Cảm nhận của một tên nông dân chính hiệu lần đầu tiên dùng xe bốn bánh

KhuongTanDung

Xe máy
có động lực để cố gắng là tốt rùi cụ ạ.khi nào có nhu cầu cụ alo e nhé.e tư vấn cho cụ ạ
Cảm ơn cụ, em có bằng từ 2009 mà chưa mua đc xe. Đấy, nói mới nhớ là bằng của em đã quá hạn.
Cuối năm em cũng cố làm một con xe cỏ cụ ạ.

KhuongTanDung

Xe máy
Thì mình dùng quen rồi sẽ ko còn cảm giác ban đầu nữa giống kiểu mình lấy vợ cả ấy, hồi đầu ai chả yêu chiều hoành tráng, xong một tg cũng lại bt ^^

hunganh162

Xe hơi
E bây thì nhìn thấy cái xe là chán ngán chỉ thích ngồi sau thôi ạ

Mạnh kaka

Xe hơi
Thì mình dùng quen rồi sẽ ko còn cảm giác ban đầu nữa giống kiểu mình lấy vợ cả ấy, hồi đầu ai chả yêu chiều hoành tráng, xong một tg cũng lại bt ^^
cụ nói thế là e mách vợ cả của cụ đấy :P

KhuongTanDung

Xe máy
he he, cụ ở Kia Cầu Diễn ạ. Nhà em cũng hay đi qua khu đấy đấy :D

june23

Xe máy
Kính chào các cụ . Hôm qua em đưa vợ cả đi chơi về gặp trời mưa vợ cả ngồi trong xe phán một câu Công nhận có ô tô sướng anh nhỉ . Hôm nay em hứng thú quá chia sẻ với các cụ mấy dòng như sau . Như các cụ đã biết là em vừa cưới vợ 2 trong tầm kinh tế thấp nhất có thể nhưng mà cảm giác của em cũng không thua kém gì mấy khi cưới vợ cả của em . Cũng hồi hộp cũng lâng lâng , Đúng là các cụ nhà ta ngày xưa nói không sai Ra đường nhặt cánh hoa rơi , Tuy rằng nhàu nát nhưng cũ người mới ta . Từ hôm có vợ 2 em chiêm nghiệm được mấy điều như sau . Phải nói là quá tiện nghi vì đi đâu bây giờ không lo mưa nắng nữa . Tự nhiên ý thức được bản thân là đã lái xe là không uống rượu và từ hôm có vợ 2 là em bớt được rất nhiều cái khoản này . Và cũng từ đây mà mình sống có trách nhiệm với bản thân và gia đình hơn . Sáng dậy sớm hơn để cày kéo nghĩ cách kiếm tiền nuôi vợ 2 . Đầu óc nhẹ nhàng hơn khi mà mình không hay say sưa rượu chè nữa . Và điều cuối cùng là chúc các cụ một ngày mới tốt lành và gặp nhiều may mắn . Em có sao nói vậy mong các cụ đừng gạch đá em nhé
1000 Like cho cụ

giangtp

Xe hơi
Cũng mới có cảm giác như cụ chủ được 4 tháng ạ. :)

Lenin

Xe hơi
Nói chung cứ có thêm vợ là sướng các cụ ạ :D

NFS.tonquyen

Xe hơi
Em cũng có cảm giác giống cụ được gần 2 tháng ợ, em đi trung bình mỗi ngày 100km đấy ạ :D - cảm giác khoảng cách địa lý không còn là vấn đề nữa

truongtranvan

Xe hơi
Em thì thấy mỗi cái ko sợ mưa sợ nắng thôi ạ. Hôm nay trời mưa và vẫn hết sức tự tin đi ra ngoài :v

tulipman

Xe buýt
Chúc mừng cụ, em cũng đang phấn đấu.

PhanLuân

Xe đạp
Em đang tìm mà chưa được em nào ưng ý. Cả tuần nay người cứ rạo rực hết cả lên. Lúc nào cũng xốn xang, lướt qua; lướt lại diễn đàn. Tối qua, em hỏi bé con có thích cái xe này không? Bé nói thích, thế là đòi ba đưa đi mua oto luôn. Nói thế nào cũng không chịu vào nhà, cứ xăm xăm chạy ra khỏi nhà để đi mua oto. Đúng là con gái ba. :)):)):))

hoangt

Xe hơi
Kính chào các cụ . Hôm qua em đưa vợ cả đi chơi về gặp trời mưa vợ cả ngồi trong xe phán một câu Công nhận có ô tô sướng anh nhỉ . Hôm nay em hứng thú quá chia sẻ với các cụ mấy dòng như sau . Như các cụ đã biết là em vừa cưới vợ 2 trong tầm kinh tế thấp nhất có thể nhưng mà cảm giác của em cũng không thua kém gì mấy khi cưới vợ cả của em . Cũng hồi hộp cũng lâng lâng , Đúng là các cụ nhà ta ngày xưa nói không sai Ra đường nhặt cánh hoa rơi , Tuy rằng nhàu nát nhưng cũ người mới ta . Từ hôm có vợ 2 em chiêm nghiệm được mấy điều như sau . Phải nói là quá tiện nghi vì đi đâu bây giờ không lo mưa nắng nữa . Tự nhiên ý thức được bản thân là đã lái xe là không uống rượu và từ hôm có vợ 2 là em bớt được rất nhiều cái khoản này . Và cũng từ đây mà mình sống có trách nhiệm với bản thân và gia đình hơn . Sáng dậy sớm hơn để cày kéo nghĩ cách kiếm tiền nuôi vợ 2 . Đầu óc nhẹ nhàng hơn khi mà mình không hay say sưa rượu chè nữa . Và điều cuối cùng là chúc các cụ một ngày mới tốt lành và gặp nhiều may mắn . Em có sao nói vậy mong các cụ đừng gạch đá em nhé
Em cũng đang chờ sang tháng 7. Đọc bài viết của cụ thấy hơi có chút lâng lâng, lúc cầm vô lăng lái từ sâu về nhà chắc phê & hãnh diện lắmmm o:-)o:-)o:-)

bonggo

Xe hơi
Đúng là lần đầu tiên làm chuyện đó thật khó quên!

Mr_Cumim

Xe máy
Em cũng đang chờ sang tháng 7. Đọc bài viết của cụ thấy hơi có chút lâng lâng, lúc cầm vô lăng lái từ sâu về nhà chắc phê & hãnh diện lắmmm o:-)o:-)o:-)
phê con tê tê.cảm giác của em lần đầu ngồi xe của mềnh như lần đầu làm chuyện xxx với vợ cả ý phê lắm cơ hihi

anhquan_1310

Xe tăng
Hà Nội mùa thu, cây cơm nguội vàng, cây bàng lá đỏ
Em cũng có cảm giác giống cụ được gần 2 tháng ợ, em đi trung bình mỗi ngày 100km đấy ạ :D - cảm giác khoảng cách địa lý không còn là vấn đề nữa
chuẩn không cần chỉnh anh Q nhể, mỗi tội vk2 em ăn thùng uống vại quá, hix.