Cần các cụ có kn tư vấn về việc mất bằng và mất hồ sơ gốc ( khẩn cấp !!!!!!!!!!!! )

PhamDucThanh

Xe hơi
Tình hình là thế này các cụ ợ ... Hôm qua đi làm về em vứt quần áo vào máy giặt để giặt như mọi khi... Đang nằm chờ tàu quần áo khô thì em bỗng sực nhớ ra là ví đang vứt ở trong túi quần... Nháo nhào phi ra để stop máy giặt + lấy ví thì ôi thôi .... Cái bằng lái thân yêu của em nát be nát bét, cái phần mặt mũi của em trên bằng bây giờ mờ tịt không thấy đâu nữa :-< ... Em đã nghĩ đến tình huống phải làm lại bằng nhưng khi xuống nhà thì hồ sơ gốc đã mất , hỏi cả nhà cũng không ai biết ( em thấy còn mỗi bản Photo bằng lái ) ...
Em thì chuẩn bị sang 21-12 phải lái xe đưa các sếp vào sài gòn có việc.. Mà đến cái đơn giản nhất là chứng minh thư em cũng mất ( cái này em có thể làm d.vụ nhanh được ) .. Giờ còn mỗi cái hộ chiếu ...
Thật sự giờ không biết phải làm thế nào nữa... Em mong các cụ trên này có ai biết về cái khoản này làm ơn giúp em không em chắc bỏ việc mất :42: Có vấn đề gì tế nhị các cụ cứ inbox hoặc đt trực tiếp cho em : 0123. 333 . 888. 33
Em rất chân thành cảm ơn các cụ

dat_pro87

Xe tải
cái này lão làm cái đơn mất hồ sơ gốc vì lý do cháy nổ hay mất cắp gì đó, lên Sở xin cấp lại, làm luôn cái tờ khai cấp lại bằng lái xe. Sở cho mình chờ một tháng xem có vi phạm ở đâu gửi về hay không, là sẽ cấp bằng mới ạ. Em ngày xưa làm như thế. Còn đi ngang về tắt thì em chịu ạ.