Thảo luận Cảm nhận ban đầu về Rush sau 500K tiền xăng

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Động cơ thì Toy vs Dai bền như nhau, nhưng cái kém bền hơn Ỉn là đám phụ trợ như là két nước, điều hòa, giảm xóc.., vì là dòng xe gia đình nên chỉ cần bền đến thế thôi, giá bán mới hợp lý được.
Thằng Toy mua lại thì họ phải có quy chuẩn cho sản phẩm đó, các cụ ko phải lo, hãng lớn người ta phải tính đến việc đó rồi.

Matizcoi

Xe cút kít
Chuẩn cụ, máy Daihatsu cũng ko thể bằng máy Toy đc
Ô kìa, máy dual vvt-i là độc quyền của Toy mà cụ bảo của Daihatsu là sao :D
Xe này đề hẳn là Toyota Rush nhé, chỉ có chữ lắp ráp tại Daihatsu moto Indonexia thôi à :))

terwa

Xe tăng
các cụ nói máy yếu gì đấy, em nghĩ là do cảm nhận từng người, như e thây mấy cái 4 máy ( ko turbo) thì cái nào cũng yếu chỉ có
Máy Dual VVt-i thật hở cụ, giống máy Altis ah !
dung tich giống máy vios cụ ơi mà đặt dọc. altis 1.8 2.0 rôi

flanker.27

Xe buýt
Các cụ cứ yên tâm là giờ nó đã gắn mác Toy thì dù có nguồn gốc là Daihatsu thì em Rush này cũng phải mang chất lượng của Toy rồi. Mà cứ Toy thì bền với lành, em nghĩ là vì Lexus do Toy đẻ ra nên người ta mua xe sang vẫn cứ chuộng Lexus do đã có thừa hưởng cái bền và lành của Toy, chứ nếu mọi người không biết Lex là của Toy thì chắc gì đã có niềm tin mãnh liệt vào sự bền, lành, giữ giá của Lex trong khi các thương hiệu xe sang khác vẫn mất giá ầm ầm :))

Tythui2013

Xe đạp
E đang dò hỏi khuyến mãi, xem chỗ nào ok là xuống tiền rước e rush về, mong ngóng lâu ngày rồi!!!

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
E đang dò hỏi khuyến mãi, xem chỗ nào ok là xuống tiền rước e rush về, mong ngóng lâu ngày rồi!!!
Hôm nay em chốt ký HĐ giá 643, khuyến mãi: trải sàn, ghế da cao cấp dán kính Suntech, mời cụ tham khảo.

agrimeco

Xe lăn
Các cụ cứ yên tâm là giờ nó đã gắn mác Toy thì dù có nguồn gốc là Daihatsu thì em Rush này cũng phải mang chất lượng của Toy rồi. Mà cứ Toy thì bền với lành, em nghĩ là vì Lexus do Toy đẻ ra nên người ta mua xe sang vẫn cứ chuộng Lexus do đã có thừa hưởng cái bền và lành của Toy, chứ nếu mọi người không biết Lex là của Toy thì chắc gì đã có niềm tin mãnh liệt vào sự bền, lành, giữ giá của Lex trong khi các thương hiệu xe sang khác vẫn mất giá ầm ầm :))
Cụ mua lex bao giờ chưa, cụ nghĩ lex ko mất giá à:D
Các bác có để ý lốp mâm sơ cua y hệt lốp chính ko, điểm cộng đấy các bác ạ Matizcoi agrimeco ...:D
Cụ nói em mới biết, mà sao nó ko làm giá treo sau xe như rav4 cho tiện tháo lắp nhỉ:))

flanker.27

Xe buýt

Cụ nói em mới biết, mà sao nó ko làm giá treo sau xe như rav4 cho tiện tháo lắp nhỉ:))
Thế cụ so xem là Lex hay Bim với Mẹc mất giá kinh hơn :)) Phàm là xe sang mua về một năm là cụ đã mất đến tiền trăm rồi, chả qua là con nào sụt giá kinh hơn con nào thôi:))

Matizcoi

Xe cút kít

Nhét dưới gầm mới chuẩn cụ ạ, treo lốp đằng sau lỗi thời lâu dồi :D

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn