[Funland] Cảm ơn tô phở cứu cuộc đời mợ xinh :))

Cận Thị

Xe buýt
em xin in4 cô gái cụ ơi, em đủ tiêu chuẩn ăn được tuốt và ko đ...m dính ở mồm. :)) qtrong là tìm được cô gái ở ngoài này mà ko nói tục cũng hơi hiếm.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
1 BỮA ĂN CỨU VỚT CẢ CUỘC ĐỜI...

"Dạo này có 1 anh theo đuổi mình, tính nết cũng hiền lành. Cộng với mình cũng mến, và thấy mình đã 26 tuổi rồi, cũng không nên kén chọn.

Thế là mình quyết định tìm hiểu.Tìm hiểu được khoảng 6 tháng, thấy có vẻ hợp nhau, có cùng nhóm bạn về nhà ảnh chơi vài lần, thấy ba mẹ ảnh rất tốt. Nên mình cũng định sẽ chấp nhận lời quen ảnh, cho tới ngày Thứ 6 vừa rồi.

Tụi mình đi ăn phở. Ảnh kêu 1 tô phở với 1 tỷ options, trong đó có "không hành". Cô bán phở lỡ tay bỏ hành. Thế là ảnh chửi ùm beng cả lên. Cô bưng phở tới bưng để làm lại tô khác, có làm đổ 1 ít nước ra bàn. Vậy là ảnh văng tục, chửi thề.

Làm rầm cái quán người ta lên.Mình thấy không ổn. Thế là từ hôm đó mình im luôn. Hôm nay ảnh nhắn tin hỏi mình sao vậy. Thì câu chuyện như đoạn chat. Quá thất vọng."
Nguồn: FB

Loại đàn ông này next khẩn trương, lấy về nó đ.ịt cả họ hàng cả ngày.

botom

Xe tăng
em nghi bài này chắc nhà báo nào ngồi 1 chỗ viết câu view lắm :). Người bắc không viết chính tả “to tát” thành “to tác” ;). Chắc nhà báo nào ngồi 1 chỗ viết bài rồi :).

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác

"Dạo này có 1 anh theo đuổi mình, tính nết cũng hiền lành. Cộng với mình cũng mến, và thấy mình đã 26 tuổi rồi, cũng không nên kén chọn.

Thế là mình quyết định tìm hiểu.Tìm hiểu được khoảng 6 tháng, thấy có vẻ hợp nhau, có cùng nhóm bạn về nhà ảnh chơi vài lần, thấy ba mẹ ảnh rất tốt. Nên mình cũng định sẽ chấp nhận lời quen ảnh, cho tới ngày Thứ 6 vừa rồi.

Tụi mình đi ăn phở. Ảnh kêu 1 tô phở với 1 tỷ options, trong đó có "không hành". Cô bán phở lỡ tay bỏ hành. Thế là ảnh chửi ùm beng cả lên. Cô bưng phở tới bưng để làm lại tô khác, có làm đổ 1 ít nước ra bàn. Vậy là ảnh văng tục, chửi thề.

Làm rầm cái quán người ta lên.Mình thấy không ổn. Thế là từ hôm đó mình im luôn. Hôm nay ảnh nhắn tin hỏi mình sao vậy. Thì câu chuyện như đoạn chat. Quá thất vọng."

Tội chú này là ....ịt lung tung cộng thêm không chịu được .....hành

avn

Xe điện
E nghĩ câu view chứ làm gì có loại trai quái thai đến thế?

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Chắc gặp anh trai Nam định rồi.
Cụ nào quê Nam định xác nhận cho em có phải câu cửa miệng không?
Không phải đâu cụ. Nam Đoạn chỉ nói từ "Đ" thôi, không "ĐM", và cũng không nói từ "L" nhiều như nhân vật này. Kiểu này là bọn lều báo bịa đặt câu view thôi.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

Bỏ thằng này ngay, cái gì mà trai bắc trai nam ở đây nhỉ. Nó nói chuyện như kiểu xã hội đen và dây vào mệt lắm mợ 26 tuổi ơi.

Ga Tay

Xe tăng
Đọc truyện này biết ngay do mấy anh ở bển biên tập.

Matxech

Xe container
E có lần xuống nb chơi với cô bạn
Buổi trưa đi ăn dê
Dự định ăn xong nghỉ ngơi chút rồi mới về hn
Lúc ăn tiết canh e ý vừa ăn vừa nc bắn chút ra ngoài
Mịa kiếp sợ luôn
Ăn xong chào rồi chuồn luôn
Tụt hết cả cảm xúc

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Những cuộc chia tay dạng này...
Em nhớ đến bài thơ Tan vỡ của nữ thi sĩ Dư Thị Hoàn.

Tan vỡ.

Mở ngăn kéo rồi anh bỏ ngỏ
Bút viết xong không đậy nắp bao giờ
Ôi anh yêu lơ đễnh đến là
Con nai rừng của em...

Tất cả rồi dễ qua đi, qua đi
Chúng mình sẽ thành vợ chồng
Nếu không có một lần
Một lần như đêm nay
Sau phút giây
Êm đềm trên ghế đá
Anh không cài lại khuy áo ngực cho em.

Cafefun

Một sản phẩm của Otofun
Quen 6 tháng mới đi ăn phở cùng nhau, mới biết nó hay văng...ủa chứ 2 đứa này nó mới trong hang ra hay sao?!?!

6 tháng thì phải ăn cái...hơn cả phở rồi ý chứ.

Nhưng cũng còn may chứ ngữ này lấy về phải ngày nó thích mặc sịp hồng mà đưa nhầm sịp tím có ren chắc nó chửi nát 3 họ
sịp tím lại còn có ren nữa cơ ạ. sợ thế. ahihi

77665508

Xe điện
Thằng con trai trong câu chuyện này rẻ rách quá.