cần tư vấn dọn xe Siena 1.6 HL

Kuchuoi0311

Xe đạp
E mới cưới được 1 em Siena 1.6HL, giá hạt dẻ nay muốn các cụ tư vấn nhiệt tình để e nó được trở thành ớ hậu. Tình trạng e nó: máy móc còn zin, vỏ đã sơn lại màu đỏ đun, ghế đã bọc da nhưng, giảm xóc sau bị chết, gầm bị mọt, dàn sưởi hỏng, kính sau bên lái ko lên xuống được, đồ nhựa bị xỉn, loa chết 1 cái, đầu đĩa hỏng... Các cao nhân cho e xin ý kiến cần phải làm gì để cho e nó đẹp và địa chỉ uy tín để spa cho e ý. tks các cụ

Babet Ta

Xe tăng
E mới cưới được 1 em Siena 1.6HL, giá hạt dẻ nay muốn các cụ tư vấn nhiệt tình để e nó được trở thành ớ hậu. Tình trạng e nó: máy móc còn zin, vỏ đã sơn lại màu đỏ đun, ghế đã bọc da nhưng, giảm xóc sau bị chết, gầm bị mọt, dàn sưởi hỏng, kính sau bên lái ko lên xuống được, đồ nhựa bị xỉn, loa chết 1 cái, đầu đĩa hỏng... Các cao nhân cho e xin ý kiến cần phải làm gì để cho e nó đẹp và địa chỉ uy tín để spa cho e ý. tks các cụ
1. Kinh phí của cụ dự trù cho em nó đến đâu và cu ở mô?
2. Máy móc zin nhưng còn êm ái, bốc khoẻ không, gầm bệ mọt nhiều hay ít cụ ơi?
3. Giảm sóc sau, loa, đầu đĩa, kính, sơn xi... là những thứ đơn giản - có tiền thay là ngon đẹp ngay.
4. ...

Sau khi liệt kê, khám xét tính toán cẩn thận mới ngon và rẻ được ah.
Trước cháu cũng đi 1 đời Siena HL zin màu đỏ rồi đấy cụ:

thaiha175

Xe tải
1. Kinh phí của cụ dự trù cho em nó đến đâu và cu ở mô?
2. Máy móc zin nhưng còn êm ái, bốc khoẻ không, gầm bệ mọt nhiều hay ít cụ ơi?
3. Giảm sóc sau, loa, đầu đĩa, kính, sơn xi... là những thứ đơn giản - có tiền thay là ngon đẹp ngay.
4. ...

Sau khi liệt kê, khám xét tính toán cẩn thận mới ngon và rẻ được ah.
Trước cháu cũng đi 1 đời Siena HL zin màu đỏ rồi đấy cụ:

Giờ em đã là vợ ngta

Keomut500

Xe hơi
bán lại ko các cụ