Cảm nhận sau một lần chỉnh chụm ở chỗ cụ MONTERO

korando01

Xe hơi
Matiz hơi lạng lạng bên phải, có đc ưu tiên vì xe cỏ không bác

tuantu68

Xe buýt
Là người sử dụng dịch vụ , em chỉ nói đúng với cảm nhận của mình. Trong chuyện xe cộ em là người kỹ và khó tính, em đã từng chỉnh chụm ở 3 nơi đều sử dụng thiết bị của Hunter . Nhưng chỗ cụ MONTERO là em ưng ý nhất ,

santaluciavn

Xe hơi
Cụ MON cho e xin cai báo giá vào inbox nhé, xe e gentra 2008 cũng có biểu hiện khi vôlawng thẳng thì tự đi sang phải :D với e có cảm giác volang hơi bị rơ, cụ MON có giải quyế vấn đề này hộ e luôn đc ko ?

cafesound

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cụ cho em hỏi nên sau bao lâu thì mang xe đi cân bằng động?

auto_spa

Xe đạp
Thưa các cụ, em đã chót đam mê xe cộ mà kinh tế thì chẳng phải hàng danh gia vọng tộc , nên từ lâu em đã kết duyên với một nàng bốn bánh. Vợ hai nhà em tuy thuộc hàng chân ngắn, lại còm thêm tuổi đã cao. Nhưng được cái là thuộc diện gái ngoan , bất kể sớm hôm ,mưa nắng, nàng vẫn cúc cung tận tụy phục vụ em và bà cả đi đến nơi, về đến trốn mà chẳng than vãn đòi hỏi kêu ca gì nhiều. Cảm cái tình của nàng ,nên em cũng không bạc . Em cũng chẳng quản tốn hao chăm sóc nàng đầy đủ bằng chị bằng em ,những mong nàng không tủi phận trong giới quần thâm.
Vậy mà sự đời thay đổi ,vợ hai nhà em dạo này sinh ra đổ đốn .Đi ngoài đường hễ em lơ đãng là mụ ta lại len lén lạng vào bên phải ,đong đưa với mấy gã choai cưỡi xe hai bánh.
Điên tiết ,lại tiện đường em đưa ngay mụ nạ dòng ấy qua gara của một cụ lang ta phía bên Lâm gia trang. Sau khi bắt mạch cụ lang ta phán vợ hai nhà em bị căn bệnh nhao lái, và rồi cụ tiến hành điệu trị ngay .Thế là với một sợi dây và cái chai nước ,cụ lang ta hì hục căn chỉnh mất một buổi sáng, nhìn những giọt mồ hôi lăn dài trên trán cụ mà lòng em vạn phần ái ngại.
Từ chỗ cụ lang ta ra ,quả nhiên mụ vợ nhà em hết tiệt bệnh nhao lái sang bên phải, nhưng không biết do công thuốc hay bị điên tình ,mà mụ ấy trở nên vô cùng trơ trẽn. Em mà hơi lỏng vô lăng là mụ ấy hùng hục lao sang bên trái , gạ tình mấy gã xe tải đang chạy ngược chiều.
Có bệnh thì vái tứ phương lại được nghe dang cụ MONTERO nhà ta tại 168 Nguyễn khánh toàn là một chuyên gia trị nhao lái em liền tìm tới.
Quả danh bất hư truyền ,khi tới nơi em nhìn thấy hệ thống máy móc chuyên dùng của cụ sạch sẽ ngăn nắp , cái nào cái nấy đèn đóm chớp chớp sáng lòa ,lại thêm cả đoàn vợ hai nhà các cụ đại gia ,toàn hàng châm dài thườn thượt ,cũng nằm dài chờ tới lượt được cụ MONTERO điều trị. Còn cụ MONTERO nhà ta thì tất tả ra vào điều hành kiểm tra công việc thật là chuyên nghiệp, em yên tâm lắm lắm.
Ở chỗ cụ MONTERO trở ra lòng em vui phơi phới ,vợ hai em giờ đây lại bảo gì nghe nấy đưc hạnh ngoan hiền như xưa các cụ ạ.
Em xin có đôi dòng cảm nhận ,cụ nào vợ hai mà chẳng may mắc bệnh giống mụ vợ em thì gặp cụ MOTERO là xong yên tâm nhé .EM THỀ, EM HỨA ,EM ĐẢM BẢO Ạ

CẢM ƠN CỤ MON TE RO
GIÚP EM CHẲNG BỊ TÔ HÔ GIỮA ĐƯỜNG
VỢ HAI EM LẠI BÌNH THƯỜNG
NGOAN HIỀN DỄ BẢO ĐƯỢC DƯỜNG NHƯ CU (tức là như cũ đấy ạ )

Thơ em thể loại bút tre
Nếu hay xin cụ chén chè giao lưu.

tuantu
chuẩn cụ chủ ạ

Tourcare

Xe tăng
Đểu thế, em gõ mất gần 1/2 trang tự nhiên mạng đơ nên mất hết :((
Thôi lười gõ lại, chỉ kết luận là đã qua chỗ cụ Hà làm rồi, kiếm được chỗ nào cụ chủ thân chinh test từng xe trước khi giao cho khách là rất hiếm. Cụ ý bán máy hunter là chính chứ không phải bán lốp, nên không có lốp sẵn cũng chả có gì khó hiểu cả.
Túm lại là làm dịch vụ như vậy là ổn rồi, có tâm và có tầm, dù thợ cũng chưa được chuyên nghiệp lắm nhưng anh em thợ đều rất dễ mến :)

