[Funland] Cảm thấy có lỗi

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Đến lịch đóng họ nên lão anh nhà mềnh phấn thặc =))

Kyson1

Xe điện
Khi mới quen ngan già, lượn phố chán chê, nó xin tiền lẻ "A có tiền lẻ cho em đi W.C công cộng".
Cũng từ đận ấy, cái vòng kim cô thít chặt đời trai đến giờ này, và ko biết đến bao giờ mới kết thúc! :(
Thế nên, mình luôn tự dặn lòng ko bao giờ cho tiền gấy nữaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
Tại anh cả thui, sau cưới mới phát hiện ra là ngan luôn thủ xiền lẻ chứ gì :D

vanhai493

Xe điện
như em kia đi xin thì đô nết cả củ ấy chớ, 50k đã là gì kaka

thái tú

Xe tăng
Có ô đứng cây xăng bảo quyên tiền,xin em 10k.e bảo chú vào đổ e trả 10k.ô bán xăng cứ nhìn e ko nói.ôi mẹ e lại bị lừa à

MuathuHN252

Xe lăn
1 lần e đang ngồi chờ bs ở 103, tầm 15h, có 1 bà cụ tầm trên 70t, đến hỏi han nói chuyện, cháu quê quán ở đâu, lgi, đến viện lgi....lúc sau bà bảo: "bà ở Ninh Bình lên đây khám bệnh, giờ cần ra bến xe Giáp Bát để bắt xe về NB mà thiếu 34k tiền xe, cháu có thể cho bà xin dc ko?"
Em thường thích chủ động cho tiền hơn so với việc bị/đc ng ta xin, và khi bà nhắc bà cần ra BX Giáp Bát, trùng hợp là trùng đường từ viện 103 về nhà e nên e có bảo bà là: bà cần ra bx Giáp Bát ah, lát cháu chở bà ra đó. Thì bà tiếp lời: ko cần fai phiền cháu như vậy, bà còn chưa khám xong, nên kb khi nào mới về. Em hỏi tiếp, vậy bà còn khám gì nữa ạ?
Bà bảo bà khám tim mạch và khớp (trên tay bà cầm cái túi ny lông trong có sổ khám bệnh và mấy vỉ thuốc huyết áp thật), em nửa phần là muốn giúp bà, nửa phần là hơi nghi ngờ nên tiếp lời là bà khám đến bước nào rồi,
(Bà bảo bà khám tim mạch xong rồi, chờ kết quả khám khớp nữa), em hỏi tiếp bà: thế khám xong khớp lỡ bs kê đơn thuốc thì sợ thiếu tiền mua thuốc nữa bà nhỉ? Mà cháu quen bs, để cháu hỏi cho bà, xin bs đọc kết quả sớm cho còn kịp xe khách về ko lại hết xe, thì bà bắt đầu cáu lên, bảo em ý là có cho tiền thì cho, đừng có can dự vào việc của bà...
1 bà cụ hơn 70, có khi nào tự bắt xe khách từ Ninh Bình lên 103 để đi khám tim mạch và khớp 1 mình mà ko có ai đi cùng ko nhỉ?
Nếu là thiếu tiền ra BX Giáp Bát, khi e bảo e sẽ chở giúp bà ra đó, và khi e có bảo e quen bs để e nhờ đọc kq giúp bà lại từ chối, điều này có giống diễn biến tâm lý bt ko nhỉ?
Có khi nào em đa nghi quá hay ko?

cantona

Xe container
Nhẽ phải ghé tai bảo mày tụt quần tao cho 10k =))

Tuấn 3s

Xe tăng
Mắt cháu tinh như cú vọ mà ko đọc đc dòng chữ some trên vai kia là sao nhỉ?

