[SNOF] Cảm nhận về Flamingo Đại Lải Resrt - Cảnh Quan, Sản phẩm, Dịch Vụ,..

tt0812us

Xe điện
Ngoài ra , hôm SN , nhất là buổi tối , nhà cháu bị 1 phen hú vía ( chưa dám kể với ai ) là vấn đề với F1 ! Cháu 7 tuổi nên cho tự chơi !
Các cháu khá tò mò và hiếu động nên chuyện trẻ chạy nhảy là bình thường ! Khi vào bữa ăn , cháu ăn xong trước thì chạy chơi loăng quăng , nhà cháu ngồi bàn xa sân khấu nhất và gần chỗ xuống cầu bên hồ nhất !
Căn bản giờ này gấu bố vĩ đại đang mải uống bia, quên luôn cả con ;) ,hẳn nào lúc sau tìm anh để chào mà không thấy!

Trúng một đêm ngủ ở FDR là vừa đủ với chúng nó: vợ được ngủ ở FDR, chồng không phải lo cày tiền để mua nhà.
Chị Diệp ơi, anh ấy in tiền mà, sao phải cày :-bd

Nhạc

Xe container
Căn bản giờ này gấu bố vĩ đại đang mải uống bia, quên luôn cả con ;) ,hẳn nào lúc sau tìm anh để chào mà không thấy!

Chị Diệp ơi, anh ấy in tiền mà, sao phải cày :-bd
Cụ ngồi chung bàn cụ Quên à

warmheartvnn

Xe tải
Theo em thì để tổ chức 1 sự kiện ngoài trời với rất đông người tham dự(nhiều cả người lẫn xe) thế này thì quả thực ko dễ chút nào.Nó mang đến 1 áp lực không nhỏ cho phía ban tổ chức để dung hoà được các yêu cầu.Nói chung cảm nhận ở đây là để góp ý cho BTC thôi chứ theo em tổ chức được như vậy đã là quá tốt rồi.Xin gửi lời động viên và chúc mừng đến BTC.

AcidS

Xe điện
Sau khi cân đi đong lại, em vote cho Flamingo Đại Lải Resort được.
Có 1 bác hội CRV em (cụ Shares) đã chén cái thẻ vàng dùng cho sướng. Tính như em, cân đo với resort là không đúng, nhưng resort cũng nên cập nhật, so sánh với các khu khác để có thể phục vụ tốt hơn với chi phí chuẩn hơn... Mà ngoài Bắc mình, cái éo gì đắt hơn so với trong Nam, đến khổ

anhtu08

Xe đạp
Sau khi cân đi đong lại, em vote cho Flamingo Đại Lải Resort được.
Có 1 bác hội CRV em (cụ Shares) đã chén cái thẻ vàng dùng cho sướng. Tính như em, cân đo với resort là không đúng, nhưng resort cũng nên cập nhật, so sánh với các khu khác để có thể phục vụ tốt hơn với chi phí chuẩn hơn... Mà ngoài Bắc mình, cái éo gì đắt hơn so với trong Nam, đến khổ
Em nhớ chi hội CRV nhà mình đến gần cuối cùng, may mà đã đặt vé trước không lại quay về như hơn 100 cụ trước đó thì khổ ;))