Cần tư vấn mua SH 150i 2012 nhập và Liberty nhâp

trungnguyen1505

Xe tải
mợ Hix2 mua xe lâu òi mà vẫn chưa thấy 500 ảnh lên ah? lên cho giảm cái nóng mùa hè đi mợ

hixhix

Xe máy
mợ Hix2 mua xe lâu òi mà vẫn chưa thấy 500 ảnh lên ah? lên cho giảm cái nóng mùa hè đi mợ
cụ ơi em mù công nghệ thông tin mày mò mãi mà em k biết cách up ảnh lên đây cho các cụ xem kiểu gì,điện thoại lại còn đời ơ kìa nữa chứ =)),cụ thư thư cho em 1 2 tuần nữa đc k ạ, đành nhờ bạn em chụp rồi up lên sau cho cụ xem vậy ^^

Bon311209

Xe tải
màu scl thì em chỉ sợ nó sơn lại thôi,bác lấy trắng hoặc xanh cửu long ( đắt hơn trắng 1 -1.5 tr) đi cho nó lành,em thấy 2 màu đấy ngon mà,scl bác nhìn thế thôi nhưng chỉ 1 tgian là bác chán ,em thề :|
XCL là xanh cửu long, thế còn SCL là màu j mà hay bị sơn lại thế mợ??? e nghĩ mãi mà k đoán đc SCL là màu j...8-|

olala9x

Xe tải
Tại có thằg rao bán xe trên fb , nó cứ PR con Li Nhập ăn có 3,6l =))
Bị e bắt đúng mạch =))
Nó còn cãi e là SH ăn xăng hơn,e mới điên lên đây hỏi lại mấy cụ =))

hixhix

Xe máy
Tại có thằg rao bán xe trên fb , nó cứ PR con Li Nhập ăn có 3,6l =))
Bị e bắt đúng mạch =))
Nó còn cãi e là SH ăn xăng hơn,e mới điên lên đây hỏi lại mấy cụ =))
3.6l cái đầu nó í bác ạ =)) em nghiệm thu 2 xe rồi mới dám nói vs bác thế ^^

MrDark

Xe đạp
Vâng,tiền kiếm ra thì lâu mà tiêu chỉ 1 tiếng mua xe là hết nên cũng phải tính toán kĩ chứ ạ,em ngày trc cũng thích Sport đen lắm nhưng khảo sát thị trg` loạn cả mắt nên lấy trắng thg`,em thấy em đi trắng thg` cũng đẹp nên thôi, chỉ khuyên bác bảo vệ xe cẩn thận = các loại khóa nhưng đừng lắp khóa từ thôi vì em thấy bản thân xe chú em lắp từ xong 1 tgian sau k đề đc,em xem cái clip trộm sh 3 giây trên vnexpress mà em hãi lắm,bác mua đc xe ngon âu cũng là cái số,chúc mừng bác thêm phát nữa :x
Hi cảm ơn chị ( em ) vì k rõ tuổi tác :P, mình đã làm 1 số biện pháp để bảo vệ xe cộ r. giờ trộm cướp nhiều nên phải đề cao cảnh giác :-< lắp khóa từ nch cũng đc k vấn đề gì đâu, xe ko đề đc thì bạn nên kiểm tra lại chứ khóa từ có liên quan j tới vấn đề k khởi động đc đâu :-ss hoặc nếu có thế thì là do bản thân con khóa từ đó có lỗi nên phần key của mình ko tác động đc vào bộ thu nên có thể dẫn tới tình trạng k đề đc máy (đã mua khóa từ có bh 1 năm mà kêu ngta đổi lại con khác cẩn thận là ok thôi mà ;) )

Mr.Quân

Xe hơi
bác có phải mất thêm 60k tiền xăng k ạ =)),mà em bảo này về nhà bác thử xinhan vs xem kim xăng lúc đổ full có lên k bác nhé .Em mang về hsau phải mang ra lại đấy( vì 1 bên xinhan k lên đèn ngta phải chỉnh lại =.='),bình Li nhập có 6l thôi bác tự liệu mà tính toán ạ . Em thấy con zai đi xanh cửu long đẹp vô cùng :x
Thế lúc về bạn có ra làm 140k tiền xăng k ạ =)) . Ng ta ở đấy bảo khi mua xog phải đổ full bình luôn ạ thì kim xăng mới full lên đc . Mẹ cái bọn đấy nó đổ vài giọt xăng linh tinh vào mà chém e 60k bực vãi . Mà bạn mua bao nhiêu thế ?

hixhix

Xe máy
Thế lúc về bạn có ra làm 140k tiền xăng k ạ =)) . Ng ta ở đấy bảo khi mua xog phải đổ full bình luôn ạ thì kim xăng mới full lên đc . Mẹ cái bọn đấy nó đổ vài giọt xăng linh tinh vào mà chém e 60k bực vãi . Mà bạn mua bao nhiêu thế ?
=)) hơ hơ có ạ , nhà ngta k trữ xăng là đúng phải mua xăng ngoài bác ạ k chập điện nó đốt cho 1 giàn xe đấy thì có mà tự tử,em mua trắng 80 bác ơi ,của bác xanh cửu long là 81 hay 80.5 ý em cũng k nhớ rõ nữa . Em sn 91 nên các bác muốn xưng hô thế nào thì tự tính tuổi nhé :))

Tung_Panda

Xe buýt
Bạn em có 1 cái màu scl nhưng là đi sơn ạ,bác nói đúng rồi,xe nó là Li việt :|
hnay e vừa thấy 1 em li nhập màu socola trên phủ doãn. sơn lại tông màu như thiết kế của sh nâu..

hixhix

Xe máy
hnay e vừa thấy 1 em li nhập màu socola trên phủ doãn. sơn lại tông màu như thiết kế của sh nâu..
Có đấy bác ạ,nhưng em thấy scl già lắm,đứng tuổi đi trông sạch thôi ạ ,em thích mấy màu chóe lọe đồng bóng cho xì tin :))