Cẩm nang Sapa - Cùng chia sẻ, cùng đi

hoangminhsapa

Xe buýt
Kính các cụ đến thăm nhà em: Khu ẩm thực Sapa, số

hoangminhsapa

Xe buýt

minh minh dn

Xe máy
Website
www.facebook.com
Sâp ít quán chay,
Nhưng nếu cụ chỉ dùng món này cụ qua chỗ chợ cũ,
Có cô Hoa bán đồ chay ở ngay đó.
Nếu cần thêm gì cụ cứ alo cho em nhé
Cám ơn nhé!
Mình đi vừa về, công nhận Sapa không có quán chay luôn á, chỉ có cô Hoa bán bún thôi, mình ở mấy ngày làm bạn với mì gói!
May ngày cuối cùng được ăn cơm với người dân Sapa.
Công nhận Sapa đẹp thiệt!

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Cám ơn nhé!
Mình đi vừa về, công nhận Sapa không có quán chay luôn á, chỉ có cô Hoa bán bún thôi, mình ở mấy ngày làm bạn với mì gói!
May ngày cuối cùng được ăn cơm với người dân Sapa.
Công nhận Sapa đẹp thiệt!
Cảm tưởng của người con miền Trung với cái gió cái rét của Sa Pa thế nào? Hihi đôi dòng rì veo cái nhỉ!

minh minh dn

Xe máy
Website
www.facebook.com
Thông báo với các cụ là em đã hoàn thành xong bản cập nhật mơi nhất " Cẩm nang du lịch Sapa" rồi nhé
Bác cần thông tin gì nhắn cho em để em gửi ạ
Bác cho em xin được ko? tháng 12 em có 1 đoàn đi Sapa 15 người. Cám ơn bác.

minh minh dn

Xe máy
Website
www.facebook.com
Cảm tưởng của người con miền Trung với cái gió cái rét của Sa Pa thế nào? Hihi đôi dòng rì veo cái nhỉ!
Ôi, em đi mang một mớ đồ ấm, cuối cùng không lạnh mấy Bác ạ! Hôm em lên lạnh nhất là 13 độ, mát mẻ, dễ chịu, thích lắm ạ (nếu lạnh hơn chắc sẽ rất thích hơn :))
Lên Fansipan thì trời lại nắng đẹp, từ trên cáp treo nhìn xuống thấy bức tranh quá tuyệt đẹp, giống như lạc vào chốn tiên cảnh á!
Em có đi qua cung đèo Ô Quý Hồ bằng xe máy, từ đỉnh đèo nhìn xuống mới biết cung mình đã đi qua, một bên là núi, một bên là vực, cơ mà e lại không có cảm giác nguy hiểm bác ạ, nêu không muốn nói là cực kỳ happy, người cứ nhẹ phơi phới í ạ.
Em vote Sapa và dự là sẽ quay lại vào tháng sau, vẫn còn nhiều nơi em chưa đi được.
Giờ thì em lại cày cuốc kiếm Obama đây!!!!

minh minh dn

Xe máy
Website
www.facebook.com
Có nhà hàng Xuân Viên cụ à, nấu ăn chay cũng ok, tuy nhiên để hợp khẩu vị miền Trung thì hơi khó nha, còn ăn mặn e thấy nhà hàng Đỗ Quyên ok, nấu ăn vừa miệng, đặc biệt món Thắng cố em tưởng khó ăn chứ em ăn xong như ăn lẩu bò :D, người kinh mình làm sạch sẽ và khác nhìu nên tương đối ổn về món Thắng cố ở nhà hàng Đỗ Quyên hen
Em cám ơn ạ!

hoangminhsapa

Xe buýt

hoangminhsapa

Xe buýt
Ôi, em đi mang một mớ đồ ấm, cuối cùng không lạnh mấy Bác ạ! Hôm em lên lạnh nhất là 13 độ, mát mẻ, dễ chịu, thích lắm ạ (nếu lạnh hơn chắc sẽ rất thích hơn :))
Lên Fansipan thì trời lại nắng đẹp, từ trên cáp treo nhìn xuống thấy bức tranh quá tuyệt đẹp, giống như lạc vào chốn tiên cảnh á!
Em có đi qua cung đèo Ô Quý Hồ bằng xe máy, từ đỉnh đèo nhìn xuống mới biết cung mình đã đi qua, một bên là núi, một bên là vực, cơ mà e lại không có cảm giác nguy hiểm bác ạ, nêu không muốn nói là cực kỳ happy, người cứ nhẹ phơi phới í ạ.
Em vote Sapa và dự là sẽ quay lại vào tháng sau, vẫn còn nhiều nơi em chưa đi được.
Giờ thì em lại cày cuốc kiếm Obama đây!!!!
Cảm ơn cụ đã có những tìn cảm ưu ái cho quê em
Mong được đón cụ một ngày không xa nhé