[Funland] Cầm tiền mặt bây giờ là tiêu sản đúng ko các cụ

prado2012

Xe điện
Trong box chứng cháo có cụ dị nhân này, với hiệu suất khủng đến mức như ảo, em mới xem thông gia ạ.

Hệ thống giao dịch đảm bảo chắc tay đến mức độ này thì khắp thiên hạ hầu như không địch thủ.

P/s: Mục tiêu chỉnh của VNI như em với thông gia nói chuyện hôm trước xem thế nào. Em cũng dự chỉnh xong VNI bay qua 1300 rồi muốn làm gì làm.
Vâng, cụ ấy giỏi đấy ạ. Em cũng đánh sip vùng 6x-8x. Cụ ấy mà nhân được trên Nav lớn thì khủng nữa vì lúc đó áp lực tâm lý mới xuất hiện. Em chờ cụ ấy tăng nav.

Chỉnh sửa cuối:

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Giờ vay thế chấp ngân hàng nào ok nhỉ, em mới hỏi Agri thì 7.2% lãi cố định 2 năm đầu, đã ok nhất chưa các cụ.
cụ có dòng tiền mạnh thì vay worribank 5.7% 3 năm quá tốt

khanhnguyen09

Xe container
E dở ông dở thằng như mợ vịt kìu Nhật phán nên, cầm cả hàng lẫn tiền, hehe phe nào thắng cũng dc ạ!!!
Em cũng cầm cả tiền cả hàng nhưng em vẫn mong sập cho chết mịa bọn cờ bạc đi.:))

nowhereland

Xe điện
Big 4 thì vcb nó chỉ 6.x thôi tuỳ cụ vip đến đâu. Cụ hỏi thêm bên bidv vốn cũng tốt. Shinhan đâu đó 5.x thôi.
Shinhan có vẻ ls tốt nhỉ.
Cụ nào thạo tin cho em hỏi vay mua với đất ngoài thành phố, thị xã.....cụ thể là nông thôn thì nó có điều kiện ko? Tất nhiên sổ sách giấy tờ chuẩn chỉ, vì em đang muốn làm miếng to to tầm 1000m2 về trồng rau nuôi gà. Giá trị đất tầm 5 đồng, muốn vay 1/2, dòng tiền trả nợ em ok.

Batman

Xe điện
Người OF
Em cũng cầm cả tiền cả hàng nhưng em vẫn mong sập cho chết mịa bọn cờ bạc đi.:))
Thôi em xin, sập gì thì sập chứ sập 1 trong 2 thứ thì cả xã hội đi ăn mày luôn, nhìn nghe vẻ không có ảnh hưởng nhưng lại cực kỳ ảnh hưởng. Xe mà bị đứt xích, thì các bộ phận khác quay sao được.
Thiện tai. Cụ mong thế thì không chết người trai khói lửa, mà chết người em gái nhỏ hậu phương. Giờ mơ VNI về 500 thì khối người tự nhiên được về hưu sớm, đỡ phải mua BĐS.

just for fun

Xe lăn
Thiện tai. Cụ mong thế thì không chết người trai khói lửa, mà chết người em gái nhỏ hậu phương. Giờ mơ VNI về 500 thì khối người tự nhiên được về hưu sớm, đỡ phải mua BĐS.
Nhiều người ngây thơ nghĩ vni giảm về 800 hoặc bds sập thì chết mỗi đội cờ bạc ;))

huyleck

Xe điện
Thế cụ đã mua được chưa :D hay gặp toàn cụ ngáo giá?
Cái hay ở chỗ người mua thì nghĩ là người bán ngáo giá, thế cơ mà không tìm được giá rẻ hơn, vậy ai mới là người ngáo giá ta?
Cùng toà cùng khoảng tầng và vị trí người ta rao 3 tỏi chưa bay, lại đi rao 3,5 tỏi thì ko gọi ngáo gọi gì, cụ đang bán hả, cố lên nhé, gà đầy sân ấy mà, khú khú

