cần tư vấn thiết kế tủ bếp

bonbinanhem

Xe đạp
như tiêu đề hiện nay em đang cần tư vấn thiết kế tủ bếp yêu cầu là chất lượng giá cả cạnh tranh nhưng không kém phần hiện đại hoàn thiện đầy đủ phụ kiện bao gồm tủ bếp đầy đủ phụ kiện, bếp từ, điện, máy hút mùi, chậu rửa, mặt đá, ốp kính.
Kinh phí khoảng trên dưới 28 triệu: mặt bằng bếp là 3,7mx1,44m
vậy cụ nào có quan tâm đến gói thầu trên xin gửi báo giá chi tiết đến A Xuân số đt 0976058797 địa chỉ email: dadtgt@gmail.com.
cảm ơn các cụ và hy vọng sẽ được hợp tác với các cụ trong 1 ngày gần đây

Chỉnh sửa cuối:

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn
như tiêu đề hiện nay em đang cần tư vấn thiết kế tủ bếp yêu cầu là chất lượng giá cả cạnh tranh nhưng không kém phần hiện đại hoàn thiện đầy đủ phụ kiện bao gồm tủ bếp đầy đủ phụ kiện, bếp từ, điện, máy hút mùi, chậu rửa, mặt đá, ốp kính.
Kinh phí khoảng trên dưới 25 triệu: mặt bằng bếp là 3,5mx1,44m
vậy cụ nào có quan tâm đến gói thầu trên xin gửi báo giá chi tiết đến A Xuân số đt 0976058797 địa chỉ email: dadtgt@gmail.com.
cảm ơn các cụ và hy vọng sẽ được hợp tác với các cụ trong 1 ngày gần đây
Theo quan điểm cá nhân em thì cụ nên chọn MDF, MFC phủ Melamine An Cường là ngon, bổ, rẻ và hợp gu của cụ là hiện đại. Nhưng em nghĩ để đầy đủ phụ kiện và thiết bị như trên thì kính phí 25tr thật là khó cụ ạ. Chúc cụ 1 ngày tốt lành!

bonbinanhem

Xe đạp
Theo quan điểm cá nhân em thì cụ nên chọn MDF, MFC phủ Melamine An Cường là ngon, bổ, rẻ và hợp gu của cụ là hiện đại. Nhưng em nghĩ để đầy đủ phụ kiện và thiết bị như trên thì kính phí 25tr thật là khó cụ ạ. Chúc cụ 1 ngày tốt lành!
vậy cụ cứ cho ra khoảng giá và tư vấn để em liệu,bếp từ, và máy hút mùi em không cần loại cao cấp, loại bình dân thôi. không nhất thiết phải là gỗ MFC hay melanine có thể là gỗ xoan đào sau đó sơn trắng cũng ok

kiristbn

[Tịch thu bằng lái]
Website
dfresh.com.vn
đúng như cụ thienfurniture nói, kinh phí của bác thớt thì khó thật cho tủ bếp có cả phụ kiện theo tiêu chí ban đầu. Vì tủ bếp cần sự bền bỉ, chắc chắn và là nơi tiếp xúc nhiều với không khí ẩm. Cụ chủ nên cân nhắc chi phí, không nên vì giới hạn quá mà làm ảnh hưởng nhiều đến việc sử dụng sau này.

bonbinanhem

Xe đạp
đúng như cụ thienfurniture nói, kinh phí của bác thớt thì khó thật cho tủ bếp có cả phụ kiện theo tiêu chí ban đầu. Vì tủ bếp cần sự bền bỉ, chắc chắn và là nơi tiếp xúc nhiều với không khí ẩm. Cụ chủ nên cân nhắc chi phí, không nên vì giới hạn quá mà làm ảnh hưởng nhiều đến việc sử dụng sau này.
vậy cụ cứ đưa ra một đề xuất theo ý kiến của cụ để em tham khảo và có thể cân nhắc kinh phí

Landscape2son

Xe hơi
Để em giới thiệu cho bác nhé. Tuy nhiên chắc phải trên 25tr tí đấy bác ạ.

