Camera trước và sau (2 in 1 LCD)

phamhuuduyan

Xe đạp
em cung dang quan tam nhu cu nhung co ai bik cho nao gan camera phia truoc ma giong he thong night víion cua bmw ko nhi?chi em voi

DuyAnh8xHN

Xe hơi
Các bác cho em quá Giang 1 đoạn

HAICON

Xe điện
Chơi món này lục tốn nhỉ các cụ. Em là em ứ chơi với Cam tiến, lùi. Cứ đi thành thạo, dùng tiền mua Cam với màn hình thi thoảng đóng học phí tý là khôn ra ngay. Em có anh bạn lái thuộc dạng lâu năm kinh nghiệm, hầu như hiếm khi phải đi gặp mấy anh bảo hiểm, đi từ bắc đến nam chả vấn đề gì. Nghe lời thằng cu con lắp cho con Cadilac SUV quả cam lùi. Tối chở anh bạn về cơ quan chăm chăm lùi nhìn màn hình bỗng nghe cái rầm: xuống xe nhìn quả cửa hậu lõm một lỗ bằng bàn tay, đi luôn quả đèn hậu. Chưa hết chậu cây cảnh giá hơn trăm củ đang nằm chỏng chơ. Lý do lùi tối cứ chăm nhìn cam ko nhìn gương chiếu hậu bên trong xe ( cam thì nó chúc xuống, chậu cây cảnh lại có chân đôn cao khoảng 1m mà thân chậu lại vươn ra mấy chục cm) thế là ăn đủ. Báo hại đền ốm. Tức quá về vứt cha cái cam lùi.
Cái này chỉ dành cho tài non mới lái hoặc độ đẽo cho pro thôi. (Ngụ ý riêng em)

DrHuy81

Xe tăng
Làm được cụ ạ,cam tiến lắp trên guơng thì phải khoan 1 lỗ nhỏ để lắp,nó như thế này ạ :

Nút bật tắt thì e sẽ chế 1 công tắc nho nhỏ,cụ thích làm khoe hoặc dấu đi đều làm được.
Có quả Cam tiến bên phụ này thì đỗ xe sát vỉa hè cứ gọi là chuẩn đét luôn, không sợ XXX mang thước ra đo.

Clayton

Xe điện
Tại sao cái CAM lắp bên gương phụ lại cần cấp nguồn liên tục nhỉ?

Em thấy nhiều người đấu CAM này với tín hiệu signal phải, chỉ khi nào các cụ bật signal phải thì nó mới được cấp nguồn và hoạt động, còn bình thường thì nó cũng nằm im như CAM lùi thôi.

Khi cần dẹp vào và đỗ sát bên phải tức là các cụ cần phải bật signal phải rồi.

Morning 15a

Xe điện
Tại sao cái CAM lắp bên gương phụ lại cần cấp nguồn liên tục nhỉ?

Em thấy nhiều người đấu CAM này với tín hiệu signal phải, chỉ khi nào các cụ bật signal phải thì nó mới được cấp nguồn và hoạt động, còn bình thường thì nó cũng nằm im như CAM lùi thôi.

Khi cần dẹp vào và đỗ sát bên phải tức là các cụ cần phải bật signal phải rồi.
Ô thế lúc cụ đi vào đg đông (vào chợ chẳng hạn)mà cụ cần xem cam phụ thì cụ cứ phải bật tín hiệu nhan phải à..Thằng xe sau nó hiểu sai ý thì bỏ mợ.....

Clayton

Xe điện
Ô thế lúc cụ đi vào đg đông (vào chợ chẳng hạn)mà cụ cần xem cam phụ thì cụ cứ phải bật tín hiệu nhan phải à..Thằng xe sau nó hiểu sai ý thì bỏ mợ.....
Nếu dùng cho mục đích này thì cụ nên lắp CAM trước, gắn phía mặt ca-lăng, kiểu như mấy em Merc, BIM, Equus, KIA K9... Cứ khi nào cụ di chuyển chầm chậm, khoảng 20 km/h chẳng hạn, thì CAM nó sẽ tự động bật lên. Tốc độ bao nhiêu CAM bật lên thì do cụ cài đặt. Làm thế tiẹn hơn, chứ cứ điều khiển bằng cơm, tắt tắt bật bật suốt thì cũng bất tiện quá.

