Hải Phòng Cảm ơn chi hội OF Hải Phòng!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rồng lửa

Xe hơi
Đi được thì 9h xuất phát ở Lâm gia em nhé! dư xe đới... :P

ha_uyen10

Xe buýt

ha_uyen10

Xe buýt

ha_uyen10

Xe buýt

DILAC.

Xe tăng
LỜI CẢM ƠN

Thay mặt toàn thể chi hội OF Bắc Giang, em xin trân trong cám ơn các cụ các mợ đại diện cho OF Hải Phòng đã đến dự và giao lưu với OF Bắc Giang nhân ngày mừng Sổ đỏ, sự hiện diện của đại diện OF Hải Phòng thật sự là nguồn động viên cổ vũ rất lớn với chúng em.

Trong quá trình tổ chức chắc không tránh khỏi những sơ xuất, rất mong nhận được sự lượng thứ của các cụ, các mợ.
Chúc các cụ, các mợ luôn mạnh khoẻ, thành đạt và xin hẹn gặp lại ở những sự kiện sau.

Trân trọng

Dilac-Tat13

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
LỜI CẢM ƠN

Thay mặt toàn thể chi hội OF Bắc Giang, em xin trân trong cám ơn các cụ các mợ đại diện cho OF Hải Phòng đã đến dự và giao lưu với OF Bắc Giang nhân ngày mừng Sổ đỏ, sự hiện diện của đại diện OF Hải Phòng thật sự là nguồn động viên cổ vũ rất lớn với chúng em.

Trong quá trình tổ chức chắc không tránh khỏi những sơ xuất, rất mong nhận được sự lượng thứ của các cụ, các mợ.
Chúc các cụ, các mợ luôn mạnh khoẻ, thành đạt và xin hẹn gặp lại ở những sự kiện sau.

Trân trọng

Dilac-Tat13

Cám ơn các cụ đã đón tiếp nồng hậu đoàn nhà Phòng. Chúc mối giao tình Giang Phòng ngày càng khăng khít.
Mong sớm được đón tiếp các cụ về giao lưu với nhà Phòng.

aq79

Xe container
úi chà cụ huy đã có mặt ở đây rùi à. em cũng mon men mong được xuống biển trong 1 ngày gần đây nhất :D
Xuống biển thi bơi cạn các cụ nhé, trong các cụ hôm qua cụ nào bị mợ võ tòng cắn mất đồng hồ đấy.
kiểm chứng lun, hôm nay có cụ Lada nhà Bắc Giang xuống với bọn e, bọn e lấy hẳn PKL đưa cụ ấy ra ngắm biển nhá.

kehamvui76

Xe hơi
Lời cảm ơn

Thay mặt toàn thể chi hội OF Lạng Sơn, em xin trân trong cám ơn các cụ các mợ đại diện cho OF Hải Phòng đã đến dự Lễ ra mắt của chi hội OF Lạng Sơn chúng em.
Được đón tiếp và giao lưu, học hỏi với OF Hải Phòng - một trong những chi hội đầu tiên của OF thật sự là một vinh dự của OF Lạng Sơn.
Trong buổi ra mắt, khâu tổ chức và tiếp đón còn nhiều vướng mắc, rất mong các cụ các mợ lượng thứ
Hẹn gặp lại các cụ, các mợ ở những sự kiện tiếp theo
Trân trọng cảm ơn!

Kehamvui76

Kangoora

Xe tăng
Lời cảm ơn

Thay mặt toàn thể chi hội OF Lạng Sơn, em xin trân trong cám ơn các cụ các mợ đại diện cho OF Hải Phòng đã đến dự Lễ ra mắt của chi hội OF Lạng Sơn chúng em.
Được đón tiếp và giao lưu, học hỏi với OF Hải Phòng - một trong những chi hội đầu tiên của OF thật sự là một vinh dự của OF Lạng Sơn.
Trong buổi ra mắt, khâu tổ chức và tiếp đón còn nhiều vướng mắc, rất mong các cụ các mợ lượng thứ
Hẹn gặp lại các cụ, các mợ ở những sự kiện tiếp theo
Trân trọng cảm ơn!

Kehamvui76
Cả OF BG và OF LS đều quá nhiệt, mong sớm đc gặp gỡ và giao lưu với các Kụ/Mợ tại HP.
(chiều qua 23/4 chúng e đã đưa Kụ Lada nhà BG đi tiền trạm một số địa điểm ở HP òi, chương trình giao ...phối sẽ sớm đc setup)

quanghuyls

Xe điện
đến chương trình giao... phối thì Cụ cho em xin bánh mỳ kẹp pate cụ nhé.
Cả OF BG và OF LS đều quá nhiệt, mong sớm đc gặp gỡ và giao lưu với các Kụ/Mợ tại HP.
(chiều qua 23/4 chúng e đã đưa Kụ Lada nhà BG đi tiền trạm một số địa điểm ở HP òi, chương trình giao ...phối sẽ sớm đc setup)

Trạng thái
Thớt đang đóng