[Funland] Cảnh báo : Em đã bị nha tặc lừa vặt răng như thế nào?

gzelka

Xe tải
Viện RHM TW ở Tràng Thi thì chất lượng rất ổn rồi. Chỉ có điều chi phí khá cao ở các hạng mục. Nếu chọn trụ implant loại giá cao nhất của Thụy Sĩ thì cũng khá chát đó
Cũng không ổn đâu. Hôm em viêm lợi, họ phán phải mổ banh lợi ra làm loanh quanh gần 4 triệu bạc. May có cô bạn cũng làm trong đó xem phim chụp rồi nói em báo lại chỉ làm cái này cái kia, không cần phức tạp thế. Hết hơn củ hơn năm nay giờ vẫn ngon. Trong đó có khi họ ăn chia nên nếu không quen biết gì cũng vẽ việc lắm.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cũng không ổn đâu. Hôm em viêm lợi, họ phán phải mổ banh lợi ra làm loanh quanh gần 4 triệu bạc. May có cô bạn cũng làm trong đó xem phim chụp rồi nói em báo lại chỉ làm cái này cái kia, không cần phức tạp thế. Hết hơn củ hơn năm nay giờ vẫn ngon. Trong đó có khi họ ăn chia nên nếu không quen biết gì cũng vẽ việc lắm.
E thì vào viện da liễu đốt cái nốt ruồi mà họ làm như e bị gì nặng lắm, báo phải phẫu thuật thẩm mỹ, mổ chứ k đốt laze, hết 1.7tr/4c. E thấy đắt quá ra 108 hết 700k, đốt laze là xong, mà bên kia bắt e hội chẩn với tư vấn để mổ nốt ruồi cụ ạ. Đúng là ngành y mà k có tâm thì sợ thật, ng dân có biết gì đâu.