Cảm nhận khi dùng xe của Mitsubishi

le xuan quynh

Xe hơi
Các cụ đã và đang sử dụng các dòng xe của Mitsubishi xin hãy cho em biết về cảm nhận của các cụ thế nào khi lái xe?xe vận hành và tiện nghi thế nào? Mong các cụ cho em ý kiến chân thành !! Em chân thành cảm ơn. Chúc cả nhà ngày làm việc vui vẻ!

Lancergala2005

Xe máy
Cũng ổn vì mình đi lancer 1.6 đời 2005 đến giờ 10 năm tròn thấy chẳng vấn đề gì cả. Xác định hỏng đâu sửa đấy chứ chả có xe nào bền không hỏng cả.

le xuan quynh

Xe hơi
Cũng ổn vì mình đi lancer 1.6 đời 2005 đến giờ 10 năm tròn thấy chẳng vấn đề gì cả. Xác định hỏng đâu sửa đấy chứ chả có xe nào bền không hỏng cả.
Cản ơn cụ đã chia sẻ!!! Em cũng thấy khá nhiều người nhận xét về xe Mitsu nhưng không nhiều người trong số đó ko sở hữu xe mà chỉ lái thử chút ít. Nhiều người vẫn chọn thương hiệu hơn là tính thực tế của xe!!

i30cw9912

Xe tăng
Xe em jolie MB 2002, máy chạy ngọt, đã chinh phục 2/4 đại đỉnh đèo, điều hoà mát sâu, chạy một mình thì không sướng bằng đủ 8 người, ghế rộng rãi nhưng ngồi hàng thứ 3 đi vào đường xấu thì hơi xóc (vì sử dụng nhíp). Không bị hỏng vặt, xe tuy cỏ nhưng để đâu cũng được không sợ mất đồ. Ưu điểm nữa là gương to, ngồi lái có thể quan sát được hết xung quanh nên đánh lái dễ dàng.

le xuan quynh

Xe hơi
Xe em jolie MB 2002, máy chạy ngọt, đã chinh phục 2/4 đại đỉnh đèo, điều hoà mát sâu, chạy một mình thì không sướng bằng đủ 8 người, ghế rộng rãi nhưng ngồi hàng thứ 3 đi vào đường xấu thì hơi xóc (vì sử dụng nhíp). Không bị hỏng vặt, xe tuy cỏ nhưng để đâu cũng được không sợ mất đồ. Ưu điểm nữa là gương to, ngồi lái có thể quan sát được hết xung quanh nên đánh lái dễ dàng.
Em công nhận với cụ là Jolie thì "Trâu" thật vì thấy ông chú em cũng có con này!!!!! Nghe các cụ nhận xét mà em cũng thấy vui hơn nhiều hihi. Khi nào mà cụ có nhu cầu lên đời xe nhưng vẫn trung thành với Mitsu thì liên lạc với em nhé!!hihi, em sẽ giúp bác tận tình!!!!

i30cw9912

Xe tăng
Em đang phân vân giữa pajero 3500 với zinger cụ ạh

le xuan quynh

Xe hơi
Em đang phân vân giữa pajero 3500 với zinger cụ ạh
Zinger bây giờ thì cụ chỉ có thể mua hàng cũ thôi vì hãng đã ngừng sản xuất rồi, còn PS đang có 3 phiên bản đó cụ: bản máy dầu 1 cầu số sàn động cơ 2.5: Bản xăng 1,2 cầu số tự động (động cơ 3.0) Cụ còn băn khoăn thì cho em số điện thoại hoặc face em tư vấn cụ thể hoặc có thể cho em xin mail của cụ cụ nhé

i30cw9912

Xe tăng
Thì e cũng chỉ tìm hàng cũ thôi cụ ah, đạn e có hạn mà

le xuan quynh

Xe hơi
Vậy thì để em xem có ai có nhu cầu đổi xe thì em báo cụ nhé!!! Mong là giúp được cụ vì em biết những lúc mà muốn mua xe mà chưa đủ tiền mua xe mới mà tìm xe cũ sẽ là lúc rất khó khăn trong khâu lựa chọn

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xe Mitsu đi đc nhưng option toàn bị cắt, nhìn cái xe giống xe công tác hơn là xe gia đình. Em đang nói xe phân phối chính hãng nhé.

