[Thảo luận] cảnh báo công an Hải Dương bắn tốc độ 25km/h ở Phú Thái đi Kinh Môn

duongducdinh

Xe buýt
CHuẩn chỗ đó xxx hay ngồi bắn đó các cụ,quê ngoại e nên e biết đợt trước về quê bảo thằng ngồi ghế phụ cầm máy quay mà nó ko dám chỉ sợ bị tóm lại về muộn ko được ăn cỗ!chỗ này gọi là ngã tư đường mới các cụ nhé!cái quán nước ở ngã tư mà trong video của cụ chủ là của ông anh nhà bác đằng ngoại nhà e đấy!
mà (Cụ chủ quay video thì ko nên văng xyz ra thế các mợ nghe thấy lại xèm thì các cụ mệt đó!):)):)):)):)):)):)):)):)):))

luckyhiro

Xe điện
Em chả hiểu cách lv của mấy ông. Cách lv như thế không triệt để, những chỗ như này bên Nhật người ta sẽ làm cho lx bắt buộc phải giảm tốc độ bằng cách làm mặt đường khác bình thường ạ : đoạn đó sẽ có mầu nâu rõ ràng, sẽ có gờ giảm tốc theo mức độ giảm dần, tước đó sẽ rất nhiều ô hình quả trám mầu trắng ở dưới lòng đường ( cảnh báo cẩn thận có đường giao cắt ). Có biển chỉ dẫn yêu cầu giảm tốc trước 1,5 km ( hay 2km gì đó, em về vn lâu rồi k nhớ lắm ), theo tần xuất 500m 1 biển và sau đó mới tơi biển chình thức ạ: nói rõ hơn chút là đang từ biển 80 đến biển 40 chẳng hạn, thì trước biển 40 2 km sẽ có 3 biển báo như sau; Yêu cầu giảm tốc độ - còn 1,5km => 500m nữa lại có biển ; yêu cầu giảm tốc độ - còn 1km, và sau 500m lại có biển tương tự rồi mới đến biển 40 ợ....
PS: em lái xe bên đó hơn 6 năm chẳng bị Police vin lần nào. Ko phải là do họ k có mặt ở đường mà ít thấy ợ, họ k đứng đường giống kiểu vn, hoàn toàn k có ăn tiền lx, và vì hệ thống biển báo rất rõ ràng, vi phạm cái là k biết Police ở đâu sẽ chui ra ngay ợ....

hoang_thai_huy

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

hoang_thai_huy

Xe tải
CHuẩn chỗ đó xxx hay ngồi bắn đó các cụ,quê ngoại e nên e biết đợt trước về quê bảo thằng ngồi ghế phụ cầm máy quay mà nó ko dám chỉ sợ bị tóm lại về muộn ko được ăn cỗ!chỗ này gọi là ngã tư đường mới các cụ nhé!cái quán nước ở ngã tư mà trong video của cụ chủ là của ông anh nhà bác đằng ngoại nhà e đấy!
mà (Cụ chủ quay video thì ko nên văng xyz ra thế các mợ nghe thấy lại xèm thì các cụ mệt đó!):)):)):)):)):)):)):)):)):))
cay cú quá lên phải chử...i bác ạ!em đi chậm lắm mà vẫn bị bắn 32km/25km đau không chịu được!:-<

ducletrung

Xe container
GTCC chơi trò mạt hạng thật,chắc CSGT Campuchia với GTCC lên chơi trò "BẨN" này

hoang_thai_huy

Xe tải
thế cụ đi đâu mà qua quê e đới!
à!em đang lắp đặt toàn bộ hệ thống điều hòa cho nhà máy Nhiệt Điện Mạo Khê bên Quảng Ninh. Đi qua đấy nhiều lắm rồi.trước đây nó có bắn đâu, mấy ngày gần đây mới thấy nó làm đấy chứ!

xe thủng lốp

Xe container
25 thì xe tải hàng nặng còn được chứ xe con đi ức chế lắm

hakkinen

Xe tải
GTCC chơi trò mạt hạng thật,chắc CSGT Campuchia với GTCC lên chơi trò "BẨN" này
Cụ này k chịu đọc kĩ rồi. Bên trên đã có cụ nói đoạn này giao cắt đường làng, đã có nhiều tai nạn xảy ra, cắm biển 25km/h chỗ này là hợp lý. Trách là trách cái lũ xxx không làm đúng chức năng cảnh báo, hướng dẫn cho dân, mà tận thu thôi. Ngoài ra GTCC cũng k đúng nhưng k phải ở cái biển 25 km/h mà ở chỗ trước khi có biển này phải cắm cảnh báo từ xa để người tham gia giao thông biết mà giảm tốc từ từ.

