Cảnh báo về CSGT Hải dương

vios77

Xe buýt
tại sao các cụ cứ phải theo chim mồi nhỉ????? mình cứ đi đúng luật thì có hàng vạn con chim mồi cung đâu có sợ. mọi các sai từ chính bản thân mình mà ra. kinh nghiẹm của em sau một số lần bị xxx bắn. nhưng nhing thẳng vào sự thật thì mình cung như nó thôi mà 50-50 chứ có chịu 100 lấy biên lai đâu

hoanglongtung

Xe hơi
Cảnh báo các bác về đoạn đường Nam Cường mới, đoạn đang sửa thành đường đôi tính từ ngã 4 Gia lộc đến gần Cầu Cương: có cắm biển cấm vượt nhỏ ở ven đường, đường lại to nên các bác tài chủ quan. Đôi khi xxx còn cho con xe Tập lái chạy lề rề để bẫy. Con xe đỗ bên tay trái (tính từ ngã tư Gia lộc lên HD) biển 34D là xe xxx bắn nhé.
Các bác cẩn thận xxx HD nguy hiểm khôn lường, lợi dụng biển cấm vượt nhỏ trên đoạn đường to cộng với bẫy bẩn để bẫy bà con. Ngày nào cũng vợt một đống xe.

phutrong_nguyen

Xe tăng
Hớ ... cccm đi vào địa phận HD thì bất kỳ cung đường nào các cụ cứ đi chuẩn chỉ cho nó an cái thằng người

Vu Quang Ba

Xe tăng
không hiểu thông tin như thế mà lãnh đạo bên công an vẫn thờ ơ nhỉ???

Lê Hoàng CN

Xe buýt
Chia sẻ với các cụ tý về trường hợp của em đúng ngày 1/1/2017:
Buổi sáng em đi em đi từ đường 5 về hướng cầu Lộ Cương, mấy anh XXX kéo vào, lỗi của anh là đi qua vòng xuyến không xi nhan (em đi thẳng qua vòng xuyến, nhưng ở HD có vẽ vạch phân làn trong vòng xuyến) tranh luận 1 hồi thôi thì nộp phạt cho xong (đi bao nhiêu thành phố rồi mới gặp TPHD kẻ vạch trong vòng xuyến, nếu cụ nào đi tốc độ 40km/h qua vòng xuyến thì các cụ xi nhan kiểu gì cho kịp 1 lần trái, 1 lần phải).
Buổi chiều đang thong dong trên phố Nguyễn Lương Bằng vừa qua ngã tư đèn xanh đèn đỏ gần bệnh viện phụ sản HD, mấy anh XXX lại kéo vào
- XXX: Anh là đè vạch trước đó tại ngã tư Ngô Quyền - Nguyễn Lương Bằng
- Em rất bình tĩnh trả lời: Vâng, nếu em đi sai thì các anh cứ phạt, nhưng trước khi phạt xin các anh cho em xem hình ảnh để em còn rút kinh nghiệm lần sau"
- XXX gọi đàm rất hoành tráng: Đồng chí X gửi cho tôi hình ảnh vi phạm của xe ... tại ngã tư ....
- Em đứng chờ 10' chưa thấy hình ảnh đâu nên em mới ra giục anh XXX nhanh cho em còn đi, thì có 1 anh mặc thường phục, đi xe Wave phi đến rồi thọt thọt cái thẻ đỏ ở túi quần ra, em mới chỉ kịp nhìn thấy màu đỏ là anh đã đút lại vào túi rồi,
- Anh bảo anh là XXX rồi anh hỏi han xã giao đủ chuyện trên đời, chuyện trò được 10' XXX bảo em: "Thôi anh đi đi, lỗi của anh nhỏ, chúng em chỉ nhắc nhở lần sau anh đi cẩn thận"
- Em có lỗi thì cứ cho em xem rồi em còn nộp phạt và rút kinh nghiệm ...
Đến đây thì các cụ biết là mấy anh XXX làm ăn bậy rồi chứ, bắt kiểu quăng chài thế này đúng là mệt cho người dân quá, cụ nào yếu tim lại mất tiền mua thuốc.
Đôi lời chia sẻ, các cụ thông cảm em dốt văn nên trình bày hơi dài dòng hehe ...
Cụ chuẩn đấy ạ!

