Chi hội Cần tư vấn lắp DVD hỗ trợ GPS cho Spark LTZ

Từ Hiểu Tú

Xe đạp
Chào Bác Prokkinkin cám ơn bác đã có những nhận xét về PHƯƠNG ĐÔNG AUTO - Mở đầu xem xin trân thành xin lỗi vì những trục trặc đã xảy ra , em cũng xin trần tình một chút về những thắc mắc của Bác để có thể tạm hài lòng về đơn vị em.
Về mặt dưỡng : bên em đã khuyến khích khách hàng độ một chút gần như không mất chi phí, DVD highsky bên em nhập và thời gian bảo hành khá lớn, hầu như rất ít trục trặc kỹ thuật hơn nữa giá thành của những sản phẩm cũng khá hợp lý .
Về Camera: đi ban đêm và ban ngày rõ nét
Thảm cắt : thảm này gần tết hiếm hàng nên bên em nhập thêm hàng này để cung cấp cho khách hàng nên giá thành lúc đó có thể hơi cao, đơn vị đã có sự chỉnh sửa và cắt những dòng sản phẩm tốt mà giá thành rẻ hơn.
Camera hành trình: vì một số sản phẩm mà khách hàng mua có thể rẻ hơn có thể là những đơn vị cung cấp, thời gian bảo hành của PHƯƠNG ĐÔNG AUTO nhập khá cao, đổi mới 12 tháng.
Với một đơn vị 4 năm ra thị trường NỘI THẤT Ô TÔ thì những bỡ ngỡ sai sót mà PHƯƠNG ĐÔNG AUTO đã mắc phải trong thời gian qua rất mong quý khách thông cảm, vì một Thương Hiệu chuẩn mực chúng tôi sẽ hết sức chỉnh sửa để được là một đơn vị cung cấp sản phẩm hàng hóa tốt nhất.
Rất mong Bác Prokkinkin bớt chút thời gian qua bên em uống nước ạ. cám ơn bác
Em cũng lắp 1 bộ y hệt bác Prokinkin lắp trừ cam hành trình, và e cũng có ý kiến y hệt bác Prokinkin, cái mặt dưỡng bên bác lắp mãi k ăn, bị vênh quá trời, hôm rồi em qua gara khác làm lại gương gập các bác ấy chỉnh lại cho em, trông ngon lành hơn hẳn, e có lắp thêm 2 loa teb thì tèo 1 bên rồi hichic

prokinkin

Xe buýt
Em cũng lắp 1 bộ y hệt bác Prokinkin lắp trừ cam hành trình, và e cũng có ý kiến y hệt bác Prokinkin, cái mặt dưỡng bên bác lắp mãi k ăn, bị vênh quá trời, hôm rồi em qua gara khác làm lại gương gập các bác ấy chỉnh lại cho em, trông ngon lành hơn hẳn, e có lắp thêm 2 loa teb thì tèo 1 bên rồi hichic
Chia buồn cùng cụ, cái mặt dưỡng cháu qua bên cụ tomhh một lần sửa lại rồi mà không được, cháu ngày nào cũng qua ngay chỗ cụ tomhh nhưng nói thật cũng ko muốn làm lại. Vấn đề cháu cũng ko nhiều thời gian. Cũng giới thiệu nhiều trường hợp cho cụ tomhh. Tuy vậy cơ bản cháu vẫn không hài lòng. Cụ Tú lắp tep ở đâu thế, cháu thấy nghe cái nguyên bản spark 2014 cũng ngon, thêm sub là ok thôi chứ cháu chắc ko thay tép như cụ đâu :D

Từ Hiểu Tú

Xe đạp
Chia buồn cùng cụ, cái mặt dưỡng cháu qua bên cụ tomhh một lần sửa lại rồi mà không được, cháu ngày nào cũng qua ngay chỗ cụ tomhh nhưng nói thật cũng ko muốn làm lại. Vấn đề cháu cũng ko nhiều thời gian. Cũng giới thiệu nhiều trường hợp cho cụ tomhh. Tuy vậy cơ bản cháu vẫn không hài lòng. Cụ Tú lắp tep ở đâu thế, cháu thấy nghe cái nguyên bản spark 2014 cũng ngon, thêm sub là ok thôi chứ cháu chắc ko thay tép như cụ đâu :D
Em lăp luôn ở chỗ Phương Đông mà, lắp thêm 2 cái loa tép vào 2 bên ốp góc chữ A ấy cụ, vẫn giữ nguyên loa zin mà, mà lsao dạo này loa của em nghe bé lắm, trước âm lượng ở mức 10 là okie, bây giờ toàn phải để mức 20, bộ DVD của em với Sub là y như cụ mà, hôm em qua gara 79 Ngọc Hồi làm gương, mấy bác ấy chỉnh lại cho cái mặt dưỡng, bây giờ nhìn khít và ổn hơn rồi bác ah, lúc trước nhìn vênh quá, mà cụ làm BĐS à, em làm ngân hàng ACB, cụ có khách nào mua nhà cần vay vốn thì cụ giới thiệu cho em nhé :))

