Thảo luận Cần lắm một lời tư vấn chân thành???

Hecter123

Xe máy
Em đa đi hết các loại xe dưới 2 tỉ ko sót em nào em cho cụ lời khuyên chân thành mà sau này ko bao giờ phải hối hận cụ mà nghe theo chắc sau này phải cảm ơn em với ngân sách của cụ làm ngay 1 em m3 2.0 lướt tầm 780-800 là cố dc thêm có vài chục đừng nhìn lên quá cao làm gì vay mượn mệt lắm cụ sẽ dc hưởng thành quả như sau kiểu dáng đẹp tính năng an toàn nhiều oppion đầy đủ ko phải lắp thêm nhiều tiết kiệm xăng chi phí bảo dưỡng rẻ và sau này lên đời bán đi lỗ ít nhất xe ko quá cồng kềnh mà vẫn đủ rộng rãi ko thể chê điểm gì đèn đóm điều hoà hệ thống giải trí v.v điều cụ cần làm là vác xe ra hãng tes cứ miễn là còn bảo hành và ko tai nạn ngập nước thế là xong con va quẹt vớ vẫn chả ảnh huởng gì đến xe cả cụ có mua xe mới cũng ko tránh dc đâu còn nhược điểm của nhưng loại xe tầm tiền đấy và thấp hơn chút em phân tích ra nó dài dòng lắm cụ cứ nghe em là người trải nghiệm thực tế rồi lên ko phải hối hận đâu

hamer

[Tịch thu bằng lái]
e là e chơi m3 luôn

chebon

Xe buýt
vấn đề sau này thì bên e có cam kết đồng hàng cùng xe của bác đến khi khắc phục được hoàn toàn thì thôi ạ, có văn bản cam kết luôn ạ ! Lỗi này thì về cơ bản không về ảnh hưởng gì đến an toàn cũng như động cơ máy móc cả ạ !
Tôi cg là fan của madza nhưng nghe bạn tư vấn chán quá.bạn dựa vào đâu mà khẳng định ko ảnh hưởng tới ĐC máy móc.bạn có hiểu đc nguyên lý hoạt động của đc nó như nào không.chỉ khi nào đơn vị chủ quản của nó là a nhật bổn lên tiếng thì tôi tin chứ mấy a việt mình nói thì chán lắm.lúc nào chỉ nhăm nhe lấp liếm lừa lọc.xl cccm chứ ae chúng tôi bỏ tiền ra mua chứ có xin xỏ ai đâu sao phải mua cái bực vào mình.hi nhưng phải công nhận thằng m3 đẹp thật giá cũng vừa miếng nữa

Sondaubang

Xe tăng
Em đa đi hết các loại xe dưới 2 tỉ ko sót em nào em cho cụ lời khuyên chân thành mà sau này ko bao giờ phải hối hận cụ mà nghe theo chắc sau này phải cảm ơn em với ngân sách của cụ làm ngay 1 em m3 2.0 lướt tầm 780-800 là cố dc thêm có vài chục đừng nhìn lên quá cao làm gì vay mượn mệt lắm cụ sẽ dc hưởng thành quả như sau kiểu dáng đẹp tính năng an toàn nhiều oppion đầy đủ ko phải lắp thêm nhiều tiết kiệm xăng chi phí bảo dưỡng rẻ và sau này lên đời bán đi lỗ ít nhất xe ko quá cồng kềnh mà vẫn đủ rộng rãi ko thể chê điểm gì đèn đóm điều hoà hệ thống giải trí v.v điều cụ cần làm là vác xe ra hãng tes cứ miễn là còn bảo hành và ko tai nạn ngập nước thế là xong con va quẹt vớ vẫn chả ảnh huởng gì đến xe cả cụ có mua xe mới cũng ko tránh dc đâu còn nhược điểm của nhưng loại xe tầm tiền đấy và thấp hơn chút em phân tích ra nó dài dòng lắm cụ cứ nghe em là người trải nghiệm thực tế rồi lên ko phải hối hận đâu
Vote cụ! Em cũng khuyên cụ chủ nên mua m3 lướt (theo khả năng tài chính hiện có), em cũng đã đi qua nhiều dòng xe Nhật Hàn Mỹ, em đi CX5 được gần 9 vạn, không chê điểm gì, ăn xăng ít, bảo dưỡng rẻ và sẵn đồ, nội thất rất bền không nhăn, rạn như các xe khác (3 năm rồi vẫn mới), em đang tìm M2 lướt để mua cho gấu (ngày mai đi xem, ok là chốt luôn trong ngày). Chúc cụ có lựa chọn tốt

phamvietnd

[Tịch thu bằng lái]
Vote cụ! Em cũng khuyên cụ chủ nên mua m3 lướt (theo khả năng tài chính hiện có), em cũng đã đi qua nhiều dòng xe Nhật Hàn Mỹ, em đi CX5 được gần 9 vạn, không chê điểm gì, ăn xăng ít, bảo dưỡng rẻ và sẵn đồ, nội thất rất bền không nhăn, rạn như các xe khác (3 năm rồi vẫn mới), em đang tìm M2 lướt để mua cho gấu (ngày mai đi xem, ok là chốt luôn trong ngày). Chúc cụ có lựa chọn tốt
Cụ cần lái thử M2 cứ ới em nhé.Em hỗ trợ ạ

Hà_MazdaGP

Xe buýt
Cảm ơn cụ quan tâm! Em chờ bản 2017 và chính sách giá theo suất thuế mới ạ
M2 all new mới ra mắt gần cuối năm ngoái nên dự là bản tiếp theo có nhanh cũng phải 2018 cụ ah

Sol_2010

Xe máy
Một số cụ cứ bẩu Toy mua sau bán đc giá hơn dòng khác (đắt hơn vài chục) nhưng lúc mua mới nó đắt hơn cả trăm bạc. Tính số tiền trượt đi thì chả chênh là bao. Em ít tiền em mua xe nào nhiều opt em chơi, còn nhiều tiền thì em cũng chả bao giờ em mua toy :D

LandCruiserTico

Xe hơi
Cụ chủ cân con "phò" EcoSport nhà em xem sao, gầm cao máy thoáng lội nước Hà nội mùa mưa bão thoải mái (gầm cao 200mm, lội nước 500mm) tẹt tèn ten. Cụ chủ ngâm cứu nhé giá ra biển hà nội chỉ tầm 726 củ, 24 củ để khao cả làng..:)

Hãy gọi ngay cho em, nếu quan tâm đến PHÒ nhé các cụ: 0973.828.263/ Mr Huy -PTKD HÀ NỘI FORD
Chọn con này cụ ạ!Chân thành dù mình đi MD