland] Cảm giác về người yêu cũ

Reddinang

Xe điện
Đúng là trai thèm bím lại gái nhớ bòi xưa ;;)

LinhNguyen19

[Tịch thu bằng lái]
Mợ phải xem lý do chia tay là gì? Hắn còn yêu mợ không đã, nếu còn yêu thì mợ quay lại BT mà, còn hắn không còn yêu nữa và cũng chỉ vì nhu cầu tình dục mà mợ quay lại có khi lại bị coi thường ấy chứ.
Mợ có người khác thì sẽ quên ngay thôi mà, giống em ngày xưa cũng vậy, mới chia tay người yêu cũng vã lắm (vì đang quen). sau quen bạn khác là quên ngay thôi. Em là Man nhá :)
em cũng có quen 2 người, nhưng mà nói thật đi chơi vs họ e ko có hứng. ko thể hứng thú đc luôn. Em mặc dù cố enjoy cuộc gặp gỡ mới nhưng mà em vẫn ko thể có chút vui vẻ hứng thú nào. Mà em ko muốn làm khổ người khác vì bản thân mình còn chưa thoát nổi cái bóng nyc nữa :

linkkaka

Xe buýt
Em mới xem thớt bên kia có Cụ kể mới chia tay gấu được 2 tháng mà 2 hôm nay thấy có cô gái đi LX lượn lờ trước cửa công ty ăn mặc đúng kiểu Cụ ấy thích nên Cụ ấy lập thớt hỏi có nên đi theo cô LX về tận nhà không? Liệu có phải đối tác của Mợ không????

CSKH TMCARe

Xe buýt
cái chính là e sợ nhục, bị từ chối cái em nhục lắm bác ơi. Đàn bà mà, trong lòng thích bome ra nhưng vẫn tỏ ra chảnh chó thích đối phương phải chủ động tìm mình cơ. Cơ mà trường hợp của em chắc là khó :(
Em mà là mợ, em ra em đong chết các anh giai ngon:))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

lead2011

Xe container
Ôi zời...chén thử ông khác xem ntn đã rồi tính

29G-7317

Xe hơi
Chào các bác ạ,
Em là mợ.
Tối nay Theo như kế hoạch là đi giặt quần áo nhưng do HN mưa rùi trở lạnh nên vào giường đắp chăn thì cảm giác nhớ nyc lại trỗi dậy, nên mạn phép xin ý kiến các cụ bô lão.
Em và nyc em ctay đc hơn 2 tháng. Nói chung ko có xung đột gì nhiều. Mà tự dưng đến cái thời điểm bị chán nhau thì ctay. Cuộc tình dài hơn 2 năm, nói chung là êm đẹp thi thoảng cãi nhau những chuyện vớ vẩn rồi thôi. Chắc là do êm đẹp quá nên dễ nhanh chán.
Nói thật bây giờ em cũng đã ổn rồi, nhưng thi thoảng có những cảm giác vụt qua muốn gặp nyc, muốn quay lại. Nhưng có lúc thì lại ko. Nhưng cảm giác nhớ nhất vẫn là sex quá ổn, quá hợp đến nỗi giờ k dứt nổi tâm trí lúc nào cũng nghĩ đến. Lúc nào cũng hiện hữu chuyện đó trong đầu, em k hiểu sao e và anh lại hợp chuện đó vậy.
Các bác cho e hỏi e có nên liều 1 phen chủ động quay lại ko. Em biết chuyện gì đã là quá khứ thì để nó ngủ yên nhưng nói thật nhu cầu sinh lý thì ngủ yên thế nào đc :(.
Em muốn biết các bác sau khi ctay bạn gái cảm giác ntnao vậy, lúc thèm qá thì các bác làm gì. Các bác có nghĩ đến chuyện quay lại vs bạn gái ko?
Hơn hai năm mà không có cái đám cưới . Mợ giải tán làm ván mới là đúng rồi cớ chi mà nhớ mấy chi tiết phòng the làm gì. Phải độ hai chục năm sau mới nên nhớ lại . Chứ giờ thì thiếu gì thành viên offun hợp hơn . Mợ cứ thử xem.

