Đánh giá Cảm nhận VITARA 2016 mới sau 1 tháng sử dụng

mansit

Xe máy
Vâng em đã là thành viên trên face họi VỊT : ))
Để em cập nhập thùy link luôn lên bài viết trên hội VỊT CỎ 2015

Chơi, đắp phần vỏ ngoài cho e VỊT

Bác dán decal hay sơn ở đầu xe nhìn phong cách quá, chỉ giáo em với

Em xin lỗi cụ, em ngồi thử con vịt 216, đúng là ko thể chấp nhận được, nội thất trông như nhựa tái sinh, em nói thật là còn xấu hơn cả xe rẻ tiền như spark, morning, đạp thốc có cảm giác ko khoẻ lắm,
vô lăng nhẹ hều, chạy đến 60 rồi mà vẫn nhẹ, ko có tí cảm giác nào. Ko như ecosport càng chạy nhanh vô lăng càng nặng. Em xin rút lại lời nói nó hơn ecosport, nó chỉ hơn cái dáng vẻ bên ngoài thôi.
Nói chung thất vọng cho cái xe gần 800tr
cụ dìm hàng ghê quá

min18vn

Xe điện
cụ dìm hàng ghê quá
Em đâu dìm đâu, cái hay thì nói hay, cái dở thì nói dở, cái xe chứ cái gì mà phải xoắn. Xe em đang đi ai bẩu cái gì dở mà đúng em công nhận ngay. Nhiều người phản ánh thì sau này hãng phải thay đổi chứ. Ngậm bồ hòn như toy fan thì muôn đời đi chuồng gà thôi

Em đâu dìm đâu, cái hay thì nói hay, cái dở thì nói dở, cái xe chứ cái gì mà phải xoắn. Xe em đang đi ai bẩu cái gì dở mà đúng em công nhận ngay. Nhiều người phản ánh thì sau này hãng phải thay đổi chứ. Ngậm bồ hòn như toy fan thì muôn đời đi chuồng gà thôi
cụ nói thế không sợ fan toy vào ném vỡ đầu ạ, xe toy mà cụ bảo chuồng gà. Thế xe gì bây giờ là nhất hả cụ, hay lại bentley hay rolls-royce

min18vn

Xe điện
cụ nói thế không sợ fan toy vào ném vỡ đầu ạ, xe toy mà cụ bảo chuồng gà. Thế xe gì bây giờ là nhất hả cụ, hay lại bentley hay rolls-royce
Em nói thật chứ bộ, con vios đắt nhất phân khúc nhưng trang bị tồi nhất, Altis hạng C mà trang bị kém cả hạng B. Innova thì chạy tốc độ cao kinh lắm, xăng cũng chả tích kiệm. Phò tủn thì bồng bềnh, ông đối tác em đang chạy con phò tủn V kêu chạy ghê tay lắm, ăn xăng nữa. Thằng bạn em mua Yaris nhập, mợ đặt xe chờ 3 tháng, hình như phải mua 10 hay 20tr đồ. Xong lại phải ra bọc ghế vì ghế nỉ, hộp số vẫn 4 số, máy 1.3, ồn khoang máy vào khá khá. Mà đắt hơn xe em gần 200tr.
Trong khi xe em còi thôi nhưng đủ abs, ebd, eba, esp, traction control, 7 airbag... trợ lực điện nặng dần theo tốc độ, điện đóm trong xe điểu khiển bằng controller hết, giá lại rẻ hều
Nói chung là toy fan khen nhiều quá nên chục năm qua toy việt chỉ bình mới rượu cũ, vẫn máy đó, vẫn hộp số đó, vẫn tích kiệm tối đa trang thiết bị an toàn, vì họ có cần đâu, cần bền thôi, mà giá thì chỉ có tăng, càng tăng nhiều họ càng sướng vì xe ko mất giá mà còn lãi, biết đâu khi họ đổi xe mà vẫn mua toy thì phải bỏ nhiều tiền hơn mua. Mặt thì vẫn phải cười vì xe giữ giá quá

Chỉnh sửa cuối:

Oldhero

Xe buýt
Toy giờ giảm giá nhiều lắm cụ ơi. Altis giảm gần 100 củ đấy. Không giảm thì chẳng ma nào mua

heroesdaubu

Xe điện
Toy giờ giảm giá nhiều lắm cụ ơi. Altis giảm gần 100 củ đấy. Không giảm thì chẳng ma nào mua
Cụ nói mới giật mình, altis 1.8G AT chắc giờ giá cũng ngang new vitara thôi, 2 xe không cùng loại nhưng altis rộng hơn và vận hành cũng ko có gì để chê :)

