Đánh giá Cảm nhận VITARA 2016 mới sau 1 tháng sử dụng

min18vn

Xe điện
Dạ, theo lý luận của cụ xe Trung Quốc là an toàn nhất ah, mời cụ.
em chả lý luận xe TQ an toàn hơn, cụ ko nên cùn như thế, cụ bảo cứ bền hơn là an toàn hơn, con vios bền thế nhưng nó an toàn ở đâu ạ
theo cụ ABS, EBD, EBA, ESP, Traction control, Airbag.... làm ra cho nó vui ạ

Chỉnh sửa cuối:

putin-cheryl

Xe tải
Em xin lỗi cụ, em ngồi thử con vịt 216, đúng là ko thể chấp nhận được, nội thất trông như nhựa tái sinh, em nói thật là còn xấu hơn cả xe rẻ tiền như spark, morning, đạp thốc có cảm giác ko khoẻ lắm,
vô lăng nhẹ hều, chạy đến 60 rồi mà vẫn nhẹ, ko có tí cảm giác nào. Ko như ecosport càng chạy nhanh vô lăng càng nặng. Em xin rút lại lời nói nó hơn ecosport, nó chỉ hơn cái dáng vẻ bên ngoài thôi.
Nói chung thất vọng cho cái xe gần 800tr
Đồng ý cụ về chất liệu nhìn ko sang nhưng cá nhân em thấy rất ưng em này (từ 2010 em sở hữu 4 em rồi, mit, ford ếch, mazda, chạy thì rất nhiều) vì tính tiện dụng khi ngồi trên xe, đồng hồ taplo thiết kế bắt mắt, còn em chạy đến 140km, cảm giác lái khá ổn tuy 1.6 thì hơi đuối thôi, ếch thì đầm xe hơn nhưng cung vì thế mà ăn uông cũng ổn (em chạy quốc lộ: min 5,6l/100km, max 6,5l/100km), mà độ an toàn dc đánh giá 5 sao về độ an toàn từ EURO NCAP nói chung là rất hài lòng về em nó về mức độ sử dụng chung mà em nó lại là xe nhập nên cũng an tâm hơn khi chạy.

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Đồng ý cụ về chất liệu nhìn ko sang nhưng cá nhân em thấy rất ưng em này (từ 2010 em sở hữu 4 em rồi, mit, ford ếch, mazda, chạy thì rất nhiều) vì tính tiện dụng khi ngồi trên xe, đồng hồ taplo thiết kế bắt mắt, còn em chạy đến 140km, cảm giác lái khá ổn tuy 1.6 thì hơi đuối thôi, ếch thì đầm xe hơn nhưng cung vì thế mà ăn uông cũng ổn (em chạy quốc lộ: min 5,6l/100km, max 6,5l/100km), mà độ an toàn dc đánh giá 5 sao về độ an toàn từ EURO NCAP nói chung là rất hài lòng về em nó về mức độ sử dụng chung mà em nó lại là xe nhập nên cũng an tâm hơn khi chạy.
Cụ cho em hỏi tí là ghế sau có bị dựng lắm không. Chỗ gồ lên ở giữa có hạn chế chỗ để chân của người ngồi sau không. Nếu máy ì thì có số S hay lẫy chuyển số để mình chủ động hơn không.

putin-cheryl

Xe tải
Cụ cho em hỏi tí là ghế sau có bị dựng lắm không. Chỗ gồ lên ở giữa có hạn chế chỗ để chân của người ngồi sau không. Nếu máy ì thì có số S hay lẫy chuyển số để mình chủ động hơn không.
Ghế sau ngồi thoải mái ko bị dựng lắm như dong pickup đâu cụ ạ, máy ì thì tùy cảm nhận cụ ạ, dùng số M bằng lẫy chuyển số cho cam giác lái thích hơn, xe khỏe hơn nhưng máy sẽ tự động chuyển số khí vòng tua máy cao (an toàn cho hộp số), khi vượt dùng lấy số cảm giác xe vượt bốc hơn

Oldhero

Xe buýt
Nói chung là OK trong tầm tiền và so với các xe khác

NLDC

Xe hơi
em chả lý luận xe TQ an toàn hơn, cụ ko nên cùn như thế, cụ bảo cứ bền hơn là an toàn hơn, con vios bền thế nhưng nó an toàn ở đâu ạ
theo cụ ABS, EBD, EBA, ESP, Traction control, Airbag.... làm ra cho nó vui ạ
Nhưng hình như cụ rời xa chủ đề rồi đấy, đây là Vitara

Thời buổi này làm ăn phức tạp nhỉ, thuê cả người ném đá

min18vn

Xe điện
Nhưng hình như cụ rời xa chủ đề rồi đấy, đây là Vitara

Thời buổi này làm ăn phức tạp nhỉ, thuê cả người ném đá
Vui nhở, h lại kêu em ném đá, em là enduser chứ ko phải là sale. Em thấy xấu thì em kêu xấu. Ko phải cứ mua về là khen kiểu AQ.
Mà thôi em chả tranh luận với cụ nữa, ngu người ra

NLDC

Xe hơi
Vui nhở, h lại kêu em ném đá, em là enduser chứ ko phải là sale. Em thấy xấu thì em kêu xấu. Ko phải cứ mua về là khen kiểu AQ.
Mời ông tiếp tục hành nghề, còn kiểu lí luận thì biết ông ngu như nào rồi, vào tranh luận những vẫn không khôn ra tý nào.

nt.tuan

Xe buýt
Mời ông tiếp tục hành nghề, còn kiểu lí luận thì biết ông ngu như nào rồi, vào tranh luận những vẫn không khôn ra tý nào.
Dạ thôi em xin các cụ. Dĩ hòa vi quý các cụ ạ.

darkGT

Xe máy
Em cũng thấy thế, chưa thấy em này ngoài đường hà nội bao giờ. Em đang định quất honda city 2016 nhưng nhìn Vịt nghiền quá, đang tính góp thêm lúa...
Haizz
Sau bao ngày nghiên cứu city thì e đã chọn vịt 2016. E vừa ký HĐ sáng nay ạ.

haquocd

Xe tải
Các cụ Sâu cho em xin cái giá vào chỗ kín em Vịt này nhé.

zin1999

Xe hơi
Lựa chọn sáng suốt. Chúc mừng cụ