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chào các bác ạ,
Em là mợ.
Tối nay Theo như kế hoạch là đi giặt quần áo nhưng do HN mưa rùi trở lạnh nên vào giường đắp chăn thì cảm giác nhớ nyc lại trỗi dậy, nên mạn phép xin ý kiến các cụ bô lão.
Em và nyc em ctay đc hơn 2 tháng. Nói chung ko có xung đột gì nhiều. Mà tự dưng đến cái thời điểm bị chán nhau thì ctay. Cuộc tình dài hơn 2 năm, nói chung là êm đẹp thi thoảng cãi nhau những chuyện vớ vẩn rồi thôi. Chắc là do êm đẹp quá nên dễ nhanh chán.
Nói thật bây giờ em cũng đã ổn rồi, nhưng thi thoảng có những cảm giác vụt qua muốn gặp nyc, muốn quay lại. Nhưng có lúc thì lại ko. Nhưng cảm giác nhớ nhất vẫn là sex quá ổn, quá hợp đến nỗi giờ k dứt nổi tâm trí lúc nào cũng nghĩ đến. Lúc nào cũng hiện hữu chuyện đó trong đầu, em k hiểu sao e và anh lại hợp chuện đó vậy.
Các bác cho e hỏi e có nên liều 1 phen chủ động quay lại ko. Em biết chuyện gì đã là quá khứ thì để nó ngủ yên nhưng nói thật nhu cầu sinh lý thì ngủ yên thế nào đc :(.
Em muốn biết các bác sau khi ctay bạn gái cảm giác ntnao vậy, lúc thèm qá thì các bác làm gì. Các bác có nghĩ đến chuyện quay lại vs bạn gái ko?
Ai cũng thèm. Nhưng nói chung là kiếm kèo mới. Quay lại kèo cũ thường không được tôn trọng nhiều, đen mà gặp cậu Nghĩa thì...
Hay là mợ cho em làm quen đi ;)

XPQ

Xe lăn
Chào các bác ạ,
Em là mợ.
Theo kinh nhiệm cá nhân của em, mợ cứ chịu khó gặm nhấm cảm giác ấy thêm độ nửa năm nữa thôi thì sẽ nhận ra một thực tế rất bổ ích là, người yêu cũ sau khi tình cảm lắng xuống rồi thì giá trị chỉ bằng quả dưa chuột loại to. Thậm chí quả dưa chuột còn hơn ở chỗ chế biến và sử dụng tùy ý.

Nục

Xe tăng
E ko ý kiến rề.
Mời các cụ dưới cho í kiến về trường hợp này, để nuôi hay đem thịt khao cả tổng ạ? :D
P/s: Mợ trẻ nên sang Oép trẻ ranh mà xin tư véo, chứ ở đây toàn khen bợn zai cũ sex ổn với khoẻ là tụi em tủi thân đấy... :T
Bên này, tụi em có tuổi hết dồi, chuối với oản giờ có dùng được vào việc gì đâu, ngoài đ á i với doạ mấy bà lão hàng xóm thôi :))
Trường hợp này em xác nhận là hắn giờ chỏ còn mỗi cái cuống để chạy thận thôi. Cứ nhắc chuyện sex là hắn hay cáu bẳn, chửi đổng lắm.

Triển Chiêu

Xe tăng
Lội còm mỏi cả chân mới thấy Cụ Triển, đồng cảm dễ chia sẽ nỗi lòng với nhau. Cụ ib Mợ chủ thớt đi, biết đâu lại là duyên đấy.
thớt nhanh lên tầng mà em ngại đọc quá
cụ nào làm quen đc mợ thớt chưa ạ

sirius6688

Xe điện
Hội tụ đủ các yếu tố : ních mới, gái mú, sex , kỉ niệm ùa về thớt này ko lên 200 trang mới lạ =))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Tâm trạng mợ thớt thật là đồng cảm với em
Cách đây 2 tháng, bọn em chia tay. Vì lý do 2 bên gia đình ngăn cấm, cô ấy ra đi không một lời từ biệt. Chỉ nói một câu rằng tôi có cuộc sống của tôi.
Em thì là con một, gia đình có điều kiện nên obg rất khó tính. Em định bảo cô ấy cùng vào sg làm ăn sinh sống nhưng cô ấy không nghe
Vừa hôm t7 thấy fb cô ấy đăng stt kêu buồn em chỉ muốn lao đến bên cô ấy mà không dám
Các cụ bảo em phải làm sao?
"Đi chết đi"
Bọn bạn tôi đều khuyên tôi thế. ;))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Ảnh đây nhé