Cần gạt mưa CRV 2013 quá là lởm e đã khắc phục được

sangoto

Xe tải
Sau bao ngày sống cùng với lũ ( cái cần gạt với tiếng kêu khục khục mỗi khi chuyển hướng) :(

Hôm nay e qua Honda tây hồ để sửa thì được Nv ở đây bảo a yên tâm e sửa tí xong ngay:-B

Sau một hồi loay hoay tháo nước cũ ra bơm nước mới vào mua thêm cả nước đổ rửa kính trong hãng hết 75k . Cuối cùng bật cần gạt thì thất vọng vô cùng vẫn tiếng khục khục thủa nào [..]

Quá buồn e bảo chú e NV là sao nó không hết vậy e thì chú nv bảo a cứ đi đi gạt nhiều nó khắc hết . E tức quá biết sao bây giờ hãng nói thế thì mình phải nghe X_X

Lúc đó thấy có bác cũng đi xe giống mình e chay qua bảo a ơi thử gạt nước xem có bị tiếng kêu khục khục giống xe e thì vừa bật lên âm thanh quen thuộc lại vang lên chán quá e tự nhủ chắc giống nhau hết rồi chẳng lẽ tháo mẹ cái gạt mưa ra cho đỡ bực :P

Đang chán nản trên đường về định cất xe thì lại nghĩ đằng nào cũng vậy thay thử cái gạt mới xem sao nghĩ là làm e phóng như bay lên chỗ cân lốp xe ở 29 liễu giai vì chỗ này cũng bán cả cần gạt mưa nữa.

Lên đến nơi chú nv hỏi a thay gạt mưa loại thường hay loại tốt , e bảo mày thay a loại tốt vào miễn sao hết được tiếng khuc khục thì thôi . Sau 5 phút gạt mưa mới đã được thay chú nv bảo a thử đi e bật gạt mưa lên êm ru trời ơi cái cảm giác nó nhẹ nhàng đến khó tả :P

Tổng thiệt hại hết 750k 2 cái gạt mưa trước của hãng BOSCH

KL hôm nào e rảnh e lên hd tây hồ phản á vụ này tự dưng mất oan 75k mua nước chả đc việc gì cả [..]
Em xin chào cụ. E xin giám khẳng định với cụ là xaofddi đi 1 time cung bị như thế hết. Bên e làm phát ngon luôn. Không phải lăn tăn lần 2 nữa cụ ah.

Sóc nhỏ

Xe tăng
Thế bác tặng em bộ lưỡi gạt "bỏ đi" theo xe nhé :))
Đang khắc phục cụ ạ. Nó bị bên ngắn (bên fụ). Hôm qua nhà cháu ngâm cứu đúng cái lưỡi gạt nó kém thật, hàng mới mà lưỡi đã nghiêng nên khi gạt chiều lên thì không sao, chiều xuồng bó bị kêu ngay. Nhà cháu để nó lộn ngược lại là ổn áp.

TVPL

Xe container
Đang khắc phục cụ ạ. Nó bị bên ngắn (bên fụ). Hôm qua nhà cháu ngâm cứu đúng cái lưỡi gạt nó kém thật, hàng mới mà lưỡi đã nghiêng nên khi gạt chiều lên thì không sao, chiều xuồng bó bị kêu ngay. Nhà cháu để nó lộn ngược lại là ổn áp.
Ơ lộn ngược hả cụ, mai em thử phát :D

hainam8168

Xe buýt
Website
hainam8168.com
Gạt mưa nhà cháu hôm nay chạy buổi mưa đầu tiên thấy ko tin vào mắt và tai mình nữa, kêu hơn hàng bỏ đi.
Hey za, hôm rồi e thay cần gạt hết 800k (thấy bảo đúng loại hãng dùng để lắp. Kết quả: lục khục như cụ chủ thớt nói. Bỏ thì thương, vương thì tội. Sao báy giờ các cụ ơi!!!
e mời các cụ qua cửa hàng e thay lưỡi gạt mới miễn phí dịch vụ cho ạ,chưa tới 100k/1 bộ mà lại giữ được gạt zin : 0987548168

Nhu_Bien_77

Xe hơi
Website
lienan.com.vn
e mời các cụ qua cửa hàng e thay lưỡi gạt mới miễn phí dịch vụ cho ạ,chưa tới 100k/1 bộ mà lại giữ được gạt zin : 0987548168
cụ bán lưỡi gì vây?crv có hàng k cụ

hainam8168

Xe buýt
Website
hainam8168.com
cụ bán lưỡi gì vây?crv có hàng k cụ
e có đủ các kích thước ạ,hàng công ty Trung Quốc OEM ạ,cụ qua e thay cho ạ.

địa chỉ e ở đầu đường đại lộ thăng long,cụ đi từ hướng big C lên đi thẳng qua trung tâm hội nghị quốc gia,rùi chui thẳng qua gầm cầu vượt mễ trì 10m là tới e ạ. dt e: 0987548168

Nhu_Bien_77

Xe hơi
Website
lienan.com.vn
e có đủ các kích thước ạ,hàng công ty Trung Quốc OEM ạ,cụ qua e thay cho ạ.

địa chỉ e ở đầu đường đại lộ thăng long,cụ đi từ hướng big C lên đi thẳng qua trung tâm hội nghị quốc gia,rùi chui thẳng qua gầm cầu vượt mễ trì 10m là tới e ạ. dt e: 0987548168
Bên cụ có hàng Bosch k ?

HonDaPartNow

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này bác qua em tổng thiệt hị chỉ khoảng hơn 300k là ngon luôn ạ.

xxo

Xe hơi
Các cụ qua Metro Thăng Long đầy, vừa rẻ lại yên tâm. Giờ vào Metro chả cần thẻ thiếc gì sất.

Pham Xuan Anh HP

Xe đạp
Gạt mưa honda hơi dị bác ạ.còn tiếng kêu ở gạt crv là do khớp nối thanh giằng ở chổi gạt nó dơ dến dến đỏ cao sụ khi gạt tiếp xúc với kính .nhưng nếu bác sử dụng nước tủa kính thì cũng đỡ kêu hơn

Muon_biet

Xe cút kít
Các cụ qua Metro Thăng Long đầy, vừa rẻ lại yên tâm. Giờ vào Metro chả cần thẻ thiếc gì sất.
Hay quá, hôm nào em thử qua vì từ khi có Metro kèm theo việc làm thẻ là em chưa vào bao giờ vào vì....nó có kiểu ban ơn thế nào ấy. Nay không còn yêu cầu thẻ nữa thì em vào, thông cảm không cần phải viết giấy mời...hihihi