[VHGT] CẤM XE TẢI , XE CONTAINER ( 24 /24 h ) TOÀN NỘI ĐÔ - DÂ CHỊU - AI HƯỞNG

PHE SANTA

Xe tải
Vẫn biết rằng hạn chế phương tiện GT là giảm ùn tắc , ấy thế mà cái đường vành đai to như thế nửa đêm không mấy người qua lại mà vẫn cấm thì em xin ạ các quan lộ .

Từ mấy tuần nay có lệnh cấm cứ mối cont hàng về bên em phải chi 1 triệu để làm luật để được vào , mà nhục nhất lại là đường vành đai 3 - Khuất Duy Tiến - Nguyễn xiển .

Lần đầu tiên thằng lái xe cont bị phạt nhăn nhó than thở , DCM nó em lái xe từ Hải Phòng lên đây chỉ được hơn 200 ngàn tiền công chạy cả đêm , thế mà đi một đoạn mấy trăm mét em phải chi cho nó 1tr thì mới cho đi , không nó dọa giam xe . Em vào thấy nó đang kiểm đếm 1 rổ tiền.

Đường làm ra đều lấy từ tiền thuế của các cụ cả , ấy thế mà dùng phải chi cho mấy thằng ăn trên ngồi chốc , Làm sao mà người dân ngày càng bức xúc , cứ cái gì khó là ra lệnh CẤM các cụ nhỉ éo cần biết hậu quả và ảnh hưởng đến dân sinh thế nào - chỉ nhục dân thôi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

thienhoacompany

Xe hơi
Em cũng như bác đấy, mà chả biết kêu đâu...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hix2...em xin lỗi chứ em văng tục tí chứ mả tổ chúng nó.Chúng nó cấm xe tải vào đường vành đai 3 thì em xin hỏi chúng nó làm cái đường ý để làm cái đếch gì ạ?? Tiền thì bỏ ra hàng nghìn tỉ đồng nhưng lại cấm xe đi, thế là thế LÀO ạ?? Thử hỏi bây giờ cấm thì xe công hay xe tải nó vào giao hàng cho Metro kiểu gì ạ?? Rồi xe từ trong kia ra muốn giao hàng ra sân bay lại phải đi vòng. Chỗ nào cũng muốn xây đường nhưng mà chỗ nào cũng cấm...đến chịu các quan. Các công ty, doanh nghiệp trước đia đóng ở trong nội thành hay ven nội thành giờ chết dở...

PHE SANTA

Xe tải
Đường Vành đai 3 để biển gạch chéo ( cấm dừng cấm đỗ ) thì bó tay các ông ý luôn , lúc nào cũng có mấy thằng áo Xanh quận vè vè xe máy làm nhiệm vụ Kim Đồng để chào hỏi trước , sau khi tiếp cận mục tiên phím xe sau lên lập biên bản .

Em có cái xe starex đăng ký gọi là " 6 chỗ dulịch bán tải " dạo này lái xe bị chào liên tục , mỗi phát từ 2 - 4 lít , giờ *** biết giao thương nội đô kiểu giề .

Nghĩ nhiều lúc ức *** chịu được - hết chịu nổi rồi - E qua bên Thái thấy xe tải xe container chạy thoải mái cả ngày cả phố lớn phố bé , miễn là thùng kín không bẩn .
Gìơ lợi ích của nhiều nhóm nên dân chịu thôi -

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy cấm nhưng lại chuyển sang bán giấy chứng nhận được đi vào đường cấm bất cứ thời gian nào (nghe nói anh Đ V Thắng chỉ đạo theo lệnh ở trên, tiền vào quỹ chung, cuối năm chia tỷ lệ nhiều ít theo cấp bậc ) ?

sh150i1980

Xe tăng
Vẫn biết rằng hạn chế phương tiện GT là giảm ùn tắc , ấy thế mà cái đường vành đai to như thế nửa đêm không mấy người qua lại mà vẫn cấm thì em xin ạ các quan lộ .

Từ mấy tuần nay có lệnh cấm cứ mối cont hàng về bên em phải chi 1 triệu để làm luật để được vào , mà nhục nhất lại là đường vành đai 3 - Khuất Duy Tiến - Nguyễn xiển .