15cm45p

Xe điện
Cụ anh yên tâm. Bạn 15cm45p là chủ tịch CLB yêu nhưng hok cưới nên vưỡn chưa có vk đâu.
Haha cụ thớt tỉnh đòn thật đấy :))
Nói chung em gái xin tiền ở hoàn cảnh như cụ thớt em cũng bẩu hông coá=)) nhưng nếu em ấy là hotgirl có khi em cũng đưa về tới tận nhà...ấy=))

kienvinh

Tháo bánh
Gu anh Bia là cứ phải thế này nhể:

Chụy định cho em ăn tết bằng longlon thụy khuê ah?! :D
Mũi thẩm mỹ viện, nhìn kết cấu cơ xương thế kia chắc cao 1m52. Ti lép, mặc cái đầm gò vào thế kia mới được tí. Các bác non lém.

datinh

Xe container
Nhẽ phải ghé tai bảo mày tụt quần tao cho 10k =))
em gặp 1 cú thế này. đang đi xe rem chân cầu vượt vt. đoạn cổng sân golf. có con nạ dòng ách lại. em vỉa nhẹ vít thẳng. đoán chắc trò vớ vỉn. xin xỏ gì đấy. nhìn gương thấy hấn dựng xe ablaid ở ria đường.
2 lần khác thì thanh niên bẩn xin chở một đoạn
bên lb hay thế chứ lị. giờ chắc văn miêng lên rồi.

Bán kính 100m quanh ngã 3 này em nhớ, có nhõn 1 hàng bán thuốc nhưng là thuốc kích D, mà lại chỉ có thuốc cho nam giới.

Vietex

Xe điện
Cháu 2 lần bị xin đểu kiểu này. Một lần bị ở đg Thụy Khuê, đang đi xe máy chậm thì có bà già phóng lên xin. Một lần ở vỉ hè quốc lộ 5.

Batman

Xe điện
Người OF
Đồng cảm mới cụ, không ngờ ofer chúng ta có hoàn cảnh thật giống nhau, thảm quá đi.

Kiên Khùng

Xe điện
1 lần e đang ngồi chờ bs ở 103, tầm 15h, có 1 bà cụ tầm trên 70t, đến hỏi han nói chuyện, cháu quê quán ở đâu, lgi, đến viện lgi....lúc sau bà bảo: "bà ở Ninh Bình lên đây khám bệnh, giờ cần ra bến xe Giáp Bát để bắt xe về NB mà thiếu 34k tiền xe, cháu có thể cho bà xin dc ko?"
Em thường thích chủ động cho tiền hơn so với việc bị/đc ng ta xin, và khi bà nhắc bà cần ra BX Giáp Bát, trùng hợp là trùng đường từ viện 103 về nhà e nên e có bảo bà là: bà cần ra bx Giáp Bát ah, lát cháu chở bà ra đó. Thì bà tiếp lời: ko cần fai phiền cháu như vậy, bà còn chưa khám xong, nên kb khi nào mới về. Em hỏi tiếp, vậy bà còn khám gì nữa ạ?
Bà bảo bà khám tim mạch và khớp (trên tay bà cầm cái túi ny lông trong có sổ khám bệnh và mấy vỉ thuốc huyết áp thật), em nửa phần là muốn giúp bà, nửa phần là hơi nghi ngờ nên tiếp lời là bà khám đến bước nào rồi,
(Bà bảo bà khám tim mạch xong rồi, chờ kết quả khám khớp nữa), em hỏi tiếp bà: thế khám xong khớp lỡ bs kê đơn thuốc thì sợ thiếu tiền mua thuốc nữa bà nhỉ? Mà cháu quen bs, để cháu hỏi cho bà, xin bs đọc kết quả sớm cho còn kịp xe khách về ko lại hết xe, thì bà bắt đầu cáu lên, bảo em ý là có cho tiền thì cho, đừng có can dự vào việc của bà...
1 bà cụ hơn 70, có khi nào tự bắt xe khách từ Ninh Bình lên 103 để đi khám tim mạch và khớp 1 mình mà ko có ai đi cùng ko nhỉ?
Nếu là thiếu tiền ra BX Giáp Bát, khi e bảo e sẽ chở giúp bà ra đó, và khi e có bảo e quen bs để e nhờ đọc kq giúp bà lại từ chối, điều này có giống diễn biến tâm lý bt ko nhỉ?
Có khi nào em đa nghi quá hay ko?
Coi chừng thằng "cháu" bà sau lưng mợ nó chọt 1 gậy tội cà khịa chỗ làm ăn đấy.