Thảo luận Cảnh cáo thành viên Albeabk về việc buôn bán xe trong box Fiat .

Trạng thái
Thớt đang đóng

seven_love2003

Xe buýt
cụ này suýt bập con albea còn giề
Cụ nói em hay nói cụ VIP ạ
Em thì suýt dính con Albea xanh thiên thanh đẹp như trong tranh, vặt lông đánh tiết canh
May có cụ Congnhuanphat!
Cũng cảm ơn cụ Công đã giúp e lấy đc 1 em albea ngon ở thời điểm hiện tại
Em sẽ có post show hàng sớm ạ

isabinh

Xe điện
thế là may à, show hàng đê, giá cả thế nào. Chắc nhiều xiền, em đang kiếm con 1.6 hl đời 2001 cho nó rẻ, chỉ loanh quanh 110 thui

Chỉnh sửa cuối:

seven_love2003

Xe buýt
thế là may à, show hàng đê, giá cả thế nào. Chắc nhiều xiền, em đang kiếm con 1.6 hl đời 2001 cho nó rẻ, chỉ loanh quanh 110 thui
Em vẫn gửi xe tại nhà cụ Công cụ ạ
Hôm nào lấy về e sẽ show ngay ợ

huyhien

Xe buýt
Cụ anbe lặn đâu rồi nhể?Vào cho đôi lời đi chứ?

alone_star

Xe tải
Cháu có 1.6 2001 dưng mờ bán 0.1M/1cc nhé, rẻ như mật gấu nuôi bằng cám lợn, hehe

xephaoma...tot

Xe buýt
Hồi cha này mới nhảy vào box fiat buôn bán, em đã thấy ko đàng hoàng nên em đã cảnh báo các cụ mới rồi. Nhưng ở đời có ai mà tốt mãi để đi theo mà báo động cho đâu ! Nhà Mèo cho một bài chuẩn quá, ko box Fiat trở thành cái chợ lừa đảo. Nhân đây xem lại xem quan chức có dung túng ko nhá...hị.

Babet Ta

Xe tăng
Hồi cha này mới nhảy vào box fiat buôn bán, em đã thấy ko đàng hoàng nên em đã cảnh báo các cụ mới rồi. Nhưng ở đời có ai mà tốt mãi để đi theo mà báo động cho đâu ! Nhà Mèo cho một bài chuẩn quá, ko box Fiat trở thành cái chợ lừa đảo. Nhân đây xem lại xem quan chức có dung túng ko nhá...hị.
Cháu tuy là thành viên mơi mới, nhưng cũng biết vài chuyện chả hay tí nào về cái gọi là: xe chất, xe zin, máy ru ngủ... Trước đây không nói ra vì khéo lại bị tiếng là dìm hàng.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Albeabk vốn xuất thân từ nhân viên trông coi phòng thí nghiệm nhà C9 Bách Khoa, trước khi đá sang oto đã làm về máy tính. Chuyên đi lợi dụng mác BK, giao dịch tại BK để thực hiện hành vi mua bán không đàng hoàng, đây không phải là lần đầu tiên, lĩnh vực đầu tiên mà albeabk thực hiện hành vi mua bán.
Các cụ có thể google "Anh Hải C9 Bách Khoa" sẽ ra nhiều cái hay về anh Hải này. Trước trong 1 vài topic bán xe của anh ấy em đã nhận người quen nhưng có vẻ các cụ OF không biết gì về anh ấy :)
Cụ Hải BK thì nổi tiếng như cồn đặc biệt là bên Voz, Cụ ấy khoe là giảng viên đấy ợ. Chắc giảng viên thật.

haanhbinan

Xe điện
Sau vụ này chắc cụ anbe gác kiếm quy y. mô phật

ninhcd

Xe tăng
em lấy siena 1.6 của cụ này về phải làm lại máy, thay séc măng, đặt nòng xilanh, thay mô bin, thay hết bi tỳ, đai cam, vòng bi máy phát, thay củ đề, thay hết rô tuyn, cao su, bát bèo, ống dẫn xăng. Mà mua giá cũng cao nữa chớ, cũng may đúng đợt e làm ăn được thay toàn đồ xịn nên giờ đi cũng ngon lành, ơn trời !!!!! các cụ nhà ta nói cấm có sai "trong họa có phúc. trong phúc có họa"
PHÚC HỌA đểu từ mình mà ra Cụ ah, tr.hợp của Cụ là Họa, thậm chí là Tai Họa vì đã ko suy xét mà gặp phải loại lừa đảo. Còn chữ Phúc cụ nói e dự là do cụ sống tử tế nên mới chăm đc cho e nó ngon lành tới vậy.
Quan điểm của e Buôn ra Buôn, chơi ra chơi chứ ko thể sống kiểu lập lờ như vậy đc... Nó cứ ngường ngượng sao ấy

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Vâng ợ, cháu cũng đã từng thấy anh ấy có chuyên môn trong món laptop chuyên hàng IBM lenovo :( ăn nói cũng có vẻ đàng hoàng lắm nhưng ai ngờ vẫn ăn phải quả đắng. Ban đầu thì cũng chỉ nghĩ là thiết bị điện tử có tỷ lệ lỗi nhất định nhưng sau nhiều người đề kêu về cái tỷ lệ lỗi này quá nhiều, cách xử lý khiếu nại không đàng hoàng...
Cứ tưởng cụ ấy sang OF chơi món 4B nó tao nhã hơn, nó đàng hoàng hơn chứ ai ngờ vẫn thế.
Đồng chí Hải chuyên Thịnkpad bên Handheld đấy ah bác?

Trạng thái
Thớt đang đóng