Chỉnh sửa cuối:

LX6899

Xe tải
xxx hải dương là kn nhất, em quen 1 thằng làm xxx ở đấy, đá, ke, bay lắc đủ kiểu. chả hiểu nó là tội phạm hay là xxx nữa

drbacgms

Xe tăng
cụ có đùa không? Đường bằng phẳng làm gì có lí do bắn 25km/h. Cụ không quay phim chụp ảnh cho lên báo để nó tiệt đường ăn bẩn đi chứ.
hóa ra xxx cắm biển 25km/h là có lí do của nó đấy, cụ chủ chả đưa rõ thông tin gì cả. Nhờ cụ tenluatomahoc nói em mới biết. Nhiều giao cắt lắm tai nạn thôi thì chịu khó bò tí vậy.
Giao thông công chính cắm bác ạ, không phải xxx cắm đâu
Theo kinh nghiệm của e, cứ thuê 200k, có thằng nó ra nó vặn cái biển 25km đấy rách như tờ giấy lộn
Thế là xxx hết cửa thôi mà

drbacgms

Xe tăng
Cụ này k chịu đọc kĩ rồi. Bên trên đã có cụ nói đoạn này giao cắt đường làng, đã có nhiều tai nạn xảy ra, cắm biển 25km/h chỗ này là hợp lý. .
Nếu nói về hợp lý, phải lắp đèn xanh, đỏ và hệ thống cảnh báo tai nạn cho người đi từ đường làng ra đường lớn cụ ạ
Chứ cắm cái biển 25km kia chỉ được cái rẻ, chứ còn chẳng được cái gì
Cụ đi 25km/h mà ng ta lao từ đường làng ra với tốc độ 80km.h nếu phang phải xe của cụ
Ng ta vẫn đi bụi như thường cụ ạ
Vấn đề ở đây là ng ta đã quá tiết kiệm và cuối cùng là các cụ phải chịu cái cảnh này

hongquang777

Xe đạp
Hải phòng em đoạn Hoàng diệu gần Bưu điện còn hạn chế 20 ợ,, đúng là thời buổi chó cắn chủ

biahoihanoi

Xe lăn
Bựa bẩn thật. 25 cây thì đi kiểu cún à?

hoang_thai_huy

Xe tải
Cụ này k chịu đọc kĩ rồi. Bên trên đã có cụ nói đoạn này giao cắt đường làng, đã có nhiều tai nạn xảy ra, cắm biển 25km/h chỗ này là hợp lý. Trách là trách cái lũ xxx không làm đúng chức năng cảnh báo, hướng dẫn cho dân, mà tận thu thôi. Ngoài ra GTCC cũng k đúng nhưng k phải ở cái biển 25 km/h mà ở chỗ trước khi có biển này phải cắm cảnh báo từ xa để người tham gia giao thông biết mà giảm tốc từ từ.
đường làng đâu cụ???giao nhau với đường to lắm!bằng cái đường đang đi đấy ạ!

sultan

Xe tải
Chiều qua em bị phát 56/50 ở Lai Cách mới đau. Vào đây xem ae chém tùm lum về địa điểm này mà vẫn dính!
Câu đầu tiên của các anh bao h cũng là "Anh cho kiểm tra giấy tờ" mà ko thèm đọc lỗi, em phải giở các loại luật lá ra thì các chú mới ko cướp đc giấy tờ của em (nếu đưa luôn chắc chắn bị vặt thêm lỗi vượt phải). Sau 1 hồi đấu tranh em cũng được xem hình ảnh rồi xin cái biên bản thứ sáu 30/11 xuống gặp các anh lần nữa!
Em có quay lại bằng cả cam trên xe và trên người nhưng mình đi sai, các anh cũng cư xử giống người thêm nữa trình chém của em cũng kém (vì mới va chạm lần đầu) nên có lẽ em xin phép ko đưa lên!