kiristbn

[Tịch thu bằng lái]
Website
dfresh.com.vn
vậy cụ cứ đưa ra một đề xuất theo ý kiến của cụ để em tham khảo và có thể cân nhắc kinh phí
e cứ sơ sơ, nếu cụ dùng MDF (malay)+laminate = 7tr/mét dài là đã hết khoảng 22tr rồi, phụ kiện + thiết bị tầm trung ~ 10 - 15tr nữa
Nếu cụ dùng gỗ tần bì sơn PU thì giá cả sẽ mềm hơn, khoảng 5tr/m thì sẽ có khoản dôi ra cho cho phụ kiện, nhưng tần bì thì không được bền như MDF thì hệ số cong vênh của nó khá cao ạ

bonbinanhem

Xe đạp
em thấy mọi người cũng dùng xoan đào mà giá cũng rẻ sao các cụ không tư vấn trong tầm giá của em nhỉ

chebon

Xe buýt
vậy cụ cứ cho ra khoảng giá và tư vấn để em liệu,bếp từ, và máy hút mùi em không cần loại cao cấp, loại bình dân thôi. không nhất thiết phải là gỗ MFC hay melanine có thể là gỗ xoan đào sau đó sơn trắng cũng ok
Đã là gỗ xoan đào ko ai đi sơn trắng cả.giá thì kiểu j cũng làm đc hết cụ ah.tất cả phụ thuộc vào kèo của thợ và chủ mà thôi.tuy nhiên kèo cụ đưa ra em dự ko khác gì cược bóng đá việt nam vô địch châu á chưa nói tới thế giới cụ xem xét lại rồi ra kèo

bonbinanhem

Xe đạp
thì em có kinh phí khoảng như vậy, làm đẹp thì vô cùng, mình làm trong tầm tiền của mình thôi chứ, chứ làm thì vô cùng lắm, liệu cơm gắp mắm thôi. Xoan đào không sơn trắng thì sơn PU. em cũng không quan trọng quá hình thức nếu hết kinh phí nhiều

Quan23

Xe đạp
Sẵn tiện topic em hỏi chút, em thấy mọi người hay nhắc đến gỗ của An Cường nhưng em ko thấy đại lý ngoài Bắc của họ.
Ngoài ra thì em thấy xưa Bếp XInh cũng nổi tiêng nhưng giờ ko biết thế nào?
Các cụ tư ván giúp em với

thienfurniture

Xe tăng
Người OF
Website
thienfurniture.vn
Sẵn tiện topic em hỏi chút, em thấy mọi người hay nhắc đến gỗ của An Cường nhưng em ko thấy đại lý ngoài Bắc của họ.
Ngoài ra thì em thấy xưa Bếp XInh cũng nổi tiêng nhưng giờ ko biết thế nào?
Các cụ tư ván giúp em với
Đại lý ngoài Bắc của An Cường ở Thành Thái, phía sau công viên Cầu Giấy ấy cụ ạ. Ở đó trưng khá nhiều mẫu gỗ, rảnh cụ có thể qua đó coi. Không có địa chỉ cụ thể, nhưng đến đó cụ cứ hỏi mấy anh taxi là ra ngay ạ.

thienfurniture

Xe tăng
Người OF
Website
thienfurniture.vn
Bếp nhà cụ một chiều dài 3.5m, một chiều dài 1.44m, tổng chiều dài bếp là 4.94m. Trừ đi phần giao nhau 60cm thì tổng chiều dài là 4.34m phải không ạ.?

bonbinanhem

Xe đạp
mặt bằng bếp chiều dài 3,5 chiều rộng 1,44m bếp nhà em hình chữ I không phải chữ L: như vậy 3,5-0,9m để tủ lạnh còn 2,6m: chiều rộng kia thì làm theo chuẩn là 0,585: còn lại lối đi (1,44-0,585=0,855m)

emlawestmanshoe

Xe hơi
cho e lót dép ngồi đây hóng các cụ, nhà e có cậu làm xưởng gỗ trên làng nghề đan phượng nên khoản tủ bếp, tủ quần áo em k lo lắm về giá cả, chất liệu, e làm xoan đào hết