Lần đầu tiên thằng lái xe cont bị phạt nhăn nhó than thở , DCM nó em lái xe từ Hải Phòng lên đây chỉ được hơn 200 ngàn tiền công chạy cả đêm , thế mà đi một đoạn mấy trăm mét em phải chi cho nó 1tr thì mới cho đi , không nó dọa giam xe . Em vào thấy nó đang kiểm đếm 1 rổ tiền.

Đường làm ra đều lấy từ tiền thuế của các cụ cả , ấy thế mà dùng phải chi cho mấy thằng ăn trên ngồi chốc , Làm sao mà người dân ngày càng bức xúc , cứ cái gì khó là ra lệnh CẤM các cụ nhỉ éo cần biết hậu quả và ảnh hưởng đến dân sinh thế nào - chỉ nhục dân thôi
Bác không phải kêu , cứ từ từ đi , tới đây tôi sẽ còn cấm cả xe cá nhân lưu thông vào giờ cao điểm , muón đi lại gặp tôi ,tôi lại cấp phép cho . ÔI cai đệch bọn cẩu

batmancar

Xe điện
Dcm chung nó, cứ phải sỉa cho vài phát , từ trên xuống dưới, thằng nào vơ đc cứ vơ, chết dân!

Bung To

Xe điện
Không thấy Hiệp hội vận tải lên tiếng nhỉ? Bầu mấy ông ý lên để đại diện phát biểu mà toàn im như thóc.

Lungcu

Xe điện
Tăng giá hàng hóa lên bù tiền mua giấy phép @-)
Công nhận người nhà nước kiếm tiền dẽ thật ~X(~X(~X(

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Tăng giá hàng hóa lên bù tiền mua giấy phép @-)
Công nhận người nhà nước kiếm tiền dẽ thật ~X(~X(~X(
Gà què ăn quẩn cối say thui kụ ơi, chính vì thế nên lợi thế cạnh tranh của doanh nghiệp mình mới luôn xếp áp chót, dân phải mất rất nhiều tiền cho những sp, dịch vụ thiết yếu.

thinhkieuphong

Xe điện
Em thấy cấm nhưng lại chuyển sang bán giấy chứng nhận được đi vào đường cấm bất cứ thời gian nào
mấy bác mua được giấy loại này chém giá vận chuyển ác lắm cụ ạ :D

tintucvn

Xe tăng
Ôi chết
thế thì tèo
Công ty em toàn nhập hàng về rồi đặt tại kho ở Nguyễn Xiển :((

tap lai

Xe buýt
Đường Vành đai 3 để biển gạch chéo ( cấm dừng cấm đỗ ) thì bó tay các ông ý luôn , lúc nào cũng có mấy thằng áo Xanh quận vè vè xe máy làm nhiệm vụ Kim Đồng để chào hỏi trước , sau khi tiếp cận mục tiên phím xe sau lên lập biên bản .

Nghĩ nhiều lúc ức *** chịu được - hết chịu nổi rồi - E qua bên Thái thấy xe tải xe container chạy thoải mái cả ngày cả phố lớn phố bé , miễn là thùng kín không bẩn .
Gìơ lợi ích của nhiều nhóm nên dân chịu thôi -
Em có cái xe starex đăng ký gọi là " 6 chỗ dulịch bán tải " dạo này lái xe bị chào liên tục , mỗi phát từ 2 - 4 lít , giờ *** biết giao thương nội đô kiểu giề .

Sao con Starex của cụ lại bị chúng nó làm luật hả cụ , con này được chạy vô sờ tư mà !!!

tankist

Xe tải
Chán không thể chịu được, dân ta một cổ ngàn tròng, mỗi một tròng nuôi một quan. Cứ thế này sống thế nào được!!!

capden

Xe hơi
Website
www.thuyenbomhoi.com
Em là doanh nghiệp vận tải cũng đang chết dở với chúng nó đây. Cấm 24/24 thì éo biết chuyển hàng vào kiểu gì. Nửa đêm ko có ai nó cũng cấm. Cay cái là nhập nhằng ngôn từ tải trọng toàn bộ 1.25 tấn hiểu thế nào cũng đúng và thế nào cũng sai. DCM