[VHGT & ATGT] Cảnh báo các cụ vạch liền+ đứt ở vòng xuyến trên đường từ cầu Vĩnh Thịnh ra QL2

dinamic

Đi bộ
Em nay vừa bị bắt quả này xong lúc 9h sáng.. xxx báo kiểm tra giấy tờ.. sau báo đè vạch trong vòng xuyến.. hỏi vạch gì..xxx.. báo đè vạch 2.2 trong vòng xuyến.. em ko đồng ý và ngồi cu nhây xxx cho đi.. em lên mạng tìm hiểu sem sao lại vậy thì tìm dc trên này.. nhưng vẫn mù mờ quá.. cụ nào có ý kiến gì thông não em cái vạch này ah .. thanks

minh431

Xe tăng
Em nay vừa bị bắt quả này xong lúc 9h sáng.. xxx báo kiểm tra giấy tờ.. sau báo đè vạch trong vòng xuyến.. hỏi vạch gì..xxx.. báo đè vạch 2.2 trong vòng xuyến.. em ko đồng ý và ngồi cu nhây xxx cho đi.. em lên mạng tìm hiểu sem sao lại vậy thì tìm dc trên này.. nhưng vẫn mù mờ quá.. cụ nào có ý kiến gì thông não em cái vạch này ah .. thanks
Đã gọi là BẪY rồi thì sau khi dính bẫy là sẽ sáng ra thôi! Không cần "thông não" đâu cụ!
Gần hết đời người rồi, đi Tây -Tàu khắp rồi giờ em mới gặp kiểu kẻ vạch này trong vòng xuyến.
Âu cũng là một "trải nghiệm" mới!

Accent2018AT ĐB1

Xe đạp
May quá đọc được bài này.
Em toàn đi thẳng qua đoạn này (đi như vạch đỏ) nhưng ko bị bắt bao giờ :)) (do đi hướng VT cũ -> mới)
XXX tỉnh chỉ bắt hướng cầu Vĩnh Thịnh đi QL2 thôi.Hôm qua đi thấy 4 con Matis, I10, Mor đỗ tại 4 góc luôn

Kbhbboyhung

Đi bộ
Cảnh báo các cụ đường đi từ cầu Vĩnh thịnh đến QL2 có cái vòng xuyến đi thẳng ra QL2, rẽ trái đi TT Vĩnh Tường cũ, rẽ phải đi TT Vĩnh tường mới, trong vòng xuyến chia thành 2 làn, vạch phân làn khoảng 5-6m đứt + với 5-6m liền. Nếu các cụ sơ ý cán vào đoạn liền hoặc tách làn sớm để rẽ đè phải đoạn vạch liền thì ra khỏi vòng xuyến sẽ có xxx đón. Em vẽ sơ đồ cho các cụ dễ hiểu: (vạch trắng nhờ nhờ chắc bị bẩn hoặc mòn em chọn vì nền hình vẽ màu trắng mất rồi)

Lần đầu tiên em thấy kẻ vạch kiểu này nên hôm qua 14/4/2017 bị "xin cốc nước" (nguyên văn chú Xxx nói thế). Ngay sau khi em "rót 200k tiền nước" cũng có 1 cụ bị xin "nước". Vạch kiểu này chắc nhiều cụ "Mất nước" đây.
Các cụ đi đường này chú ý cẩn thận.
Móa.. Hnay mới dính xong. Mất cốc nước 3 loét. Các cậu đòi chén 5 loét chứ. Vãi

minh431

Xe tăng
Móa.. Hnay mới dính xong. Mất cốc nước 3 loét. Các cậu đòi chén 5 loét chứ. Vãi
"Nước" của cụ hơi đắt. Lỗi không tuân thủ vạch kẻ đường 100-200k thôi! Lần sau mặc cả cẩn thận!