prokinkin

Xe buýt
Up cho cụ nào cần

Mì cốc

Xe hơi
Công nhận là Phương Đông Auto làm ăn hơi ẩu chút. cụ chủ cứ để nv làm xong tiếp đón khách nước nôi nhiệt tình. Chạy ra mới vỡ lẽ nv ngoài làm ẩu cực luôn, việc chưa xong đã báo khách xong rồi, cắt dán thì hở hết chỗ nọ chỗ kia, còn làm xước kính mình nữa chứ :( ,

BICHHUONG

Xe hơi
Website
www.suachualayngay.com
các cụ cần DVD phom theo xe thì ới em nhé, em chuyên nhận oder đồ chơi, phụ tùng oto giá rẻ

BICHHUONG

Xe hơi
Website
www.suachualayngay.com
Cụ nào cần DVD theo xe, giá rẻ thì ới em nhé

Tovanbinh09

Xe máy
Độ phân giải ảnh DVD Highsky + GPS là 800x400, mã 6172, có kết nối bluetooth, màn 6.2 inch (Full HD, chất lượng cũng tương đối ổn, âm thanh thì cũng dạng được thôi chắc sắp tới em làm thêm con Súp nghe cho hay, hàng Hồng kông bảo hành 12 tháng, đổi mới trong vòng 3 tháng). DVD đã tích hợp vào vô lăng rồi nên các chức năng trên vô lăng vẫn dùng tốt.

Camera lùi là chip CCD, hồng ngoại nên rất sắc nét. Chạy lùi ban ngày hay ban đêm không phải lo lắng gì.

Cam hành trình thì có thể quay cả 2 mặt một lúc (Trong xe và ngoài xe), góc quay khoảng 120 độ nên cũng khá rộng. Cái camera hành trình này có tích hợp GPS nên có thể xem lại được vị trí trên bản đồ. Em chưa export ra file nên chưa biết hình ảnh thế nào, nhưng cơ bản thấy cũng khá ổn. Có nhiều người đánh giá về Cam DVR X3000 rồi. Hàng Hàn xẻng nên chất lượng chắc ok. Khi khởi động xe thì cam tự bật (Còn tùy cụ nào thích tắt thì tắt). Lắp trên xe nhìn cũng khá gọn gàng.

Tạm thời thế đã nhé các cụ. Em sẽ phọt ảnh sau.
Bộ GPS 6172 dùng ổn không cụ? Giá cả thế nào em đang quan tâm định lắp. Cảm ơn cụ

Hunter88

Xe hơi
e cũng tính lắp mà chưa có thóc

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Em cần lắp màn DVD hỗ trợ GPS cho Spark LTZ của em. Do kinh phí hạn hẹp em đang phân vân em Highsky và Kovan hay SKAudio. Các bác ai đã lắp rồi tư vấn cho em nhé, giá ngon bổ rẻ thì tốt.

Bác nào chào thì inbox em các hạng mục sau: Màn DVD (Có GPS) + Mặt dưỡng (nếu có) + Camera lùi + Camera hành trình + Thẻ vietmap + công lắp đặt.

Cám ơn các cụ.
Cụ còn CD zin theo xe và mặt dưỡng không, bán lại cho em với ạ

heyhello

Xe máy
Cái camera lùi khá khó lắp do thiết kế của xe nên đồng chí thợ phụ không kéo được dây, sau đó thợ chính phải thay đổi chiến thuật cắt và nối dây các cụ ạ. Em làm tổng mất tầm hơn 3h đồng hồ. Lý do chính là thiếu thợ. thợ chính thì chạy xô nhiều xe một lúc nên hơi lâu hơn. Bình thường chắc 2h-2h30 phút là xong.
Cụ cho hỏi vị trí lắp camera lùi của cụ chỗ nào? Em tự lắp mà loay hoay chả biết vị trí nào cho hợp lý

JcM

Xe tải
Cụ cho hỏi vị trí lắp camera lùi của cụ chỗ nào? Em tự lắp mà loay hoay chả biết vị trí nào cho hợp lý
Cụ chụp cái đít xe lên anh em mới tư vấn được. Nó có nhiều dòng mà, thường lắp vị trí cạnh đèn chiếu biển số với loại cam hình tam giác như hình dưới.

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
Van mới lên cũng ok