viet_mitsubishi

Xe đạp
Xe Mitsu đi đc nhưng option toàn bị cắt, nhìn cái xe giống xe công tác hơn là xe gia đình. Em đang nói xe phân phối chính hãng nhé.
Cho bác 1 like. Thật ra đi mit thì lành xe. Bền xe. Option vừa phải.

le xuan quynh

Xe hơi
:D Không chỉ riêng Mitsu đâu cụ mà tất cả các dòng xe của các hãng đều vậy cả, vì thị trường Việt Nam ko phải là khó tính, yêu cầu chưa cao,trag bị cho xe do vậy cũng chỉ đủ dùng. Mong rằng điều này sẽ không diễn ra quá lâu nữa. Các cụ thấy sao?

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
:D Không chỉ riêng Mitsu đâu cụ mà tất cả các dòng xe của các hãng đều vậy cả, vì thị trường Việt Nam ko phải là khó tính, yêu cầu chưa cao,trag bị cho xe do vậy cũng chỉ đủ dùng. Mong rằng điều này sẽ không diễn ra quá lâu nữa. Các cụ thấy sao?
Em góp ý thật lòng thì cụ đừng bao biện, các hãng khác có hãng nào bán xe 1 tỷ mà vô lăng trọc như Mitsu ko? Có cắt cân bằng điện tử nhưe Mitsu ko? Có cắt túi khí như Mitsu ko? Hãy nhìn sang Huyndai, Kia, Ford, Toyota, Mazda mà xem đi cụ nhé.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cho bác 1 like. Thật ra đi mit thì lành xe. Bền xe. Option vừa phải.
Toàn cắt cái cần thiết và giữ lại cái ko cần thiết kiểu sưởi ghế trên Outlander Sport hay cắt phanh đĩa sau của Pa Sport 4x4 3.0V6.
Vios taplo còn đc bọc da công nghiệp trong khi Mitsu toàn nhựa. Em là ng đang dùng Mitsu nhé nên em góp ý thật để các cụ tiến bộ thôi.

le xuan quynh

Xe hơi
Cái đó bác nói đúng!! Ở phiên bản 2015 của PS thì đã thêm một số chi tiết như vô lăng và cần số bọc da rồi đó cụ!!!hi , nhưng đúng là xe Nhật bao giờ cũng kém đầy đủ optôn hơn so với xe Hàn nếu cùng giá tiền ( hoặ cũng phân khúc). Cụ cứ cho em xin ý kiến chân thành nhất, em hỏi mang tính chất tiếp thu và ghi nhận một cách khách quan mà!!!

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mitsu muốn thay đổi thì hãy nhìn sang và học các đối thủ, ít ra phải ngang các đối thủ trc đã chứ truyền thống của Mitsu là chạy sau, lấy giá để cạnh tranh. Tuy nhiên giá tốt mà option tiện nghi lạc hậu và thiếu thì rất khó thu hút khách hàng nhất là nhưng ng ít có kinh nghiệm hiểu biết về xe và mua xe lần đầu. Xe Mitsu thì có chất riêng nhưng phải là ng có kinh nghiệm và kiến thức tương đối về xe mới biết.

BÌNH-SADACO

Xe hơi
Mitsu muốn thay đổi thì hãy nhìn sang và học các đối thủ, ít ra phải ngang các đối thủ trc đã chứ truyền thống của Mitsu là chạy sau, lấy giá để cạnh tranh. Tuy nhiên giá tốt mà option tiện nghi lạc hậu và thiếu thì rất khó thu hút khách hàng nhất là nhưng ng ít có kinh nghiệm hiểu biết về xe và mua xe lần đầu. Xe Mitsu thì có chất riêng nhưng phải là ng có kinh nghiệm và kiến thức tương đối về xe mới biết.
em phải vào like mạnh cực mạnh cho bác:x.

le xuan quynh

Xe hơi
Cho em hỏi cụ đã đi mấy đời xe rồi thế cụ!!!! :D : Cụ thực sự là người có kinh nghiệm!!

le xuan quynh

Xe hơi
nhà em có nghề oto mấy đời rồi, em ko theo nghề nhưng cũng lớn lên quanh xe cộ dầu mỡ.
Em biết mà!! hê hê, nghe cụ nói là em đoán chắc chắn cụ đã va chạm với xe nhiều. Cho em hoie cụ đang đi con gì thế?