[Funland] Cần tư vấn visa Mỹ các Cụ, các Mợ giúp Em với

lykai

Xe tăng
Gấu em chuyên dv visa Mẽo, em đã chứng kiến 2 ông chơi với nhau rủ nhau đi du lịch, 1 ông tổng giám đốc phỏng vấn tèo luôn, còn ông kia đi buôn cá thì lại được.
May lần sau ông gđ kia xin lại thì lại được.

longmama

Xe điện
Gấu em chuyên dv visa Mẽo, em đã chứng kiến 2 ông chơi với nhau rủ nhau đi du lịch, 1 ông tổng giám đốc phỏng vấn tèo luôn, còn ông kia đi buôn cá thì lại được.
May lần sau ông gđ kia xin lại thì lại được.
em đi chơi nên cũng không quan trọng lắm

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
Hôm em đi phỏng vấn cùng 1 a bạn là đại gia, tiền thì nhiều, nói năng nhỏ nhẹ.
Em vào ăn nói thoải mái, thậm chí em còn quát cả anh trọc phỏng vấn (ông nói to lên, tôi chả nghe thấy gì).
Khi ra, anh bạn trượt. Mặc dù 2 thằng cùng 1 ng mời và cùng bị a trọc mỹ phỏng vấn

longmama

Xe điện
Hôm em đi phỏng vấn cùng 1 a bạn là đại gia, tiền thì nhiều, nói năng nhỏ nhẹ.
Em vào ăn nói thoải mái, thậm chí em còn quát cả anh trọc phỏng vấn (ông nói to lên, tôi chả nghe thấy gì).
Khi ra, anh bạn trượt. Mặc dù 2 thằng cùng 1 ng mời và cùng bị a trọc mỹ phỏng vấn
có cần lịch trình và book vé trước không Cụ?

30m6589

Xe đạp
Visa mỹ bây giờ làm dễ mà cụ, chỉ trong vòng vài nốt nhạc thôi
1. khai form ds160, nhớ khai đúng, đủ
2. nộp tiền (ra mấy cái bưu điện)
3. Lên mạng lập account và đặt lịch hẹn
4. Ăn mặc đẹp, đến đúng giờ, nói năng nhẹ nhàng
5. Ra về, hôm sau nhận visa chuyển đến tận nhà
Cụ này chuẩn ! Nhưng cụ đi mẽo như đi chợ thì thấy nó dễ thật , chứ ai chưa đi thì cũng run phết .

Tất cả cụ chủ chỉ cần khai cái DS160 thật chuẩn , khai chính xác và trung thực . Sau đó là cầu chúa thôi . Quan trong nhất là trả lời trung thực với câu hỏi của nhân viên phỏng vấn là ok

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
có cần lịch trình và book vé trước không Cụ?
Ko cần. Thằng trọc hỏi em là anh sang mỹ bao lâu, em tl là nếu vui thì ở lại 20 ngày hoặc 1 tháng, nếu ko vui thì chục ngày tôi về.
Nhớ trả lời to, đĩnh đạc và chính xác. Ko ấp úng, ko run

longmama

Xe điện
Ko cần. Thằng trọc hỏi em là anh sang mỹ bao lâu, em tl là nếu vui thì ở lại 20 ngày hoặc 1 tháng, nếu ko vui thì chục ngày tôi về.
Nhớ trả lời to, đĩnh đạc và chính xác. Ko ấp úng, ko run
Vâng, cảm ơn cụ! Em có làm gì đâu mà run cụ, được thì đi chơi, không thì thôi đi chỗ khác. Em thích Châu Phi hơn nhưng bạn rủ đi Mỹ thôi

longmama

Xe điện
Cụ này chuẩn ! Nhưng cụ đi mẽo như đi chợ thì thấy nó dễ thật , chứ ai chưa đi thì cũng run phết .