cocabum

Xe hơi
Buổi sáng em đi em đi từ đường 5 về hướng cầu Lộ Cương, mấy anh XXX kéo vào, lỗi của anh là đi qua vòng xuyến không xi nhan (em đi thẳng qua vòng xuyến, nhưng ở HD có vẽ vạch phân làn trong vòng xuyến) tranh luận 1 hồi thôi thì nộp phạt cho xong (đi bao nhiêu thành phố rồi mới gặp TPHD kẻ vạch trong vòng xuyến, nếu cụ nào đi tốc độ 40km/h qua vòng xuyến thì các cụ xi nhan kiểu gì cho kịp 1 lần trái, 1 lần phải).
Buổi chiều đang thong dong trên phố Nguyễn Lương Bằng vừa qua ngã tư đèn xanh đèn đỏ gần bệnh viện phụ sản HD, mấy anh XXX lại kéo vào
- Em rất bình tĩnh trả lời: Vâng, nếu em đi sai thì các anh cứ phạt, nhưng trước khi phạt xin các anh cho em xem hình ảnh để em còn rút kinh nghiệm lần sau"
- XXX gọi đàm rất hoành tráng: Đồng chí X gửi cho tôi hình ảnh vi phạm của xe ... tại ngã tư ....
- Em đứng chờ 10' chưa thấy hình ảnh đâu nên em mới ra giục anh XXX nhanh cho em còn đi, thì có 1 anh mặc thường phục, đi xe Wave phi đến rồi thọt thọt cái thẻ đỏ ở túi quần ra, em mới chỉ kịp nhìn thấy màu đỏ là anh đã đút lại vào túi rồi,
- Anh bảo anh là XXX rồi anh hỏi han xã giao đủ chuyện trên đời, chuyện trò được 10' XXX bảo em: "Thôi anh đi đi, lỗi của anh nhỏ, chúng em chỉ nhắc nhở lần sau anh đi cẩn thận"
Đến đây thì các cụ biết là mấy anh XXX làm ăn bậy rồi chứ, bắt kiểu quăng chài thế này đúng là mệt cho người dân quá, cụ nào yếu tim lại mất tiền mua thuốc.
Đôi lời chia sẻ, các cụ thông cảm em dốt văn nên trình bày hơi dài dòng hehe ...
Chỗ gần viện sản em thâý bắt rất nhiều, hoá ra toàn bắt láo hả cụ? Trc hay đứng ở viện Phổi, cũng thấy vợt liên tục !

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
tại sao các cụ cứ phải theo chim mồi nhỉ????? mình cứ đi đúng luật thì có hàng vạn con chim mồi cung đâu có sợ. mọi các sai từ chính bản thân mình mà ra. kinh nghiẹm của em sau một số lần bị xxx bắn. nhưng nhing thẳng vào sự thật thì mình cung như nó thôi mà 50-50 chứ có chịu 100 lấy biên lai đâu

đường cho đi 80km/h chim mồi đi 30km/h cụ cứ phải lẽo đẽo theo mà ko vượt được vì chỉ có 1 làn.. theo cụ thì phải làm thao?

kmc1085

Xe tải
Chán HD thật, thôi cố đi cẩn thận Tkhue quan đây

ninhcd

Xe tăng
Hải dương thì hoành tráng và quá có tiếng tăm rồi, 1h30 đêm còn ngồi thu lu ở góc cột điện trong TT Sao đỏ chiều QN-HN đoạn chuẩn bị hết TT để bắn, xe tải chờ sẵn cuối TT Sao đỏ, chưa kể Cầu đại tân, Phả lại,.. .Bắn chuẩn, bắt đúng thì ai cũng ủng hộ, nhưng bắn láo, làm tiền thì mọi người mới bức xúc như vậy.

hauyenhd

Xe container
Cảnh báo các bác về đoạn đường Nam Cường mới, đoạn đang sửa thành đường đôi tính từ ngã 4 Gia lộc đến gần Cầu Cương: có cắm biển cấm vượt nhỏ ở ven đường, đường lại to nên các bác tài chủ quan. Đôi khi xxx còn cho con xe Tập lái chạy lề rề để bẫy. Con xe đỗ bên tay trái (tính từ ngã tư Gia lộc lên HD) biển 34D là xe xxx bắn nhé.
Các bác cẩn thận xxx HD nguy hiểm khôn lường, lợi dụng biển cấm vượt nhỏ trên đoạn đường to cộng với bẫy bẩn để bẫy bà con. Ngày nào cũng vợt một đống xe.
Vâng thưa với 2 cụ là nhà e dính cả 2 cái 2 cụ vừa nêu rồi ạ. Éo ai như HD kẻ vạch trong vòng xuyến, chỗ đó giờ đứng đông lắm chia làm 3 tốp phục từ bệnh viện Nhi đến chỗ vòng xuyến giao với đường 52m hôm nào e đi qua cũng thấy nhặt 1 mớ từ xe to đến xe bé, từ xe tải đến xe máy

hoanglongtung

Xe hơi
Vâng thưa với 2 cụ là nhà e dính cả 2 cái 2 cụ vừa nêu rồi ạ. Éo ai như HD kẻ vạch trong vòng xuyến, chỗ đó giờ đứng đông lắm chia làm 3 tốp phục từ bệnh viện Nhi đến chỗ vòng xuyến giao với đường 52m hôm nào e đi qua cũng thấy nhặt 1 mớ từ xe to đến xe bé, từ xe tải đến xe máy
Mẹ kiếp, đi 1 đoạn đường tầm 2-3km mà 2, 3 chốt đứng. Mỗi chốt gần 10 thằng đứng vàng một góc. KHông khác gì bốt gác lính ngày xưa. Có tỉnh nào khốn nạn như thế không các bác.
Nói thật, em còn quê quán các cụ chứ không em chả thèm về đất HD làm gì nữa.