xe đạp mini62

Xe tải
Cụ sân si quá. Trong làm ăn hay bất kì quan hệ nào win win mới bền, mong thằng khác chết để mình lên thì chưa biết thằng nào chết trước :).
Mình thì kiểu gì cũng được, ko sợ gì, chỉ sợ chết sớm, phấn đấu đến già vẫn dai, thông tim bổ não là được.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Thôi em xin, sập gì thì sập chứ sập 1 trong 2 thứ thì cả xã hội đi ăn mày luôn, nhìn nghe vẻ không có ảnh hưởng nhưng lại cực kỳ ảnh hưởng. Xe mà bị đứt xích, thì các bộ phận khác quay sao được.
Tất cả các lĩnh vực của nền kinh tế đều xâu chuỗi với nhau hết. Không có chuyện một lĩnh vực suy thoái trong khi các lĩnh vực khác phát triển. Nên cụ nào mong một lĩnh vực nhiều tính đâu cơ như bất động sản hay chứng khoán sập mạnh để mình có cơ hội lớn bắt đáy là suy nghĩ sai lầm. Ngoài ra, khi thị trường đi xuống, liệu có ai bắt được đúng đáy không. Hay lại chờ xuống tiếp rồi bỏ lỡ cơ hội, cũng giống như lúc thị trường giá lên vẫn lao vào mua ở giá cao.
Nhiều người ngây thơ nghĩ vni giảm về 800 hoặc bds sập thì chết mỗi đội cờ bạc ;))

just for fun

Xe lăn
Giờ anh cai nghiện dồi, nên đội cờ bạc chứng cháo với đất cát là anh ghét :))
Chúng em sập thì anh cũng toy đấy, mặc dù công việc của anh ko liên quan đến chứng cháo đất cát (giả sử em ngây thơ nghĩ anh nói là đúng)

khanhnguyen09

Xe container
Cụ sân si quá. Trong làm ăn hay bất kì quan hệ nào win win mới bền, mong thằng khác chết để mình lên thì chưa biết thằng nào chết trước :).
Mình thì kiểu gì cũng được, ko sợ gì, chỉ sợ chết sớm, phấn đấu đến già vẫn dai, thông tim bổ não là được.
Ha ha, cờ bạc ông nào cũng win thì ông nào thua? Chẳng qua thua sớm hay muộn thôi. :))

Quê bầm

Xì hơi lốp
Cái vụ tranh thủ JPY thấp sang mua nhà ở Nhật thì dân mình nhiều người làm rồi cụ. Toàn tiền mặt trả cả cục làm đám môi giới bản địa lác hết cả mắt. Bỏn đâu có biết là một cái nhà ở nhà mình phải mua đc 2 cái nhà cùng phân khúc của nhà bỏn ^^
Ko cần so với USD, so với VND, JPY mất giá tới hơn 23-24%, sang mua đc thì lại chả sang. Có điều Hộ chiếu nhà mình nó yếu, bị hạn chế cư trú và đi lại. Dân vãng lai chắc khó khăn trong việc trực tiếp đứng tên nên chắc phải nhờ qua đồng bào có thường trú bên đó.

Chứ đội HC mạnh, như Sing thôi, nó sang mua ầm ầm.

Tự nhiên em nghĩ, khéo cái vụ để Hộ chiếu "khiêm tốn" là kế hoạch có tầm chiến lược cũng nên. Vì như thế sẽ giữ đc đám cua trong xô mà ko phải đậy nắp. Bắt xé mai nấu riêu lúc nào cũng đc ^^
Chứ cái lý gì mà đối tác chiến lược của một đống các cường quốc mà HC cứ khiêm tốn mãi chả chịu mãnh liệt thêm gì cả :-B
Cái hc em nghĩ nó liên quan tỷ lệ phạm tội, bỏ trốn, công việc thường làm, các vde phát sinh nước sở tại chứ ko phải cứ ký đối tác là ăn