Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bông Giấy

Xe tải
Em vào chơi uýnh cá. Em đặt cửa đối diện các cụ chã nghe.

Tanpo

Xe hơi
Úi, thớt này vẫn còn à các cụ?
Em cứ tưởng delete hay move rồi chứ nhỉ :)
Mùa quýt cụ nhé!
Cụ không thấy hội ấy ấy nhà cụ vẫn còn đang rất đông hung hãn và rất nguy hiểm à?

Bông Giấy

Xe tải
Đọc 29 trang về một chuyện mình chưa hề quan tâm, quả kg dễ dàng chút nào. May cái ý chính cực dễ hiểu, oto fun là chính, fund là mười :D

Các cụ of sạn trong đầu nhiều hơn tóc trên đầu, vẫn nghĩ có thể lập team ếch nhái khi chủ tịch ếch ộp là đương kim chã sao?

Tanpo

Xe hơi
Đọc 29 trang về một chuyện mình chưa hề quan tâm, quả kg dễ dàng chút nào. May cái ý chính cực dễ hiểu, oto fun là chính, fund là mười :D

Các cụ of sạn trong đầu nhiều hơn tóc trên đầu, vẫn nghĩ có thể lập team ếch nhái khi chủ tịch ếch ộp là đương kim chã sao?
Mợ đọc kỹ thì mợ sẽ biết là e ko có nhu cầu lập hội,bang,bọn,bầy mà mợ??????

Bông Giấy

Xe tải
Mợ đọc kỹ thì mợ sẽ biết là e ko có nhu cầu lập hội,bang,bọn,bầy mà mợ??????
Em đọc kỹ ạ. Chuyện hội nhóm em nói chung thôi. Riêng thớt này, em thấy cụ hoàn toàn có quyền nêu v/đ.

xe muon

Xe tăng
Sao phải delete?
Move đi đâu Cụ?
Hết giá trị thì delete, giá trị cao thì move về nơi đáng lưu trữ...em nghĩ chủ quan vậy :)
Cụ oánh 4 càng ạ :)
Mùa quýt cụ nhé!
Cụ không thấy hội ấy ấy nhà cụ vẫn còn đang rất đông hung hãn và rất nguy hiểm à?
Sao cụ lại nói "hội ấy ấy nhà cụ" ? Nhà em con 1 cụ ạ :)
em có ý kiến mở xới dự đoán eo rô trên này luôn cho xôm các cụ hềy :D
Cờ bạc trên này làm bem nick đấy cụ ơi :)

Kính các bác!​

Thớt có thể đóng được rồi nhỉ các bác, chủ thớt hỏi và người có trách nhiệm cùng những người trong cuộc đã trả lời. Tuy hai bên vẫn chưa đồng quan điểm và bác chủ thớt cũng không đưa thêm câu hỏi hay những phản bác rõ ràng vấn đề trên. trong khi thớt có chiều hướng sang vấn đề khác. Vậy thớt sẽ được đóng trong ít phút.

Trân trọng!​

Tanpo

Xe hơi
Đông dần rồi đấy, ngoài ếch chết lại có cả lade cũng vào rồi... Bầy đàn đông thế lày thị cụ gì chủ thớt chắc đợt này phải xây đc cái nhà 8 gian là ít....
Tự nhiên có gạch xây nhà to thế em nghĩ chắc phải có rất đông bọn hung hãn chỉ biết cầm gạch ném theo bản năng nó mới cho mình nhiều thế cụ nhỉ?;))

Tanpo

Xe hơi
Cụ chủ thớt chắc bị vịt tân nó phát cho tăm nghìn rồi xúi dục biểu tình định lạt đổ chính quyền... Giờ này chắc bị xúc lên xe buýt đưa sang Gia lâm òi....
Sao cụ biết e có tiền?chuyện trong nhà em sao cụ nhiều chuyện thế?;));));)) Mất công điều xe buýt thì phải xúc cả bọn chứ mình em thì tốn kém quá!:((:((#-o

Tanpo

Xe hơi
Kính các bác!​

Thớt có thể đóng được rồi nhỉ các bác, chủ thớt hỏi và người có trách nhiệm cùng những người trong cuộc đã trả lời. Tuy hai bên vẫn chưa đồng quan điểm và bác chủ thớt cũng không đưa thêm câu hỏi hay những phản bác rõ ràng vấn đề trên. trong khi thớt có chiều hướng sang vấn đề khác. Vậy thớt sẽ được đóng trong ít phút.

Trân trọng!​
Vầng,em rất chân thành cám ơn người có trách nhiệm như cụ. Nhiều rác quá nên cụ đóng giùm!

Tuy thớt được lập bên quán cà phê nhưng lại liên quan đến ET. Và sau khi thớt được BDH khóa lại. Ban lãnh đạo cũng như nhiều thành viên ET có đề nghị chuyển thớt về bên ET với lý do: cho dù sự việc trên thế nào nhưng cũng là sự nhắc nhở cần có cho ET để cố gắng tốt hơn cho ET lẫn OF. Vậy thay mặt BDH em chuyển thớt về bên này. Trân trọng!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Thanks bác Tien Tung đã move thớt về đúng khu vực.
Thưa các cụ & các mợ, thớt được mở lại để anh em có thể trao đổi tiếp tục.
Hi vọng mọi ý kiến đóng góp sẽ là thành ý, xây dựng & hào sảng. Qua đó hiểu về nhau hơn.
Trân trọng cảm ơn các cụ & các mợ.
Em Cứ Từ Từ,

Smee april

Xe điện
Hi vọng mọi ý kiến đóng góp sẽ là thành ý, xây dựng & hào sảng. Qua đó hiểu về nhau hơn.
Em Cứ Từ Từ,
Đến lúc chuyển nhà về Hà Nội 7 thì Chánh tổng xuất hiện. Mời các cụ mợ cứ từ từ chém tiếp.

Mùa quýt cụ nhé!
Tự nhiên có gạch xây nhà to thế em nghĩ chắc phải có rất đông bọn hung hãn chỉ biết cầm gạch ném theo bản năng nó mới cho mình nhiều thế cụ nhỉ?;))
@ Chủ thớt: việc bác thắc mắc về tài chính không sai. Việc Chánh, Chã nhà ET hay F+ và các mem cũ có quan điểm riêng là tùy mỗi người. Diễn đàn nào cũng vậy, chào đón thành viên mới nhưng không có nghĩa là thành viên cũ sẽ bị đối xử theo kiểu có mới nới cũ. Nếu xử thế thì G21 cũng chả còn mà điều hành OTV và diễn đàn. Cộng đồng mở và mạng ảo không có nghĩa là mọi thứ đều ảo- ít nhất ở đây nhà ET và một số nhà nữa đang tồn tại như vậy.

BVTL

Xe điện
Người OF
Em Cứ Từ Từ,
Hoàn toàn nhất trí với cụ!
"thành ý, xây dựng & hào sảng"

Trạng thái
Thớt đang đóng