Binh-dmax

Xe hơi
Em muốn chém giết thằng nào mặc áo vàng quá. E chưa qua HD nhưng cục tức cứ nghẹn ở cổ. DKM

hoanglongtung

Xe hơi
Em muốn chém giết thằng nào mặc áo vàng quá. E chưa qua HD nhưng cục tức cứ nghẹn ở cổ. DKM
bạn mà qua HD thì có khi chém giết chúng nó thật hi hi.
Ai đời, cái cầu vượt (qua đường cao tốc) bé tẹo, chia hai làn bằng vạch liền. Mỗi làn chúng nó lại chi tiếp thành hai làn (một nhỏ, một to) bằng vạch liền tiếp (bọn giao thông công chính đáng tội to). Chúng nó lý luận là: đoạn đường nhỏ sát với thành cầu dành cho xe đạp và người đi bộ (tổ cha chúng nó, móc đâu ra người đi bộ và xe đạp mấy thời nay). Xe máy, xe đạp điện sợ đi làn chung với ô tô láng cháng vào làn đó là xuống chân cầu 4-5 thằng hầm hầm đón lõng. KHổ thân mấy cháu học sinh và chị em phụ nữ (thường sợ phải đi nép vào trong) bị phạt liên tục. Ô tô đi qua cũng rất ức chế vì xe máy họ đi chung vào rất nguy hiểm. các bác cứ tưởng tượng cầu vượt Nguyễn Chí Thanh, Ngã Tư sở lại chia thêm hơn 1m đường cho người đi bộ và đi xe đạp thì ô tô và xe máy đi khổ sở thế nào (mà mấy cầu này còn to).
Có hôm em về quê, đang chơi trước cửa nhà gặp 2 người đi chung một xe máy, điệu bộ rất khổ sở hỏi đường tắt về nhà (cách nhà em tầm 20k, ở một hướng khác biệt) để tránh công an. Họ nó họ đi lên thành phố HD bị phạt nhiều lần quá hết sạch cả tiền, phải đi vòng vèo để tránh (không hiểu vòng thế nào mà lạc tít tận quê em). Thấy thương các bác ạ. KHông biết hơn 20km kia họ có cách nào để tránh trong khi cứ vài km lại một tốp lính đón lõng giống giặc Pháp đón lõng chiến sỹ Việt Minh?????

canhoicaccu

Xe tải
hải dương tởm lắm các cụ

tonitung1978

Xe đạp
Báo cáo với các cụ là em vừa dính hôm 29/3 vừa rồi. Các cụ đi Hải Dương nên cẩn thận nhé. Đoạn đường từ Hải Dương vào cao tốc 5B nhé. Tất tần tật các xe con kể cả taxi dừng xe thổi cồn hết( có chuyên đề hết). Vụ này là do Phòng CSGT tỉnh làm ko phải thành phố HD đâu nhé. Nếu cccm có đi qua HD nên lưu ý vấn đề bia rượu kẻo lại hết hơi nhé. Các cụ nên nhớ là rất khó xin nhé, gần như chỉ có cứu trợ đồng cấp mới cứu đc. Nói chung là cứ nồng độ cồn 0,4 là cccm xác định là hậu quả nặng nề lắm nhé. Ban ngày gần như không hoạt động, chủ yếu hoạt động buổi tối các ngày cuối tuần. CCCM đi Hải Dương nhớ lưu ý nhé!!!

Autocarpro

Xe hơi
Hải Dương có đặc sản món đó đấy ạ

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Thôi. Em cạch hải dương

haivinhvungtau

Xe buýt
Báo cáo với các cụ là em vừa dính hôm 29/3 vừa rồi. Các cụ đi Hải Dương nên cẩn thận nhé. Đoạn đường từ Hải Dương vào cao tốc 5B nhé. Tất tần tật các xe con kể cả taxi dừng xe thổi cồn hết( có chuyên đề hết). Vụ này là do Phòng CSGT tỉnh làm ko phải thành phố HD đâu nhé. Nếu cccm có đi qua HD nên lưu ý vấn đề bia rượu kẻo lại hết hơi nhé. Các cụ nên nhớ là rất khó xin nhé, gần như chỉ có cứu trợ đồng cấp mới cứu đc. Nói chung là cứ nồng độ cồn 0,4 là cccm xác định là hậu quả nặng nề lắm nhé. Ban ngày gần như không hoạt động, chủ yếu hoạt động buổi tối các ngày cuối tuần. CCCM đi Hải Dương nhớ lưu ý nhé!!!
Cái này là thỉnh thoảng gặp ở các huyện ở HD chứ không hẳn chỗ đấy nhé các cụ. Riệu bia thì khỏi lái

honda_cub79

Xe lăn
Cái thổi nồng độ cồn này nhà cháu ủng hộ, mình lái xe không uống thì việc gì phải sợ.