Tin tức Cảm nhận sau khi đi LUX A 2 tháng!!

Arsephan

Xe tăng
thawngf Honda that ngu xuẩn va đần độn khi lawps họp số CVT leen CRV và Accord

bảo sao bị toi nó cho ngửu khói doanh số
Công nhận, mình cũng không bao h nghĩ đến xe Honda và cũng ko thích 1 chút nào hộp số CVT, nhưng cũng xác nhận là chưa trải nghiệm, mới chỉ là ấn tượng ban đầu khi đọc về nó thôi...

Taplaixebonbanh

Xe đạp
Ngõ 55 Phố Thanh LânTổ 14 Thanh Trì . H M .Hà Nội
Cụ không thích giá xe tiến tới như vậy ư? Cụ có xe rồi nên không muốn người khác có xe đúng không?
Em cũng đã có con Lux SA Ful 2021 rồi . Em vẫn muốn thấy cái giá nó phù hợp hơn để cộng đồng đông vui hơn .

Vietanh165

Xe đạp
Cụ chủ thớt hình như sale hay công tác bên Vin thì phải cái Avata của cụ thì em gặp cụ rồi, cụ viết kiểu anh hùng nup va là ngừoi Vin nên ứ tí đâu
Hình như bác nhận nhầm người rồi nhé. Ngoài mua xe của Vin ra thì em chả có liên quan gì đến Vin cả!!

datto70

Xe điện
Công nhận, mình cũng không bao h nghĩ đến xe Honda và cũng ko thích 1 chút nào hộp số CVT, nhưng cũng xác nhận là chưa trải nghiệm, mới chỉ là ấn tượng ban đầu khi đọc về nó thôi...
thawngf Honda that ngu xuẩn va đần độn khi lawps họp số CVT leen CRV và Accord

bảo sao bị toi nó cho ngửu khói doanh số
Hộp số CVT giờ nhiều hãng xe phổ thông sử dụng, chắc vì chi phí sx nó rẻ: Altis từ cuối 2010, vios, CRV, city. .. . Oulande..... hãng hạng sang của nissan nó cũng sài

Gừng

Xe container
Hộp số CVT giờ nhiều hãng xe phổ thông sử dụng, chắc vì chi phí sx nó rẻ: Altis từ cuối 2010, vios, CRV, city. .. . Oulande..... hãng hạng sang của nissan nó cũng sài
altis và Vios là xe hạng C vaf B nên có thể hiểu dc

nhwng Acord là xe hangj D cụ ơi, bọn Honda tự dưng bắn vào chân mình khi để camry 1 mình 1 sân

Chỉnh sửa cuối:

MiniTàu

Xe buýt
altis và Vios là xe hạng C vaf B nên có thể hiểu dc

nhwng Acord là xe hangj D cụ ơi, bọn Honda tự dưng bắn vào chân mình khi để camry 1 mình 1 sân
Accord bản cho châu á thích tiết kiệm mới dùng CVT chứ bản mẽo hs 10 cấp cũng dữ dội lắm đấy bác.

Hònda nó cũng xác định bán accord cho vui , đủ danh mục sản phẩm nên set cái giá 1,399t dành cho xe sang như C180 chứ ko đấu camry

stone_lamp

Xe điện
Em cũng thấy Acc đẹp mà chưa đi và ngồi thử bao h vì xe ít quá

lapin

Xe container
đi Lux rồi ko chạy Subaru dc đâu

caàu sau máy docj nó vẫn khac bot so với cầu trước máy ngang
Hì hì, cũng đồng ý với cụ một số ý. Nhưng thằng Subaru máy ngang là Boxer, dẫn động cũng 4 bánh toàn thời gian, cua gắt tốc độ cao sướng kinh...
Hôm chạy thử đồng thời Subaru Forester với Lux A thì Forester cua gắt sướng, bán kính nhỏ hơn, nhưng tăng tốc ko bằng với ồn hơn...
Mình tính không cầu kỳ thích việc tiện sửa chữa thay đồ.... nên Subaru vướng cái vụ chăm sóc xe sau bán hàng đó...
E tưởng máy boxer đặt dọc thuận hơn đặt ngang chứ 2 cụ? :))

Arsephan

Xe tăng
E tưởng máy boxer đặt dọc thuận hơn đặt ngang chứ 2 cụ? :))
Ha ha, đúng là "ngang", lẫn hết cả lộn

Subaru động cơ Boxer đặt Nằm ngang "so với trục khuỷu", còn đúng là so với trục xe thì động cơ đặt dọc....

lapin

Xe container
Theo quan điểm cá nhân em thì 2 xe thiết kế xấu, mới nhìn thoáng và người thẩm mỹ thấp thì tưởng đẹp nhưng nhìn kỹ nó không tinh, nhìn na ná xe tầu! Đa số người mua là những người kinh nghiệm sống ít, hoặc là sổi mới có tiền, hoặc bốc đồng quá tin và kỳ vọng cho 1 sản phẩm mới với cái giá như vậy!
Thứ nữa là cách hành xử của hãng vừa rồi với các vụ việc xe dính lỗi, nổi bật là vụ gogo TV thì không thể chấp nhận được. Đó là cách hành xử trịch thượng, quá coi thường khách hàng. Qua 1 số các tham số và tiêu chí thì 2 sản phẩm phân khúc trên khó mà được người tiêu dùng đặt niềm tin lâu dài, cùng lắm chỉ thế hệ 2 (cải tiến chút nữa về mẫu mã) là dừng! Riêng Fadin thì phân khúc thấp, giá không cao, hỏng bỏ nên nó còn cạnh tranh được với Morning, I10, phục vụ cho mảng khách hàng ít tiền hơn thì có thể vòng đời sẽ được kéo dài hơn 1 chút!
Tương lai rồi cũng sẽ lay lắt chả khác gì Mondeo 2010 và Sonata, K5!
Trợ lý ảo của Vinfast nhộn phết đấy cụ :))