[Công nghệ] Camera tự động bật khi có va chạm lúc đỗ xe

hx11

Xe máy
Chào các cụ, các cụ cho em hỏi nhờ chút.
Chả là em gửi xe qua đêm ở bãi và chỗ đỗ xe cơ quan cũng ko có camera nên lúc xảy ra xước xát chả biết ai để ngoạc mồm ra cả.
Trước em có đọc đâu đó có loại camera tự động bật lên quay xung quanh sau khi có va chạm vào xe. Loại này xài điện dự phòng và cũng chỉ bật lên tầm 2-5p thôi thì phải. Các cụ cho hỏi đó là loại cam nào, và giá rổ ra sao ạ?

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
blackvue DR900s, lúc va chạm, nso tự ghi 1p, sau claij chuyển về chế độ chờ, va chạm thì nso báo cả tin nahwsn về đt luôn, là có va chạm
giá độ 12tr cho cam, cần mua thêm vài món đồ cho nó để full tính năng như trên cụ ạ

hx11

Xe máy
blackvue DR900s, lúc va chạm, nso tự ghi 1p, sau claij chuyển về chế độ chờ, va chạm thì nso báo cả tin nahwsn về đt luôn, là có va chạm
giá độ 12tr cho cam, cần mua thêm vài món đồ cho nó để full tính năng như trên cụ ạ
Cám ơn cụ đã tư vấn.
Em search thì nó ra con này, đọc đúng những thứ cần luôn:
Con này nó dùng điện dự phòng khi tắt máy hay như thế nào ạ? Và cụ thể là mua thêm gì để full tính năng vậy cụ?

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cám ơn cụ đã tư vấn.
Em search thì nó ra con này, đọc đúng những thứ cần luôn:
Con này nó dùng điện dự phòng khi tắt máy hay như thế nào ạ? Và cụ thể là mua thêm gì để full tính năng vậy cụ?
cần 1 bộ cấp nguồn khi tắt máy cho nó giá 1.6tr haowcj 2.5tr tùy xe, 1 bộ phát 4G giá hơn 1tr là okie cụ
Cụ cần hú em, lắp trong 1 nốt nhạc ạ

hx11

Xe máy
Để em ngâm cứu rồi có gì hú cụ nhé. Địa chỉ của cụ dưới sign cũng gần nhà em, có gì em sẽ phi ra hỏi thêm. :D Cám ơn cụ.