[Cần mua] Cần mua 3 bộ máy tính để bàn và tìm cụ mợ nào làm món nội thất đóng giá sách, 2 quạt treo tường cho thư viện

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
999 VNĐ

vancongulsa

Xe tăng
Gemek Premium - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội
Website
vinafoods.com.vn
Em chào các cụ các mợ
Như bài trước em có đăng lên là nhóm em đang thực hiện dự án XÂY DỰNG THƯ VIỆN HỌC, ĐỌC SÁCH cho các em nhỏ tại Mái Ấm Thánh Tâm tại Mỹ Đức. Trong list chuẩn bị nhóm em cần những thứ sau ạ:
1. 3 bộ máy tính bàn cũ, ưu tiên cấu hình vừa, không được chậm quá ạ.
2. Đặc biệt tha thiết tìm 1 cụ làm được các giá sách cho thư viện gắn tường. Nếu cụ mợ nào mà gần mái ấm thì là tốt nhất ạ vì có thể qua trực tiếp khảo sát hộ em. Rồi báo giá hộ em nhé. Kích thước phòng mà bên mái ấm cấp cho em là: 3,5 x 5,5m
3. 2 quạt treo tường cũ còn dùng tốt
Vì là làm việc thiện, giúp đỡ các em nhỏ nên em cũng rất mong muốn tìm được giá tốt cho 3 hạng mục trên ạ
Em cảm ơn các cụ các mợ rất nhiều

psy

Xe buýt
Em tò mò, và cũng là quan tâm về các thư viện này, vì em chưa thấy ai nói gì về chuyện đọc sách thế nào. Sách thì có đắt, nhưng cũng rất rẻ, nếu đọc ko hiệu quả. Dù sao thì bước 1 cũng vẫn là có sách cái đã. Em ủn.
Em cũng khuyến khích đọc, vì sinh viên của em lười đọc, và quan trọng hơn là không biết cách đọc. Em có lập 1 thư viện off, nhưng bước đầu em đang làm online, hướng đến người đọc quan tâm thông tin mang tính y khoa. Có chuyên khoa sâu, nhưng cũng có mảng cho người chăm sóc.

SuBong2018

Xe hơi
bộ mấy tính đồng bộ nhưng ko cùng loại cụ có máu ko em về chụp cho cụ

vancongulsa

Xe tăng
Gemek Premium - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội
Website
vinafoods.com.vn
Trạng thái
Thớt đang đóng