Cần mua New Carens-Các bác giúp cho

firedsnake

Xe máy
Chào các bác
Em định tìm mua 1 em New Carens nhập khẩu, máy xăng,AT,mới 100%
Giá mới của Trường Hải là 28,800USD. Không biết xe này là xe nhập hay là xe lắp CKD các bác nhỉ?
Options của TH với xe ngoài saloon có khác nhau gì không ạ? Các bác cho em xin ý kiến và mua ở đâu giá tốt nhất với ạ
Thanks các bác nhiều

boom_boom

Xe tải
theo em biết thì THACO chưa lắp Caren. Chỉ nhập thì phải
Option thì chắc giống nhau, vì cùng là xe nhập. Có điều ở Salon sẽ có nhiều linh kiện linh tinh hơn.

CongNong_Auto

Xe đạp
hiện tại bây giờ xe carens như bác mong muốn ở TH là hết xe nhập rồi ạ! chỉ có xe lắp ráp CKD trong nước thôi. Options thì ko có j thay đổi lắm ngoài thiết kế lốp béo to hơn lốp xe nhập nhìn mông em í vểnh hơn trước nhìn trông chân dài hơn :x giá cả pm em sẽ có giá tốt nhất luôn :101:

Wcar

Đi bộ
Chào các bác
Em định tìm mua 1 em New Carens nhập khẩu, máy xăng,AT,mới 100%
Giá mới của Trường Hải là 28,800USD. Không biết xe này là xe nhập hay là xe lắp CKD các bác nhỉ?
Options của TH với xe ngoài saloon có khác nhau gì không ạ? Các bác cho em xin ý kiến và mua ở đâu giá tốt nhất với ạ
Thanks các bác nhiều
Bác vào xem bài này mình mới mở, sẽ biết mùi của Thaco. Nhu cầu ban đầu của mình y hệt bác, sau giáng cấp xuống xe nhập, xăng AT mà còn bị xỏ cho 1 phát. Bó chiếu.
http://otofun.com/showthread.php?t=70448

tranhien1979

Xe tăng
Bác vào xem bài này mình mới mở, sẽ biết mùi của Thaco. Nhu cầu ban đầu của mình y hệt bác, sau giáng cấp xuống xe nhập, xăng AT mà còn bị xỏ cho 1 phát. Bó chiếu.
http://otofun.com/showthread.php?t=70448
Bác có vẻ số đen nhỉ! Nhưng đúng là khi em chuẩn bị lấy xe ở TH, cũng gặp trường hợp như bác, gọi điện thì báo có, nhưng đến làm hợp đồng thì lại hết bảo lấy sang màu khác. Em bực mình không lấy nữa. Sau đó lấy qua đại lý vừa được màu mình thích vừa giảm hơn TH.

hungtk

Đi bộ
Em cần mua ngay con Caren AT máy dầu (mua chạy thuế 1/4).
Có cách nào mua nhanh giá chuẩn không? tiền có sẵn 50%, còn lại đi vay Ngân hàng
Nhờ bác nào giúp nhanh cho cái - Gọi em theo số 0903 286866

Carens2009

Xe điện
Hê hôm này em đi đương thấy 1 con carens vừa mới lấy biên.Em đoán chắc là xe lắp ráp vì thấy mông nó vểnh thật và chân nó cũng cao.Có vẻ cao hơn cả in nữa

Pova05

Xe đạp
Hê hôm này em đi đương thấy 1 con carens vừa mới lấy biên.Em đoán chắc là xe lắp ráp vì thấy mông nó vểnh thật và chân nó cũng cao.Có vẻ cao hơn cả in nữa
Tôi vừa mua em CKD AT màu xám, chính xác là vừa có được biển :) ko biết có phải bác nhìn thấy ko. Từ lúc lấy xe đi trên đường cứ thấy em Carens nào cũng ngắm . So với xe nhập thì CKD cao thêm max 1cm là cùng thôi, vì lốp 17inch nên cảm giác cao hơn nhưng thực ra cũng ko nhiều lắm đồng thời lớp cao cu cũng mỏng hơn. So với In thì vẫn thấp hơn nhiều.
Xe đi Ok, nhưng có mấy anh bạn cũng đi Carens nhận xét là thiếu mất vài thứ như mấy cái nắp, miếng nhựa để chân ở ghế lái.
Còn cần thời gian kiểm chứng thêm.
À xin hỏi các bác về đông hồ đo xăng. Khi đến vạch cuối cùng không biết còn bao nhiêu lit các bác nhỉ. Hôm qua tôi mua xăng đầy bình sau khi đông hồ đã qua vạch cuối cùng mà chỉ đổ đựoc 36 lit trong khi dung tích bình là 55l.

Carens2009

Xe điện
Tôi vừa mua em CKD AT màu xám, chính xác là vừa có được biển :) ko biết có phải bác nhìn thấy ko. Từ lúc lấy xe đi trên đường cứ thấy em Carens nào cũng ngắm . So với xe nhập thì CKD cao thêm max 1cm là cùng thôi, vì lốp 17inch nên cảm giác cao hơn nhưng thực ra cũng ko nhiều lắm đồng thời lớp cao cu cũng mỏng hơn. So với In thì vẫn thấp hơn nhiều.
Xe đi Ok, nhưng có mấy anh bạn cũng đi Carens nhận xét là thiếu mất vài thứ như mấy cái nắp, miếng nhựa để chân ở ghế lái.
Còn cần thời gian kiểm chứng thêm.
À xin hỏi các bác về đông hồ đo xăng. Khi đến vạch cuối cùng không biết còn bao nhiêu lit các bác nhỉ. Hôm qua tôi mua xăng đầy bình sau khi đông hồ đã qua vạch cuối cùng mà chỉ đổ đựoc 36 lit trong khi dung tích bình là 55l.
Hê chắc là bác rồi ,đúng là có con màu xam em thấy mầu hơi lạ biển 30L thì phải.Đi trên đường Thái hà phải kô cụ.

that010101

Xe buýt
Hê chắc là bác rồi ,đúng là có con màu xam em thấy mầu hơi lạ biển 30L thì phải.Đi trên đường Thái hà phải kô cụ.
Không phải đâu cụ caren 2009 ạ . Cụ ấy vừ mới đăng ký thì làm sao có được biển 30L . Bây giờ đến 30P rồi mà

Pova05

Xe đạp
Không phải đâu cụ caren 2009 ạ . Cụ ấy vừ mới đăng ký thì làm sao có được biển 30L . Bây giờ đến 30P rồi mà
Đúng rồi, biển của tôi là 30P, hôm nọ đi đường Thái hà gặp 1 anh em song sinh biển 19 nhưng hình như là máy dầu.