Oldhero

Xe buýt
Cụ nói mới giật mình, altis 1.8G AT chắc giờ giá cũng ngang new vitara thôi, 2 xe không cùng loại nhưng altis rộng hơn và vận hành cũng ko có gì để chê :)
Thông tin chuẩn đấy cụ ợ. Giá chỉnh hàng giảm trên 50 củ, còn 790. Đại lý khuyến mại thêm tiền mặt trên 30 chục củ nữa + khuyến mại đồ thì chả gần trăm là gì.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Em nói thật chứ bộ, con vios đắt nhất phân khúc nhưng trang bị tồi nhất, Altis hạng C mà trang bị kém cả hạng B. Innova thì chạy tốc độ cao kinh lắm, xăng cũng chả tích kiệm. Phò tủn thì bồng bềnh, ông đối tác em đang chạy con phò tủn V kêu chạy ghê tay lắm, ăn xăng nữa. Thằng bạn em mua Yaris nhập, mợ đặt xe chờ 3 tháng, hình như phải mua 10 hay 20tr đồ. Xong lại phải ra bọc ghế vì ghế nỉ, hộp số vẫn 4 số, máy 1.3, ồn khoang máy vào khá khá. Mà đắt hơn xe em gần 200tr.
Trong khi xe em còi thôi nhưng đủ abs, ebd, eba, esp, traction control, 7 airbag... trợ lực điện nặng dần theo tốc độ, điện đóm trong xe điểu khiển bằng controller hết, giá lại rẻ hều
Nói chung là toy fan khen nhiều quá nên chục năm qua toy việt chỉ bình mới rượu cũ, vẫn máy đó, vẫn hộp số đó, vẫn tích kiệm tối đa trang thiết bị an toàn, vì họ có cần đâu, cần bền thôi, mà giá thì chỉ có tăng, càng tăng nhiều họ càng sướng vì xe ko mất giá mà còn lãi, biết đâu khi họ đổi xe mà vẫn mua toy thì phải bỏ nhiều tiền hơn mua. Mặt thì vẫn phải cười vì xe giữ giá quá
Xin phép hỏi cụ là xe cụ là loại gì ạ???

min18vn

Xe điện
Hihi Fiesta thì nhiều option thật, dưng mà hình như cụ liệt kê nhầm tính năng (traction control - của Toy), thừa tính năng ko rõ là cái tính năng gì (tính năng eba)...
Xe em có traction control mà, trong menu có phần tắt nó đi, còn BA là brake assist, em quen tay gõ thừa chữ e :)

Chỉnh sửa cuối:

ong dat

Xe tăng
Bấu cáo cụ xe tăng (nhìn ảnh avatar của cụ em còn sợ hơn xe tăng), em này về nhỏ giọt như cafe phin nên cụ chưa thấy nhiều đâu. Tháng trước toàn quốc về được tận 58 xe. Theo thông tin em hóng được thì tháng 7 này, toàn quốc về được tận 20 xe cơ cụ ạ.
Số lượng nó về nhiều như vậy, bọn em cũng chả biêt làm thế nào để xe chạy nhiều ngoài đường. Em hy vọng tháng 9 trở ra tình hình sẽ khác.
Cụ này bốc phét quá !
Xin thưa với quốc dân đồng bào, Suzuki vitara 2016 cộng dồn cả 6 thánh đầu năm 2016 chỉ bán được 07 cái (Bảy cái chẵn) và đang đứng thứ 2 trong bảng xếp hạng xe bán chậm nhất Việt Nam nửa đầu năm 2016 !!
Và đây là dẫn chứng:
http://bizlive.vn/cong-nghe/7-mau-xe-o-to-e-nhat-tai-viet-nam-1762122.html

brian_adam

Xe đạp
Cụ này bốc phét quá !
Xin thưa với quốc dân đồng bào, Suzuki vitara 2016 cộng dồn cả 6 thánh đầu năm 2016 chỉ bán được 07 cái (Bảy cái chẵn) và đang đứng thứ 2 trong bảng xếp hạng xe bán chậm nhất Việt Nam nửa đầu năm 2016 !!
Và đây là dẫn chứng:
Cụ mới là tào lao á, bao nhiêu tuổi rồi mà khả năng đọc hiểu có vấn đề vậy? Cụ có biết Grand Vitara với New Vitara khác nhau sao không?

tienhuy8x

Xe hơi
Vitara quá đẹp trong tầm tiền, ecospơtr vn phhan phối làm gì có 2 cầu, vitara 2 cầu, tiêu chuẩn châu âu, ecosport cũng lắp ở vn, tiêu chuẩn cũng châu á thôi, suzzuki nổi tiếng bền bỉ

nt.tuan

Xe buýt
Cụ này bốc phét quá !
Và đây là dẫn chứng:
Cụ đọc kỹ lại thông tin trước khi mắng em nhé. Báo dẫn chứng của cụ lấy ảnh Suzuki New Vitara để gán cho Suzuki Grand Vitara rồi.

nt.tuan

Xe buýt
Vitara quá đẹp trong tầm tiền, ecospơtr vn phhan phối làm gì có 2 cầu, vitara 2 cầu, tiêu chuẩn châu âu, ecosport cũng lắp ở vn, tiêu chuẩn cũng châu á thôi, suzzuki nổi tiếng bền bỉ
Suzuki Vitara ở Việt Nam cũng chỉ 1 cầu cụ ơi.