[Funland] Cảnh báo mọi người khi mua xe lướt tại salon HHDC

manuever

Xe buýt
Đây là giọng điệu của thằng chủ showroom HHDC, nó nợ em 30tr tiền kính mà sau em phải cho nó 10tr, nhận về có 20tr cho xong chuyện. Nghĩ vẫn cay
Thằng này sinh năm 89
cảm ơn cụ tí thì em mua ở đây, thôi bóc tem cho lành :)

tungLam.nwl

Xe tăng
Ủng hộ cụ chủ đẩy lên để tránh phốt cho những người khác và sàng lọc những chỗ bán hàng có đạo đức hay không. Việc không xem kỹ thì có nhiều lý do, thấy giá hợp lý nên chấp nhận, tin tưởng vào nhân cách con người nên chấp nhận.. còn lại mua đồ cũ hên xui thì cũng chấp nhận chứ có thấy cụ đòi lại tiền đâu? nên em không đánh giá việc này vì mỗi người có một thế giới quan khác nhau. Em chưa mua xe cũ bao giờ nhưng mua xe mới cũng thường tin tưởng vào người bán chả xem xét k tra gì cũng không thấy có gì lăn tăn sau này.

myob

Xe tăng
Ngày xưa các cụ có câu rất thâm thuý…
Thật thà như thể lái trâu…😅😅😅😅😅.
Chỗ em đánh tennis thì sân bên cạnh cũng có một bác mua bán xe cũ… thỉnh thoảng sau khi hết hiệp cũng nghe bác ấy nc qua điện thoại với mấy khách hàng oang oang cả sân làm mất tập trung mấy ông đánh… thôi thì đủ kiểu thề thốt, cam kết vô biên… đến nỗi nghe bác ấy nói thì cái santa fe 2010 nó còn mới và máy còn tốt hơn xe 2022…. Thỉnh thoảng có mấy bác già sân bên toàn chọc ngoáy…. Hỏi bạn bè xem ở quê có con trâu nào bán để về buôn trâu😅😅😅😅