Cảnh báo tái khai thác mỏ vàng Sai làn đường 5 - Đã cắm hàng loạt biển 412 khu vực HN

dinhduc2011

Xe tải
Theo xx thì xe con đi từ Hưng Yên lên HN phải đi sát bên dải phân cách , tuần trước xx bắt em ở ngã tư Trâu Quỳ dừng lại em làm đúng như các cụ trên of dạy bật ghi âm và nói chuyện . Lúc đó có 1 ,2 cụ dừng sau em vào nộp tiền rồi đi luôn , em đứng cãi nhau một lúc với xx , xx còn ghé vào em nói mày ko phải học mấy thằng trên fun , em đứng cãi nhau khoảng 20 phút sau đó chuyển sang nhắc nhở và trước khi đi xx bắt xóa nghi âm . Em có quay lại với xx xem biển thì có thật nhưng em cãi là em từ HN về quay đầu nên ko có biển nhắc lại vì trên chỗ cắm biển có 1 lối sang đường xx thấy khó nhằn nên thôi . Nhưng lúc ấy có thêm 1 thằng nó mặc quần áo thường như là bảo kê cho xx nên em cũng ko dám cãi nhiều chỉ đủ để xx ko ăn được thôi chứ cãi máu quá em sợ đi được 1 đoạn nó chơi lại em thì nguy

podr everet

Xe buýt
Hôm nay xxx cũng bắt xe con đoạn gần sài đồng

Mr Fun

Xe hơi
Theo xx thì xe con đi từ Hưng Yên lên HN phải đi sát bên dải phân cách , tuần trước xx bắt em ở ngã tư Trâu Quỳ dừng lại em làm đúng như các cụ trên of dạy bật ghi âm và nói chuyện . Lúc đó có 1 ,2 cụ dừng sau em vào nộp tiền rồi đi luôn , em đứng cãi nhau một lúc với xx , xx còn ghé vào em nói mày ko phải học mấy thằng trên fun , em đứng cãi nhau khoảng 20 phút sau đó chuyển sang nhắc nhở và trước khi đi xx bắt xóa nghi âm . Em có quay lại với xx xem biển thì có thật nhưng em cãi là em từ HN về quay đầu nên ko có biển nhắc lại vì trên chỗ cắm biển có 1 lối sang đường xx thấy khó nhằn nên thôi . Nhưng lúc ấy có thêm 1 thằng nó mặc quần áo thường như là bảo kê cho xx nên em cũng ko dám cãi nhiều chỉ đủ để xx ko ăn được thôi chứ cãi máu quá em sợ đi được 1 đoạn nó chơi lại em thì nguy

Cái đỏ đỏ lần đầu em được nghe đấy.

2bmt

Xe hơi
Cái đỏ đỏ lần đầu em được nghe đấy.
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Đúng là ngã tư hưong HP-HN (rẽ trái vào đại học NN), các bác không rẽ trái mà đi thẳng thì cứ bám rào phân cách mà đi vì bỏ đèn phân làn rồi. Nếu tạt sang làn giữa thì bị ch...ó thổi sai làn đấy. Sáng nay tôi vừa cãi nhau song. Sau đó alo ông anh nói chuyện thì lại đi. Chúng nó bẫy người dân vậy đấy. Đạo đức CAND chắc để cho Mác Lê hét rồi

Chỉnh sửa cuối:

andang112

Xe tăng
Các chỉ giáo giúp em với, em đi đoạn đg5 từ nút cầu chui (chỗ vòng xuyến) hướng về hải dương đến đoạn gầm cầu Thanh Trì e mới thấy có 1 cái biến KDC. Như vậy từ cầu chui đến biển khu KDC này em phóng tẹt ga 80km không ah, hay vẫn 50 ah

vietkaka126

Xe tải
Đường 5 thì e cứ bám làn 1 mà đi, có biển và vạch kẻ phân làn thì e mới đánh lái sang
Ơn dời từ hồi có bằng đến giờ chưa đụng phải anh xxx nào :D

doivienxu81

Xe tải
mình là dân đen yếu thế thì có chấp hành thôi. biết làm sao với xh bây h.

toyota_ls

Xe tải
thế các cụ cho em hỏi từ cầu thanh chì xuống thì vẫm đi sát giải phân cách nhưng đến đèn đỏ mà phải đỗ chờ đèn xanh để đi thẳng thì đỗ làn nào.chả nhẽ đỗ sát giải phân cách thì lại phải quay đầu về hà nội à.đỗ vào làn giữa thì bị vào làn xe tải.hôm vừa rồi em bị vịn vì chờ đèn xanh do đỗ vào làn xe tải.chả biết đi kiểu gì nữa.đỗ đâu nó cũng bắt à

toyota_ls

Xe tải
các cụ xem đi như nào cho đúng để em đỡ bị mất tiến oan

Tribute

Xe container
thế các cụ cho em hỏi từ cầu thanh chì xuống thì vẫm đi sát giải phân cách nhưng đến đèn đỏ mà phải đỗ chờ đèn xanh để đi thẳng thì đỗ làn nào.chả nhẽ đỗ sát giải phân cách thì lại phải quay đầu về hà nội à.đỗ vào làn giữa thì bị vào làn xe tải.hôm vừa rồi em bị vịn vì chờ đèn xanh do đỗ vào làn xe tải.chả biết đi kiểu gì nữa.đỗ đâu nó cũng bắt à
Cụ rẽ trái làm 1 vòng hình chữ anpha rồi đi tiếp :D

toyota_ls

Xe tải
Hix nói như cụ thì nói làm gì em hỏi thật chứ không đùa đâu. Em hay đi hà nội nên các cụ giải thích hộ em nên đi như nào cho đúng để không mất tiền oan ạ

sathach2010

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào biết trả lời câu này với .

Em dự là không cho đoạn nào chỉ cho rẽ trái thôi, không thì đi kiểu gì ?
Làn trong cùng chỉ cho rẽ trái.cụ mà đi thẳng thì cách làn bên trái 3,5m nhé... xxx nhiều đấy.

Rickyman

Xe điện
Một là nghe thím Tribute, hai là nghe em :D
Phân làn thì phân làn, đến ngã tư có biển hoặc vạch kẻ đường phân làn theo hướng rẽ thì cụ phải tuân theo, mấy cái biển kia hết tác dụng!

sathach2010

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ơi... em vừ a đi hôm 08/10.... không như các cụ nói.. làn trong không đi 2 xe được..... mà biển báo thì... ối zời ơi.

toyota_ls

Xe tải
Một là nghe thím Tribute, hai là nghe em :D
Phân làn thì phân làn, đến ngã tư có biển hoặc vạch kẻ đường phân làn theo hướng rẽ thì cụ phải tuân theo, mấy cái biển kia hết tác dụng!
Bị làm sao cụ chịu chắch nhiệm nhé :)).vì hôm chước em bị vin ở đấy vì tội đỗ chờ đèn đỏ ở làn xe tải

Rickyman

Xe điện
Bị làm sao cụ chịu chắch nhiệm nhé :)).vì hôm chước em bị vin ở đấy vì tội đỗ chờ đèn đỏ ở làn xe tải
Riêng trường hợp có biển, vạch kẻ đường theo hướng rẽ rõ ràng cụ nào bị bắt em ra nộp tiền thay :D

sathach2010

[Tịch thu bằng lái]
Đến đèn đỏ mà đi thẳng cứ đứng làn sát trái các cụ ạh. Vì vạch chỉ dưới mặt đường được rẽ trái và đi thẳng các cụ ạh

Chỉnh sửa cuối: