[Thảo luận] Cảnh giác khi đỗ xe trên đường Trần Bình Trọng

zin1999

Xe hơi
Các bác nhà mình cẩn thận nhé chiều hôm qua em đỗ xe trên đường Trần Bình Trọng đoạn gần khách sạn Công đoàn chạy vào cơ quan vợ cả có tí việc 2 phút sau chạy ra thì ôi thôi.... bị mấy thắng bỏ mẹ nó mượn mất đôi gương ra Nguyễn Công Trứ mua hết 2,6M. Đúng là ngày 14 đen đủi:( :( :(

zin1999 nói:
Các bác nhà mình cẩn thận nhé chiều hôm qua em đỗ xe trên đường Trần Bình Trọng đoạn gần khách sạn Công đoàn chạy vào cơ quan vợ cả có tí việc 2 phút sau chạy ra thì ôi thôi.... bị mấy thắng bỏ mẹ nó mượn mất đôi gương ra Nguyễn Công Trứ mua hết 2,6M. Đúng là ngày 14 đen đủi:( :( :(
Chia buồn, chia buồn, nếu vợ bác mà làm SSI thì chúc cho cổ phiếu của bác lên kịch trần ngay mai. nếu vợ bác làm ở Trần Anh thì hy vọng mai bán được gấp đôi lượng hàng hằng ngày. nếu vợ bác làm bên Bộ CA thì bọn trộm này láo thật, vuốt mặt phải nể mũi chứ. (h)

Tháng củ mật rồi các bác ơi, tụi chôm chỉa đang kiếm tiền tiêu tết rất tích cực, cẩn thận nhé các bác, hết sức cẩn thận.

hachi

Xe tăng
Bác này thuộc phố này thế nhỉ (y) Các địa chỉ bác nêu ra đúng 100/% (y)

vinacar

Xe tải
2snguyen nói:
Chia buồn, chia buồn, nếu vợ bác mà làm SSI thì chúc cho cổ phiếu của bác lên kịch trần ngay mai. nếu vợ bác làm ở Trần Anh thì hy vọng mai bán được gấp đôi lượng hàng hằng ngày. nếu vợ bác làm bên Bộ CA thì bọn trộm này láo thật, vuốt mặt phải nể mũi chứ. (h)

Tháng củ mật rồi các bác ơi, tụi chôm chỉa đang kiếm tiền tiêu tết rất tích cực, cẩn thận nhé các bác, hết sức cẩn thận.
Bác 2snguyen cứ như là Công an hộ khẩu ấy nhỉ :))

classic

Xe hơi
hachi nói:
Bác này thuộc phố này thế nhỉ (y) Các địa chỉ bác nêu ra đúng 100/% (y)
Không phải đâu bác ạ, em đồ rằng tay này là tay đầu cơ chứng khoán, đang rình rập để làm giá SSI, định mua đứt Trần Anh để bơm bong bóng Trần Anh. Hắn có ý đồ bất chính nên sợ công an là phải :)) :)) :)) :))

318 29Y 4546

Xe hơi
phố nào bây h cũng có kẻ rình người rập.lơ là là toi ngay mấy quả.chia buồn với bác nhé.à thế xe bác là xe rì đấy

Ometa

Xe đạp
Phố này đúng là phố của chứng khoán đấy. Loanh quanh sàn SSI ngoài các nhà đầu tư thì dân môi giới cũng hơi bị nhiều và kèm theo đó là rất nhiều dịch vụ ăn theo khác. Tết đến nơi rồi, cũng nên cẩn thận một tý các bác nhẩy?

CáiBang

Xe hơi
zin1999 nói:
Khổ thân bác, xin chia buồn :(
Cũng may em ko có oto chạy Wave tàu có khoá càng nên ko sợ bố con thằng nào lấy chộm :)) :))
Chỉ sợ mỗi mấy chú xxx thui :)) :))

truongthuyminh

Xe đạp
Hình như bác 2s ở TP Hoa Phượng mà sao biết rõ Trần Bình Trọng Hà Nội quá vây. Chắc qua SSI nhiều quá. Khối người phải cám ơn tin này. Thank bác Zin mai tôi cũng có việc qua đó, phải cẩn thận thôi.

hanhlexus

Xe tải
Văn phòng em trước ở phố Trần Quốc Toản nên em biết: Mấy phố Yết Kiêu, Trần Bình Trọng, Trần Quốc Toản tương đối vắng vẻ nên cũng hay bị các bác đi rong mượn tạm lắm (Mặc dù xung quanh toàn police-Chuối quá)

hageo

Xe máy
Chia buồn với bác. Thằng bạn em cũng đã từng bị mất cả cái biển số xe ở nơi gần Bộ CA đấy bác ạ

99-1899

Xe máy
choa buồn cùng bác nhé!!:6:Sao lại mất cảnh giác thế@@@@@@@@:'(:'(:'(

B&O

Xe tăng
Bác 2snguyen cứ như là Công an hộ khẩu ấy nhỉ :))
Em không nghĩ thế vì ổng ở tận thành phố Hoa phượng đỏ nhưng chắc lên HN hay lượn ở cái ngõ nhỏ bên tay trái KS Công đoàn nên ổng mới rành địa điểm như vầy :21::P(l)

Hồi nhỏ nhà em ở phố Nguyễn Gia Thiều, chuyên leo trèo bắt ve, chọc tổ ong ở mấy cái biệt thự gần đó. Phố Nguyễn Gia Thiều tên cũ là phố Ôn Như Hầu với vụ Quốc Dân Đảng chặt người chôn trong vườn biệt thự số 7, khiếp vãi :P

hageo

Xe máy
Hồi nhỏ nhà em ở phố Nguyễn Gia Thiều, chuyên leo trèo bắt ve, chọc tổ ong ở mấy cái biệt thự gần đó. Phố Nguyễn Gia Thiều tên cũ là phố Ôn Như Hầu với vụ Quốc Dân Đảng chặt người chôn trong vườn biệt thự số 7, khiếp vãi :P
Bây giờ cái biệt thự số 7 thuộc ai vậy bác? Cái vụ Quốc dân đảng hồi đó kinh lắm..

xuannam

Xe hơi
chia buồn với bác chủ thớt nhé,rút kinh nghiệm,lần sau bác nhớ cẩn thận hơn,bây giờ cứ sơ hở tý là bọn đạo chích nó không tha cho đâu

NguoiGia

Xe tăng
Buổi tối ở đấy còn một số thứ ninh tinh khác nữa. Sợ nắm! Các bác dừng xe không cẩn thận còn mất một số thứ trên người nữa đấy ạ.

MoonMax

Xe điện
Bác đã mất công phọt thì cung cấp thêm một tí thông tin đáng để anh em còn tham khảo chứ: ví dụ: xe bác xe gì?? gương mua lại mới hay hàn???? Chứ còn chuyện cẩn thận kẻo mất đồ ở cái đất HN này là cơm bữa.

Ai lại sơ sài thế, khác gì hô khẩu hiệu.