Cảm nhận sau một lần chỉnh chụm ở chỗ cụ MONTERO

bm82

Xe đạp
Cụ Montero cho em hỏi, em muốn thay lốp cho MLK300 băngf Míchelin 4 quả chỗ cụ, theo cụ có nên thay loại lóp ấy ko. Nếu có giá cả thế nào

thaisonst

Xe đạp
Cụ Montero cho em hỏi gói chỉnh chụm + cân bằng động là bao nhiêu hả cụ? (tính giá OF cụ nhé)

Spark2008

Xe hơi
Sau bao ngày bận rộn, hôm nay em mới mang con xe cỏ qua cụ Hà chỉnh cân bằng động và độ chụm. Xe cỏ em có bao nhiêu bệnh về lốp, trục, độ lệch,... bị cụ Hà bóc ra hết. Mất hơi nhiều thời gian để cụ Hà căn chỉnh và xử lý từng phần. Chỉ thấy khi cụ Hà lùi mít xe em vào xưởng thì mới biết là xe đã xong. Hôm nay hơi đặc biệt, vì xe em được cụ Hà ưu ái không phải xếp hàng chờ.

Cảm nhận chung là chỉ dùng 1 từ "Perfect !" dành cho cụ Hà. Vào gặp cụ là thấy yên tâm luôn rồi.

PS: em về đến nhà, mới kịp nhìn hóa đơn của cụ, lúc đó mừng quá, chằng kịp nhìn gì cả. cái camber 81250 đáng giá đồ Mĩ, cụ ạ. Lần sau, nếu có cụ nào Of phai dùng đến bulon này, cụ cho luôn báo giá để anh em khỏi phải hỏi lại, cụ ạ.

Cám ơn cụ rất nhiều. Khi nào em thay đôi giảm sóc mới, em mang qua cụ giúp em nhé. Chúc bác luôn là chỗ tin cậy cho anh em OF.

Sau lần đầu được cụ Hà căn chỉnh từ 3/2014, xe em đi miết đến tận bây giờ, vừa qua V2 em phải đi làm lại thước lái rỉ dầu, sau đó lên xe đi cứ như say rượu. Cố lê lết từ CN đến sáng hôm nay. May quá, đến gặp cụ Hà cho lên cầu kiểm tra và cho anh em xử lý ngay. Vẫn tác phong chuyên nghiệp, tận tình như khi xưa. Nhìn thấy cách làm là yên tâm luôn rồi. Sau khi qua tay cụ Hà, xe của em trở lại như xưa. Lên xe đi cảm thấy an tâm, hết cái cảm giác khó chịu khi đánh lái. Chỉ biết nói 1 câu cám ơn cụ Hà và anh em trong xưởng. Chúc cụ luôn là chỗ tin cậy của anh em OF.

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Sau lần đầu được cụ Hà căn chỉnh từ 3/2014, xe em đi miết đến tận bây giờ, vừa qua V2 em phải đi làm lại thước lái rỉ dầu, sau đó lên xe đi cứ như say rượu. Cố lê lết từ CN đến sáng hôm nay. May quá, đến gặp cụ Hà cho lên cầu kiểm tra và cho anh em xử lý ngay. Vẫn tác phong chuyên nghiệp, tận tình như khi xưa. Nhìn thấy cách làm là yên tâm luôn rồi. Sau khi qua tay cụ Hà, xe của em trở lại như xưa. Lên xe đi cảm thấy an tâm, hết cái cảm giác khó chịu khi đánh lái. Chỉ biết nói 1 câu cám ơn cụ Hà và anh em trong xưởng. Chúc cụ luôn là chỗ tin cậy của anh em OF.
Hôm nay em cũng vừa gặp lại một cụ ỉn sau 5 vạn km mới đi chỉnh lại vì cả hai năm trời chạy vẫn thấy nó thẳng mới ghê hehe

formula_F1

Đi bộ
Cụ cho em giá thay 4 quả lốp Bridgestone Turanza ER300 185/60 R15 và các dịch vụ căn chỉnh nhé

