[Thảo luận] Cảnh báo các bác hay đi đoạn đường Đại lộ Thăng Long ( 4b 2b đều dính hết)

vuhoangmanh

Xe hơi
bọn xxx này ăn uống thế nào ỡ chỗ đấy hả cụ

Mốc Shop

Xe đạp
quên pẹ tên thằng chủ thớt rồi :(( mày học Â6 hay A4 đúng k :))

Chỉnh sửa cuối:

luongdung2810

Xe máy
Đa số mọi người ko thuộc luật.
Mà nếu chiếu theo luật theo biển mà phạt thì e nghĩ cũng nhìu ng bị oan. Ai đời khối chỗ đi vào ko cắm biển khu dân cư mà đi 1 đoạn lại thấy hết biển khu dân cư...
Tóm lại e ngồi hóng clip:))

MrHip1990

Xe tải
Đa số mọi người ko thuộc luật.
Mà nếu chiếu theo luật theo biển mà phạt thì e nghĩ cũng nhìu ng bị oan. Ai đời khối chỗ đi vào ko cắm biển khu dân cư mà đi 1 đoạn lại thấy hết biển khu dân cư...
Tóm lại e ngồi hóng clip:))
Clip e post rồi cụ nhé

hoang_vo

Xe tải
Mời cụ chủ một ly, cụ chủ phân tích rõ ràng và rành mạch và quá chuẩn, đơn giản và dễ hiểu cho những người như em

trananhl

Xe máy
Ở hay quá. Nhìn cái cờ nhíp của cụ em thấy bọn xxx này chết rồi. Chúng nó tác nghiệp mà không lập chốt lập trạm thế này là sai mẹ nó luật rồi, chưa cần nói là chúng nó mù vì không thấy cái biển bị xóa đi rồi thì tác dụng gì. Em cam đoan là bọn này ra đây làm tiền dân ngoài thời gian làm việc của chúng nó rồi.

MrHip1990

Xe tải
Ở hay quá. Nhìn cái cờ nhíp của cụ em thấy bọn xxx này chết rồi. Chúng nó tác nghiệp mà không lập chốt lập trạm thế này là sai mẹ nó luật rồi, chưa cần nói là chúng nó mù vì không thấy cái biển bị xóa đi rồi thì tác dụng gì. Em cam đoan là bọn này ra đây làm tiền dân ngoài thời gian làm việc của chúng nó rồi.
Là sao cụ nhỉ, e chưa hiểu lắm

luugutv1

Xe tăng
Cái biển báo đường dành cho xe thô sơ và xe xúc vật kéo chắc do thằng nào bị bắt, hoặc do ai định chiến với xxx sơn phá thôi. Chỗ này thì chả ai bẫy ai đâu, dưng mờ trước khi rẽ vào thì phải quan sát xem đường dẫn đi đâu, kẻo lại vào đường cụt.

PhanhGap

Xe điện
Cái biển báo đường dành cho xe thô sơ và xe xúc vật kéo chắc do thằng nào bị bắt, hoặc do ai định chiến với xxx sơn phá thôi. Chỗ này thì chả ai bẫy ai đâu, dưng mờ trước khi rẽ vào thì phải quan sát xem đường dẫn đi đâu, kẻo lại vào đường cụt.
Trường hợp này là dễ đâm vào cái sọt hoặc bị kẹp kem theo tốc độ xe bò.
Cần yêu cầu cơ quan chức năng làm rõ kẻ xịt sơn lên biển để truy tố tội hủy hoại công trình GTCC. Ngoài ra yêu cần quán xá không dựng biển QC che lấp cột treo biển báo. Khuyến cáo người dân chấp hành học tập đầy đủ để có kiến thức thi lấy GPLX. Khi gặp tình huống chưa rõ ràng cần xem xét cân nhắc đi cho đúng, tránh nhầm lẫn dễ gây ùn tắc, TNGT.
P/s: Gợi ý: tại nơi bốt điện hay có biển báo vẽ đầu lâu xương chéo, người dân không nên vì kẻ nào đó vô ý thức xịt sơn che khuất 1 phàn mà tự ý xông pha đi vào. Cần hiểu khái niệm không có biển báo và có biển báo nhưng bị che khuất 1 phần là hoàn toàn khác nhau (cơ sở nhận biết sơ bộ ban đầu là cái cột sơn trắng đỏ, giá long môn nếu có).

PAPU

Đi bộ
Tưởng thế này không được bắt chứ nhỉ?? phải đứng ra cho người ta nhìn thấy chứ? đúng không các cụ

Duquocdong

[Tịch thu bằng lái]
Cũng vợt được khơ khớ đấy các cụ nhể