Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

abcdxyzw

Xe tăng
Em theo dõi thớt này từ đầu đến cuối, nghe bác chủ thớt hỏi rất dõng dạc, nghe nhà Ngoc Phan XLS trả lời và hỏi lại rất rõ ràng, nghe bác chủ thớt né tránh rất điệu nghệ nhưng vẫn phải chốt là chưa bao giờ và cũng không có nhu cầu yêu cầu/xin vào ET.
Em có cảm giác như 1 ông vô nhà đập bàn hỏi chủ nhà ầm ĩ, đòi chém đòi giết, anh em trong nhà mỗi người 1 câu nhũn nhặn giải thích, xong ông buông câu "OK, chúng mài nói thế tao không hỏi nữa"
Xong phủi đ.ít đi.

Em thấy nó cứ bâng khuâng.
Cô giáo dạy, làm sai là phải xin lỗi cơ mà.

PS: Em đang nói chuyện câu hỏi và yêu cầu số 1 nhà ET, chuyện Ford+ hình như ở cõi FB, rộng quá, em không bàn

Háp pi en đing giờ lạc mốt rồi chã nhé

kết thúc bây giờ phải có tý bâng khuâng

Dê !

Xe tải
Em theo dõi thớt này từ đầu đến cuối, nghe bác chủ thớt hỏi rất dõng dạc, nghe nhà Ngoc Phan XLS trả lời và hỏi lại rất rõ ràng, nghe bác chủ thớt né tránh rất điệu nghệ nhưng vẫn phải chốt là chưa bao giờ và cũng không có nhu cầu yêu cầu/xin vào ET.
Em có cảm giác như 1 ông vô nhà đập bàn hỏi chủ nhà ầm ĩ, đòi chém đòi giết, anh em trong nhà mỗi người 1 câu nhũn nhặn giải thích, xong ông buông câu "OK, chúng mài nói thế tao không hỏi nữa"
Xong phủi đ.ít đi.

Em thấy nó cứ bâng khuâng.
Cô giáo dạy, làm sai là phải xin lỗi cơ mà.

PS: Em đang nói chuyện câu hỏi và yêu cầu số 1 nhà ET, chuyện Ford+ hình như ở cõi FB, rộng quá, em không bàn
Khổ thế cụ ạ ! Bây giờ bọn em muốn gặp để giải thích thêm với cụ ấy mà cũng không được. Bọn em biết nàm thao, nàm thao dờ ?
Chắc cụ chủ đã tự thiến rồi, các cụ ọp chia xèng đê =)) =)) =))

cocden

Xe tăng
EM ko biết, em ngồi hóng.

htlongbien

Xe điện

truongsonk300

Xe tải
Đông dần rồi đấy, ngoài ếch chết lại có cả lade cũng vào rồi... Bầy đàn đông thế lày thị cụ gì chủ thớt chắc đợt này phải xây đc cái nhà 8 gian là ít....

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Đông dần rồi đấy, ngoài ếch chết lại có cả lade cũng vào rồi... Bầy đàn đông thế lày thị cụ gì chủ thớt chắc đợt này phải xây đc cái nhà 8 gian là ít....
Lại còn có cả Chủ tịt Ranh Rự của nhà Cờ vú vào hóng nữa làm gì mà chẳng đông.
Ps: em hỏi tầm cụ chủ tịt là cái vụ 5 lít lốp bi vào hội bên đó là dư lào đấy? em đi Hon đa nhưng ko phải Cờ vú thì có được vào hội không ạ? E nộp hẳn 6 lít nhá :)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ nhìn mã lực của em thì biết, em có say hoặc giả vờ say cụ cứ sắp xếp cho em giai đơn thân nằm cạnh là ok em hứa không bắt vạ ai nữa 8->8->
Rượu Lậu nó khác Rượu thiệt Mợ úi.
Giai thì ET nhà em tự tin là khá hoành, mỗi tội đôi thân hết cạ rồi.

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Cụ nhìn mã lực của em thì biết, em có say hoặc giả vờ say cụ cứ sắp xếp cho em giai đơn thân nằm cạnh là ok em hứa không bắt vạ ai nữa 8->8->
Nói không phải mê tín chứ ngoài ông chủ thớt ra thì mợ là người thứ 2 mà em rất tò mò muốn biết mặt đấy ạ ;)

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Nhân tiện thớt đang HOT. Mời CCCM thư giãn tí nhá :)

truongsonk300

Xe tải
ka ka, lúc đầu em thấy hỏi khá hung hăng, đến giờ lại chả thấy gì. he he
Cụ chủ thớt chắc bị vịt tân nó phát cho tăm nghìn rồi xúi dục biểu tình định lạt đổ chính quyền... Giờ này chắc bị xúc lên xe buýt đưa sang Gia lâm òi....

ziabau

Xe hơi
Anyway giờ vẫn còn nhưng ông dán kín xe.....êM thì có cho cũng oh.....No!

Trạng thái
Thớt đang đóng