[VHGT] Cảnh báo: Chim mồi tại gần KCN Đình Trám - Bắc Giang

thuong_dentis

Xe tăng
Chào các bác, đoạn đường từ Hn về Bg quê em, qua cầu Như Nguyệt là sang tới đất Bg các bác nhẹ chân ga và tuân thủ đúng luật, đừng cố vượt ở đoạn giữa hai đoạn cấm vượt vì thực ra đoạn đó đường cũng xấu, đường bé vượt thì cũng nguy hiểm. Sau đó là tới ngã ba đình trám, ở đây em không bàn về chim mồi nhưng ngã tư Đình Trám và bên trên là ngã tư tử thần thì cũng hốt nhiều mạng lắm rồi cũng chỉ vì nhanh một tí chậm cả đời các cụ ợ. Đặc biệt cagt ở đây không giải quyết ngay nếu các cụ không có các bác ở trên cao đâu ợ. Chúc các cụ tham gia giao thông an toàn và vui vẻ, kính các cụ một ly!
Cụ là thành viên tích cực đấy, 5năm đc 20 bài.

Trung DHNV

Xe buýt
Giá mà mình có bản ảnh đó nhỉ... Hàng chục xe khác thời điểm trong ngày cùng vượt 1 xe...[/QUOTE
Cố gắng kêu gọi, liên lạc những ai ký biên bản hôm đó yêu cầu bên CSGT cung cấp ảnh vi phạm- cùng lắm mất thêm mấy chục ngàn để gửi cho thanh tra bộ CA nó thịt lại bọn bẩn này. Biết đâu lại còn kiện lại được hành vi cố tình dàn dựng vi phạm để làm tiền của csgt Bắc giang ấy chứ:o)
Các cụ mợ TC! Nhà em là xxx phải mất 300 củ mới được ra đó đứng cá kiếm! Việc dễ nếu không làm cho khó - Thì lấy đâu ra thịt chó mà ăn hở các cụ, mợ ??????????????? Nhà cháu cũng phải sống mừ

superdrives

Xe điện
Vâng, em thấy có chị phụ nữ bị vịn phạt 2 lỗi ngồi khóc tu tu mà nó có tha đâu, khổ....
Nó đã mất công thuê mồi để bẫy mà lại tha thì có nó lấy gì ra mà đớp hả cụ? nó cũng chỉ tính bẫy kiểu này được 1-2 ngày thôi nên khóc nó cũng cắn hết không tha. Em còn nghe nói là ở đâu đó có xe bị dính bẫy, bị xxx vịn và xin xỏ và muốn giảm nhẹ lỗi thì vẫn nộp tiền cho xxx (tất nhiên là ít hơn mức xử lý nhanh bình thường một chút) nhưng phải quay lại làm chim mồi giúp xxx mấy vòng thì nó mới tha cơ cụ ạ!

bongbien56

Xe hơi
Em cũng hay đi qua đây mà chưa gặp bao giờ :))

ngoaidg

Xe hơi
em đi qua nhiều mà chưa gặp

spartacus88

Xe tăng
lại còn dở trò để phạt người dân. Thảo nào GĐ CAT bị cách chức về vườn. Mẹ nhà nó