Morning 15a

Xe điện
Nếu dùng cho mục đích này thì cụ nên lắp CAM trước, gắn phía mặt ca-lăng, kiểu như mấy em Merc, BIM, Equus, KIA K9... Cứ khi nào cụ di chuyển chầm chậm, khoảng 20 km/h chẳng hạn, thì CAM nó sẽ tự động bật lên. Tốc độ bao nhiêu CAM bật lên thì do cụ cài đặt. Làm thế tiẹn hơn, chứ cứ điều khiển bằng cơm, tắt tắt bật bật suốt thì cũng bất tiện quá.
Cam sườn thì nhìn đc bánh lái ,có thể đưa bánh xe vào điểm mình cần và tránh đc những điểm mà mình ko nhìn đc (nếu bác đi gầm cao thì rất thích) Còn cam trước thì thì chỉ nhìn đc đằng trước ở tầm thấp thôi , cam sườn quan trọng hơn nhiều nhưng mà cần ct bật tắt để tránh sao nhãng...

Prius

Xe buýt
Thread này trở thành thread bán hàng rồi, hóa ra em là chân GỖ à?

bongkhanhlinh

Xe tăng
bác Long Thịnh cho e hỏi, xe e là Focus 2009, e muốn lắp 1 bộ cam tiến+ lùi. E muốn lắp màn hình rời 3,5 inch và giữ nguyên bộ CD zin của xe. Tóm lại là giống hệt cái bác show hàng ở trang 6 ý ạ. Bác pm cho e rổ giá toàn bộ chi phí nhá.

LongThinhTech2

Xe điện
bác Long Thịnh cho e hỏi, xe e là Focus 2009, e muốn lắp 1 bộ cam tiến+ lùi. E muốn lắp màn hình rời 3,5 inch và giữ nguyên bộ CD zin của xe. Tóm lại là giống hệt cái bác show hàng ở trang 6 ý ạ. Bác pm cho e rổ giá toàn bộ chi phí nhá.
Đã PM cụ thể cho bác rồi đấy ạ,bác check inbox giúp em !!! :)

bongkhanhlinh

Xe tăng
cụ Long Thịnh cho e hỏi cụ đã lắp được cái công tắc bật-tắt chuẩn như cụ chủ thớt chưa ạ hay vẫn dùng cái công tắc đo đỏ bé xíu ạ?

quangzin

Xe tăng
Xe e làm công tẵc cho cam ,đi đg Trường e tắt đi khi ko cần thiết ,còn đi trong phố e bật suốt xe lắp màn riêng cho cam nhìn bên phụ .Nói tóm lại lắp cam tiện lắm.

nhimkute

Xe buýt
Cụ Long Thịnh cho em xin giá cả bộ cam tiến + lùi + màn rời 3.5inch cho Vios 2007 nhé

LongThinhTech2

Xe điện
cụ Long Thịnh cho e hỏi cụ đã lắp được cái công tắc bật-tắt chuẩn như cụ chủ thớt chưa ạ hay vẫn dùng cái công tắc đo đỏ bé xíu ạ?
Em có công tắc ngon rồi cụ nhé .!!
Cụ Long Thịnh cho em xin giá cả bộ cam tiến + lùi + màn rời 3.5inch cho Vios 2007 nhé
Đã mật thư cho cụ,cụ check inbox giùm em nhé.>! :)

LeoTran

Xe máy
Em có công tắc ngon rồi cụ nhé .!!

Cụ cho em vài ảnh của em nó lên, em cũng muốn lắp nhưng vì cái công tắc mà vẫn chưa muốn lắp

Payroll

Xe điện
Em muốn lắp cam tiến trên gương phụ, đã có màn 3.5". Không biết kinh phí bây giừ hết bao nhiêu hả cụ Thịnh. Cụ chụp cho tui em ảnh cái công tắc đi

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn
Em muốn lắp cam tiến trên gương phụ, đã có màn 3.5". Không biết kinh phí bây giừ hết bao nhiêu hả cụ Thịnh. Cụ chụp cho tui em ảnh cái công tắc đi
Có mấy loại cho cụ chọn nhé..!Cụ xem hàng công nghệ mới nhất này xem có ổn không nhé ??Soi dọc sườn xe luôn...Như Lexus 570 luôn :)

Công tắc thì em chưa kịp chụp ảnh,nhưng cụ yên tâm là đồ ngon chứ không phải loại đỏ đỏ ,bé bé như ngày xưa.

DrHuy81

Xe tăng
Có mấy loại cho cụ chọn nhé..!Cụ xem hàng công nghệ mới nhất này xem có ổn không nhé ??Soi dọc sườn xe luôn...Như Lexus 570 luôn :)

Công tắc thì em chưa kịp chụp ảnh,nhưng cụ yên tâm là đồ ngon chứ không phải loại đỏ đỏ ,bé bé như ngày xưa.
Em không tin cái chỗ đo đỏ lắm.