Thanks

Blu Bird

Xe hơi
Đã làm chỗ cụ MONTERO, cụ rất nhiệt tình và cẩn thận. Trong nghề oto nói riêng và các nghề dịch vụ nói chung, em đánh giá cao nhất sự cẩn thận ợ >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

hoangtuananh69

Xe tăng
Em thì chưa chỉnh chụm hôm nay mới qua chỗ Cụ Hà cân bằng động với đảo chéo lốp nhưng phải nói là cực kỳ ấn tượng với cụ chủ ( rất đẹp trai hi hi ) đội ngũ anh em thợ rất ngoan và cẩn thận . Cám ơn cụ gacoihn2005 đã giới thiệu phải nói là hoàn toàn hài lòng
Riêng cái vụ bên Đào tấn nó chơi toét của mình mấy cái đầu vít mình đã muốn chửi lắm rồi hơn thế bên nó còn khăng khăng vụ cảm biến lốp của anh không set vị trí được phải tháo rời từng lốp ra mới đảo đúng vị trí cảm biến ( mả C chúng nó ngu thế không biết hay cố tình ngu để vặt lông anh em )
Tóm lại mấy cái tóm em rất ưng ý với cách làm việc của cụ Hà ..( mà em đảo lốp cân bằng động cả 4 bánh không thiếu bánh nào mà cụ lấy em có 200k em thấy rẻ quá hơi bất ngờ khi so với giá của cái bên bỏ mẹ kia , Nếu cụ tính nhầm thì lần sau đến chỉnh thước lái cụ nhắc em để em bù nhá ...:)):)):))

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Em thì chưa chỉnh chụm hôm nay mới qua chỗ Cụ Hà cân bằng động với đảo chéo lốp nhưng phải nói là cực kỳ ấn tượng với cụ chủ ( rất đẹp trai hi hi ) đội ngũ anh em thợ rất ngoan và cẩn thận . Cám ơn cụ gacoihn2005 đã giới thiệu phải nói là hoàn toàn hài lòng
Riêng cái vụ bên Đào tấn nó chơi toét của mình mấy cái đầu vít mình đã muốn chửi lắm rồi hơn thế bên nó còn khăng khăng vụ cảm biến lốp của anh không set vị trí được phải tháo rời từng lốp ra mới đảo đúng vị trí cảm biến ( mả C chúng nó ngu thế không biết hay cố tình ngu để vặt lông anh em )
Tóm lại mấy cái tóm em rất ưng ý với cách làm việc của cụ Hà ..( mà em đảo lốp cân bằng động cả 4 bánh không thiếu bánh nào mà cụ lấy em có 200k em thấy rẻ quá hơi bất ngờ khi so với giá của cái bên bỏ mẹ kia , Nếu cụ tính nhầm thì lần sau đến chỉnh thước lái cụ nhắc em để em bù nhá ...:)):)):))
Ahii em cảm ơn cụ đã tin dùng dịch vụ bên em nhé!

flowerhn

Xe điện
Cụ có nhận láng đĩa phanh ma tịt ko cụ? Em sợ xe em cùi quá cụ ko nhận?:D
Xe em thay má mới tháng nay rồi nhưng đi như ko phanh ấy? Tự bảo mình là phải đi láng đĩa mà chưa đi đc?? Nay chủ nhật dảnh nên tính mang đi làm à!?

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Cụ có nhận láng đĩa phanh ma tịt ko cụ? Em sợ xe em cùi quá cụ ko nhận?:D
Xe em thay má mới tháng nay rồi nhưng đi như ko phanh ấy? Tự bảo mình là phải đi láng đĩa mà chưa đi đc?? Nay chủ nhật dảnh nên tính mang đi làm à!?
Xe Matiz em làm cùng tiêu chuẩn như xe Rolls Royce nên cụ yên tâm đến làm nhé. Chủ nhật bên em mở cửa bình thường cụ nhé!

Kjen_LjlKaNj

Xe hơi
Xe Matiz em làm cùng tiêu chuẩn như xe Rolls Royce nên cụ yên tâm đến làm nhé. Chủ nhật bên em mở cửa bình thường cụ nhé!
Cụ Monteto inbox giúp e chi phí : LÁNG ĐĨA PHANH,cân bằng động,chỉnh độ chụm+đảo lốp cho Civic nhé