[Thảo luận] Cảnh báo xxx bắt sai làn đường gom Đại lộ Thăng Long

Lái xe quê

Xe buýt
Đường kiểu này 1 chiều cho cả ô tô và xe máy+thô sơ mà chia thành 2 phần bằng nhau rất không hợp lý trong khi chiều ngược lại chỉ cho xe máy+thô sơ thì rất ít. Nhiều khi đi 1 đoạn dài mới biết là đường 2 chiều nếu cụ nào mới đi.

unknown.king

Xe tăng
hôm nọ em đi gặp 1 ông oắt con, đi xe đạp mà e còi đèn thế nào cũng đúng giữa cái vạch kẻ giữa đường đi. bó tay luôn. đến sát đầu xe em, em phanh dừng đứng lại thì ông oắt con đấy lách ra. em thua luôn

Little Bush

Xe hơi
Công ty em ở đúng chỗ mặt đường Splendoza, ngày nào em cũng đi từ Mễ Trì xuống đó. Em toàn đi sát trái, lượn qua mặt các kiểu xxx mà chưa bao giờ bị bắt, chuyển làn nhớ xi nhan. Trên đoạn này chỉ bắt các lỗi sau:

- Rẽ từ cao tốc ra đường gom trước hầm chui chiều HN-HL (Chỗ này chỉ cho vào) thỉnh thoảng mới đứng
- Rẽ từ đường gom vào cao tốc đoạn sau hầm chui trước nút giao đi về city Nhổn ( chỗ này chỉ cho ra), khoảng từ đầu tháng 12/2013 ngày nào cũng đứng. Chỗ này cũng khá nhiều bác dính.
- Bắn tốc độ 40 cổng làng Phú đô rẽ ra đường gom, từ 13/12/2013 ngày nào cũng bắn, hôm nào em qua cũng thấy tóm được một mớ. Sáng nay lúc 8h chưa thấy ra. Chỗ này chỉ cần chạy dưới 40 từ sau biển cấm, trước khi nhập lane đường gom thì xi nhan phải sau đó chuyển xi nhan trái để sang làn kia đi cho đỡ vướng xe máy. Em toàn làm thế trước mặt ít nhất là ba chú xxx.

pitnguyen

Xe hơi
Chỗ này chiều từ hòa lạc về hn tầm 7h tối là xxx hay bắt. Gần như ko bắt thì thôi chứ bắt thì 100% các cụ nhà ta teo. Ác ghê gớm

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196
Các cụ đi đường gom đại lộ Thăng Long chú ý, xxx đợt này hay bắt sai làn đoạn Splendora. Do đường gom được chia ra làm 2 chiều , 1 chiều xe máy, chiều còn lại lưu thông cả ô tô và xe máy nhưng khi đi đường gom ít ai để ý thường đi sát vào phía bên trái nên đi vào phần đường dành cho xe máy đi ngược chiều. Các cụ đi hết hầm chui là có biển chỉ dẫn phân làn.
chỉ đoạn nào vạch liền mới bị lỗi cụ nhỉ

sangnm

Xe hơi
Website
tracking.vn
Công ty em ở đúng chỗ mặt đường Splendoza, ngày nào em cũng đi từ Mễ Trì xuống đó. Em toàn đi sát trái, lượn qua mặt các kiểu xxx mà chưa bao giờ bị bắt, chuyển làn nhớ xi nhan. Trên đoạn này chỉ bắt các lỗi sau:

- Rẽ từ cao tốc ra đường gom trước hầm chui chiều HN-HL (Chỗ này chỉ cho vào) thỉnh thoảng mới đứng
- Rẽ từ đường gom vào cao tốc đoạn sau hầm chui trước nút giao đi về city Nhổn ( chỗ này chỉ cho ra), khoảng từ đầu tháng 12/2013 ngày nào cũng đứng. Chỗ này cũng khá nhiều bác dính.
- Bắn tốc độ 40 cổng làng Phú đô rẽ ra đường gom, từ 13/12/2013 ngày nào cũng bắn, hôm nào em qua cũng thấy tóm được một mớ. Sáng nay lúc 8h chưa thấy ra. Chỗ này chỉ cần chạy dưới 40 từ sau biển cấm, trước khi nhập lane đường gom thì xi nhan phải sau đó chuyển xi nhan trái để sang làn kia đi cho đỡ vướng xe máy. Em toàn làm thế trước mặt ít nhất là ba chú xxx.
Cụ này nói đúng, ngày nào tôi cũng đi đường này và thường đi sát lề trái nhưng chưa thấy x bât bao giờ. Đường này chỉ nên để 1 chiều vì chiều ngược lại cho xe máy và thô sơ gần như không có người đi teong khi chiều thuận thì rất đông xe và thông thường là tràn hết cả 2 làn đường

chientt

Xe tải
Ở vn ae ta học đc tinh thần cảnh giác cao độ, ra đường là luôn tỉnh táo

tronghai

Xe tải
*** nó, cãi bỏ mẹ nó đi, vạch đứt ông có quyền lấn vạch khi vượt xe khác, xe máy nó dàn hàng chạy hết mẹ nó đường rồi, cứ đúng làn đi thì tết mới về đến nhà à, vụ này tranh đấu được các cụ ạ, em được bác tài 16 chỗ ở Cầu Giấy chỉ cho, bác ấy cãi thắng rồi ạ.
Kiểu thế này đúng không cụ?