Thảo luận Camry 2.0 gương gập cơm

Dream Hilux

Xe tăng
Em thấy gập gương tự động bất tiện khi muốn gập 1 gương. Gập cơ như xe em muốn bên nào em nhảy ra khỏi xe đi đến bẻ oạch 1 phát

namnhstdn

Xe tải
Cũng chỉ ở xứ ta mới có vụ "nên khách làm ầm cả lên".
Họ bán xe, có catalogue, ghi rõ cái gì có trong giá, cái gì không và cái gì phải mua, phải không bác?
Hay, khách hàng không biết chữ?
Hay, Toyota là thương hiệu ô tô duy nhất ở Việt Nam?

Vậy, nhất định là Khách hàng bị cậu Sales tư vấn tống tiền và dí dao ép phải mua rồi.
:)) em anti toy. Eó thích toy vì cái khinh người tiêu dùng. Gía xe lúc nào cũng nhất phân khúc mà tiện nghi như hạch.
Cái này là do người mua, hiển nhiên trước khi mua phải xem qua, tìm hiểu đủ thứ, cho dù sale của hãng có lờ đi các option bị thiếu nhưng người mua cũng phải biết chứ.
Chả nhẽ cứ vác tiền ra đặt uỵch phát tại showroom bảo bán cho cái xe rồi mang xe về, sau đó đi mới phát hiện à?
Em thì như cụ trên, tránh anh toy khi mua xe, chứ không anti gì cả, vì cảm thấy không xứng với cái mà mình bỏ tiền ra và mong đợi đem lại (em nói toy Việt thôi nhé).
Còn cụ nào mua xong rồi về ầm ĩ lên thì do mình thôi. Có phải sale nó dí dao vào cổ ép mua đâu.
Bỏ đống tiền ra mua thì cứ chấp nhận vậy, hy vọng đi bao năm bán lại vẫn giữ giá (người đi toy thường quan niệm thế) hơn xe khác.

Dan du an

Xe cút kít
Tức là chỉ có nút gập gương trong xe. Trước khi xuống xe phải bấm nút gập gương, sau đó mới khóa xe. Muốn khóa + gập gương tự động khi ra ngoài xe mà ko cần bấm nút thì phải độ (2.224.200 vnd trong hãng)
xe dành riêng cho nam giới ấn nút cho nó quen, thậm chí phải ấn mạnh để khi về nhà còn biết mà ấn cho ra hồn...Tự động hết về nhà toàn trốn khi ấn nút lúc cần.

Dan du an

Xe cút kít
Mà sao em thắc mắc là các hãng nó không làm cái gương kiểu khi nào đỗ nó chui luôn vào trong xe khỏi lo thằng nào ăn cắp nhỉ

tomtomchát

Xe container

xekhongphanhtay

Xe hơi
Chủ thớt nên nói rõ hơn: gập cơm là dùng tay gập vào, gập điện là dùng nút bấm trong xe, gập tự động là dùng chìa khoá khi khoá và mở xe. Nói như cụ mọi người lại tưởng vẫn phải dùng tay gập vào

pisces_hn

Xe container
ơ..thế bác chưa chơi lên kg rõ..đời này gương gập bằng cơm và nội thất còn chuối hơn cả vios bản J đời 2021 nữa là ... em đã hân hạnh được ngồi dòng này lên em bít.. em tả sơ qua nhé... gương gập bằng cơm + ghế bọc nỉ cao cấp ( về phải độ lại bọc da ) + đầu RADIO về độ lại đầu DVD + la zăng sắt ..mua về độ lại la zăng đúc ...túm lại ngang tầm tầm vios bản J bây giờ
Nó là bản thấp nhất nhập về cho nhẹ tiền thuế thôi chứ bên ấy nó thiếu gì bản cao cấp. Cơ mà bên mình mới cần gập gương chứ ở bển nó rộng gập gương làm gì.