[Funland] Cần tư vấn về điều hòa 2 chiều Dailkin

aliabu2

Xe buýt
Tình hình là em định lắp cái điều hòa 2 chiều cho bố mẹ ạ, nhưng lại không biết mã nào. Kính các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em mã điều hòa nào 2 chiều nào của Dailkin hợp lí với a! Em xin cảm ơn ạ
Thoải mái thì cụ chơi FTXV mà thường thường thì xài FTHF :D

temuchin

Xe tải
Em thật, cái thằng hãng chỉ lừa khách là giỏi, mấy cái mã dài loằng ngoằng, người thường làm sao biết nó khác cái gì, hơn cái gì.
Em thợ còn có lúc vỡ mồm vị thằng hãng. Nó ra dòng mới rẻ tướng ngon. Bán cho khách xong tháo về thì lỗ nặng mà để đấy thì mang tiếng với khách!

Dungha

Xe điện
Theo em nếu nhu cầu các cụ nhà cụ chịu lạnh kém thì nên mua 2 chiều. Còn chịu lạnh tốt thì có thể mua 1 chiều. Đừng nghe tư vấn nên hay không vì đó là ý kiến chủ quan. Như nhà em mua đông năm nào cũng bật ít là 1 tháng. Nhà em chịu lạnh kém. Chục năm nay rồi năm nào cũng bật điều hòa nóng mùa đông thành quen rồi. Mùa đông em bật cả phòng khách luôn. Hôm nào ấm lên lại thôi.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Tình hình là em định lắp cái điều hòa 2 chiều cho bố mẹ ạ, nhưng lại không biết mã nào. Kính các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em mã điều hòa nào 2 chiều nào của Dailkin hợp lí với a! Em xin cảm ơn ạ
Bên em có nhiều mã máy gồm hàng VN và Thái lan, hàng khiển xa và khiển wifi.

thinhtd

Xe container
Em lắp con pana nhưng vẫn chưa dùng đến nên chưa có review. Mấy hôm vừa rồi tối ngủ vẫn bật quạt cho con bé con.