Tất cả cụ chủ chỉ cần khai cái DS160 thật chuẩn , khai chính xác và trung thực . Sau đó là cầu chúa thôi . Quan trong nhất là trả lời trung thực với câu hỏi của nhân viên phỏng vấn là ok
Cảm ơn Cụ tư vấn. Em có cần nói dối gì đâu, và có gì mà phải run. Em cũng đi nhiều rồi mà, chỉ là chưa đi Mỹ. Không được em đi Kenia hoặc Bắc Hàn

Patriots

Xe lăn
Cảm ơn Cụ tư vấn. Em có cần nói dối gì đâu, và có gì mà phải run. Em cũng đi nhiều rồi mà, chỉ là chưa đi Mỹ. Không được em đi Kenia hoặc Bắc Hàn
Cụ đi củ sâm cho cháu, bố sang thiên đường còn không trốn ở lại thì Mẽo đương nhiên sẽ về, nó biết cụ về là nó cấp visa thôi

Đào Tử Thi

Xe container
Khiêm tốn thật thà dũng cảm

Đận bà cố nhà em đi sang thăm bà cố em bên bển, ở quê ra Hà Nội phỏng vấn nó vặn vẹo nhiều quá bà cáu hỏi lại: “Thế cái nước Mỹ nhà anh có ruộng cho tôi cày không mà hỏi chi lắm? Có cấp visa không thì cho bà về bà còn đi đồng!” Vậy mà nó cấp visa cho bà cụ đấy. Trong khi cô cháu bên nội rõ xinh, chồng làm rõ là to, nhà to tướng, tiền đầy két, tài khoản khắp nơi, nộp hồ sơ phát fail luôn khỏi hỏi không giải thích. Thế mới kinh

Chỉnh sửa cuối:

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, cảm ơn cụ! Em có làm gì đâu mà run cụ, được thì đi chơi, không thì thôi đi chỗ khác. Em thích Châu Phi hơn nhưng bạn rủ đi Mỹ thôi
Em ko biết nói sao, nhưng cụ hãy đặt chân lên nước mỹ. Gặp và nc với ng dân mỹ, Cụ sẽ cảm nhận đc, ko giống như những gì họ nói

longmama

Xe điện
Khiêm tốn thật thà dũng cảm

Đận bà cố nhà em đi sang thăm bà cố em bên bển, ở quê ra Hà Nội phỏng vấn nó vặn vẹo nhiều quá bà cáu hỏi lại: “Thế cái nước Mỹ nhà anh có ruộng cho tôi cày không mà hỏi chi lắm? Có cấp không thì cho bà về bà còn đi đồng!” Vậy mà cấp đấy. Trong khi cô cháu bên nội rõ xinh, chồng làm rõ to, nhà to tướng, tiền đây két, tài khoản khắp nơi, nộp phát fail luôn khỏi hỏi không giải thích.
:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j

longmama

Xe điện
Em ko biết nói sao, nhưng cụ hãy đặt chân lên nước mỹ. Gặp và nc với ng dân mỹ, Cụ sẽ cảm nhận đc, ko giống như những gì họ nói
Với Em thì đi đâu mà mình chưa được tới là thấy vui rồi, Mỹ hay Phi gì cũng vui

LangTu T

Xe máy
E cần làm visa đi du lịch Mỹ, các Cụ, các Mợ ai có kinh nghiệm tư vấn giúp Em với ạ.
Cần lưu ý những gì, có khó khăn gì....
Em đã có visa UK, Schengen (2 lần, Poland và Spain), Korea.
Lúc Em làm visa UK thì họ cho 6 tháng, ra vào nhiều lần (multy). Lúc đó em có nhà (sổ đỏ) giờ nhà cắm NH, em có Công ty sản lượng hơn 50 tỷ/năm nay Công ty không hoạt động nữa (còn 1 C.ty nhưng vừa thành lập xong, chưa có doanh thu, chưa có thuế). Tài khoản NH không có.
Không biết đi Mỹ thì như nào? Làm sao để không bị từ chối....
Cụ thuvan90, các Cụ Mợ nào có kinh nghiệm gì vào tư vấn giúp Em với.
Xin cảm ơn các Cụ, Mợ!

Để em bảo bạn gái em tư vấn cho cụ, Eraser giúp được thông tin gì cho cụ này không bạn :)