BVTL

Xe điện
Người OF
Chất lượng dịch vụ tốt hay không thì khách hàng đánh giá là chuẩn nhất ạ!
Em đã sdung dịch vụ của cụ Mon, và em thấy hài lòng!

mrbin_bon

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cá nhân em thấy sử dụng dịch vụ bên Hunter rất ok các bạn e đến và cho đánh giá cũng như vậy.

mabu_210

Xe điện
....tại 168 Nguyễn khánh toàn là một chuyên gia trị nhao lái em liền tìm tới. Em xin có đôi dòng cảm nhận ,cụ nào vợ hai mà chẳng may mắc bệnh giống mụ vợ em thì gặp cụ MOTERO là xong yên tâm nhé .EM THỀ, EM HỨA ,EM ĐẢM BẢO Ạ

CẢM ƠN CỤ MON TE RO
GIÚP EM CHẲNG BỊ TÔ HÔ GIỮA ĐƯỜNG
VỢ HAI EM LẠI BÌNH THƯỜNG
NGOAN HIỀN DỄ BẢO ĐƯỢC DƯỜNG NHƯ CU (tức là như cũ đấy ạ )

Thơ em thể loại bút tre
Nếu hay xin cụ chén chè giao lưu.

tuantu
Tổng thiệt hại dư lào cụ chủ ?!

ar3a

Xe điện
Giờ thì gấp đôi số đó rồi, nhưng em nghĩ xứng đáng khi xe nhao lái.

thằng cuội

Xe máy
Hôm nay vừa chỉnh ở chỗ cụ này xong ! Phải nói là ko có chỗ nào để chê !
Thợ chuyên nghiệp, máy móc hiện đại , Cụ chủ thớt mặc áo xanh thì phải ân cần tư vấn
nói chung rất chi là hài lòng về mọi thứ . Đi xe sướng hẳn ra ! thank cụ chủ chúc cụ ngày càng làm ăn phát đạt !
PS: E là người đánh con CRV đen chở loa đây ka ka =))

zen2014

Xe tải
cụ Montero hình như đang chỉnh độ chụm ủng hộ Pả Phù hay sao ý nhẩy. Ủng hộ hết mình

TRUNGHIEU_FORTE

Xe hơi
1 cụ bên KFC lên đời lốp Mit. E qua chỗ cụ Montero,thay lốp, làm cân bằng động và chỉnh độ chụm.
Nhật xét chung: nhân viên nhiệt tình,ông chủ chu đáo.
Về kỹ thuật: e chịu ko biết giề.
Về cảm nhận lái: đi đường vành đai 3 hơi lệch sang trái 1 chút, đi đường Nguyễn Trãi thì thả lái OK.
Cụ Montero cho e hỏi lệch như vậy do lốp cũ hay do mặt đường?
Để mai e chạy Lê Văn Lương hoặc Đl Thăng Long xem sao. Dù sao cũng tks cụ đã giúp e vụ căn chỉnh:)

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Hôm nay vừa chỉnh ở chỗ cụ này xong ! Phải nói là ko có chỗ nào để chê !
Thợ chuyên nghiệp, máy móc hiện đại , Cụ chủ thớt mặc áo xanh thì phải ân cần tư vấn
nói chung rất chi là hài lòng về mọi thứ . Đi xe sướng hẳn ra ! thank cụ chủ chúc cụ ngày càng làm ăn phát đạt !
PS: E là người đánh con CRV đen chở loa đây ka ka =))
Hôm nay bác cho anh em xưởng với lại khách hàng một phen lắc không cần ruốc :)
Xâu tý cho vui nào:

MONTERO

Xe tăng
Người OF
cụ Montero hình như đang chỉnh độ chụm ủng hộ Pả Phù hay sao ý nhẩy. Ủng hộ hết mình
Vâng cụ ơi đây là chương trình đều có sự đóng góp ủng hộ của các cụ và chỉ một tuần là em đã hoàn thành chỉ tiêu ạ (b)

1 cụ bên KFC lên đời lốp Mit. E qua chỗ cụ Montero,thay lốp, làm cân bằng động và chỉnh độ chụm.
Nhật xét chung: nhân viên nhiệt tình,ông chủ chu đáo.
Về kỹ thuật: e chịu ko biết giề.
Về cảm nhận lái: đi đường vành đai 3 hơi lệch sang trái 1 chút, đi đường Nguyễn Trãi thì thả lái OK.
Cụ Montero cho e hỏi lệch như vậy do lốp cũ hay do mặt đường?
Để mai e chạy Lê Văn Lương hoặc Đl Thăng Long xem sao. Dù sao cũng tks cụ đã giúp e vụ căn chỉnh:)
Xe cụ thì cứ yên tâm là thẳng tắp nhé. Cái đường vành đai 3 nó nghiêng hẳn về phía trái để thoát nước mà cụ. Hum nào cụ đi đại lộ Thăng Long ăn gà đồi thì rủ em đi test xe luôn nhá :))