[Funland] Cần xin tư vấn triệt sản nam

BMW R60

Xe tăng
Vâng, em có cậu bạn, cũng hưởng ứng si nghĩ hiện đại, sau cứ tự nhiên chỉ thích rau đậu, chán thịt, mắt mũi lúc nào cũng xa xăm...giọng nói thì nhẹ nhàng nghe như muỗi kêu...
Thì rõ! Cụ cứ xem con gà trống lông mào đỏ đẹp, nó gáy uy lực, đuổi chịch đạp gà mái phành phạch ko biết mệt. Thiến 2 hòn đi cái biết ngay. Mào mũ ỉu xìu, người béo ệ ra, chả mấy khi nó gáy nữa. Mà có gáy cũng e é chứ ko còn uy lực như chưa thiến. Chỉ quấn quanh kiếm mồi bỏ mồm

vitinh150

Xe tải
Có phải vì thế mấy ô thái giám cứ mũm mĩm ko cụ, mà cụ giờ trông thế nào ạ🤣. E fun tí nhưng thế chắc còn khoẻ hơn nhỉ
Em giờ hói đầu, râu ria xồm xoàm kiểu Lỗ Trí Thâm. Sức khoẻ tốt. Còn cái khoản kia thì chỉ có hơn chứ không kém ạ.

VCHDHN

Xe container
Động dao kéo vào người là điều tối kị, bất đắc dĩ mới phải chấp nhận. Còn thiếu gì cách tránh thai:))

Musketeer

Xe buýt
Bao cao su thôi cụ ơi, triệt sản làm gì, phức tạp quá, em thật :)

VnUeT

Xe tăng
Tìm gặp bs thúy.

H.U.Y

Xe điện
Chỗ em có ông cầu thủ cũng đi thiến. Được thời gian đá quả bóng còn trượt

G811

[Tịch thu bằng lái]
Sao bác phải khổ thế.

Ngày bác cứ xào hai mớ rau dăm mà ăn, tối thì uống Tên lửa mí Hổ vằn.....như thế tinh cũng đếu có mà vân dược vẫn cứng, được cả hai mà chả phải dao kéo giề. ;))

Rau răm xào với thịt bò.
Ăn vào hên tích, thò lò nước trong.
Vợ khen chả phải đặt vòng.
Lại không triệt sản còn mong ước gì.

Ăn nhiều chả được mấy khi.
Làm lô Tên lửa ra gì mình ơi.
Đêm nay anh quất tơi bời.
Nước trong, cực cắng quá hời còn chi.

:))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em xin chào các cụ, em năm nay 29 tuổi. Hiện tại gia đình em đã có đủ cả nếp và tẻ. Em thấy mình may mắn và hạnh phúc vì có vừa đủ thời gian để chăm lo cho gia đinh. Em đang muốn làm phẫu thuật triệt sản nam (cắt ống dẫn tinh) để tránh tình huống khó xử khi trách nhiệm gia đình vượt quá sức mình; vợ em cũng đỡ vất vả, và cũng là tập trung lo cho tương lai các cháu.
Em không có nhiều thời gian rảnh nên định tìm phòng khám tư + uy tín làm cho nhanh nhưng một vài chỗ em hỏi bao gồm Thu Cúc và Melatech đều không có dịch vụ này.
Cụ nào có kinh nghiệm và hiểu biết về vụ này cho em xin it thông tin được không ạ. Ví dụ như là: địa điểm uy tín, thời gian và chi phí phẫu thuật, tác dụng phụ....

Rượu em xin rót sẵn mời các cụ.
Em vào xem review trai 29 tuổi, tự cung. ;))

hanghieu

Xe buýt
Cụ chủ có trách nhiệm đấy, thắt thôi ko cắt nhé

Người ta thắt ống dẫn tinh cụ lại đòi cắt ông dẫn tinh thì cắt trym à

xe lôi

Xe tăng
Cụ làm e nhớ đến hồi em còn bé,lần đầu có triệt sản còn đc tiền,có 1 nhà vừa triệt sản xong thì con zai chết đuối...
Đó thực sự là câu chuyện buồn

Kuu

Xe lăn
Em xin chào các cụ, em năm nay 29 tuổi. Hiện tại gia đình em đã có đủ cả nếp và tẻ. Em thấy mình may mắn và hạnh phúc vì có vừa đủ thời gian để chăm lo cho gia đinh. Em đang muốn làm phẫu thuật triệt sản nam (cắt ống dẫn tinh) để tránh tình huống khó xử khi trách nhiệm gia đình vượt quá sức mình; vợ em cũng đỡ vất vả, và cũng là tập trung lo cho tương lai các cháu.
Em không có nhiều thời gian rảnh nên định tìm phòng khám tư + uy tín làm cho nhanh nhưng một vài chỗ em hỏi bao gồm Thu Cúc và Melatech đều không có dịch vụ này.
Cụ nào có kinh nghiệm và hiểu biết về vụ này cho em xin it thông tin được không ạ. Ví dụ như là: địa điểm uy tín, thời gian và chi phí phẫu thuật, tác dụng phụ....

Hình như là "thắt" chứ không phải là "cắt" :D.
Em ko có kinh nghiệm nhưng em nhớ đã đọc đâu đó là 1 khi đã thắt lại rồi là nếu cần sẽ không cởi được ra nữa đâu. Cụ cân nhắc :D

Em tưởng cứ đeo bóng bay vào là ok rồi, sao phải động đến dao kéo làm gì cho mệt?
Đeo bóng bay thì âm dương cách trở còn gì là cảm giác nữa :D.

Em được biết là dùng bóng bay cũng có nguy cơ cụ ạ. Có vài người em biết cũng dính rồi nên hơi lo. Em hết cái tuổi vừa run vừa thích thôi. Giờ cái gì đường đường chính chính thoải mái 100% thì mới triển ạ :))
Chắc mấy người Cụ biết đó yêu sung quá bị thủng bóng bay mí dính. Bình thường không thủng, không rách, không để rớt cái của mình vào các Mợ í thì sao mà dính được :|

quangsot

Racing Boy

Em bán Quỳ hoa Bảo điển, cụ mua về rồi tự cung.